Event Bình chọn Logo mới cho Forum

Logo nào bạn thích nhất?

• Logo 1

Votes: 77 17.5%
  • Logo 2

Votes: 333 75.9%
  • Logo 3

Votes: 29 6.6%

• Total voters
    439
  • Poll closed .
Status
Not open for further replies.

Shin

Administrator
Staff member
Solutions
3
Reactions
17,325
MR
49.212
Chào các bạn,

Bên Design họ đã hoàn thành Logo mới cho Forum, nhưng rất khó để mình có thể lựa chọn vì có nhiều hơn 1 Logo có ý nghĩa và đẹp. Nay mong các bạn giúp mình chọn ra 1 Logo tốt nhất:

1. Thể lể tham gia:
    • Các bạn sẽ phải Post bài tham gia bình chọn tại đây với nội dung:
      • Logo bạn thích nhất
      • Lời nhận xét về ý nghĩa của Logo bạn chọn
      • Dự đoán có bao nhiêu người chọn giống bạn (công bằng hơn cho những người tham gia sau)
    • Ai có lời nhận xét về ý nghĩa hay nhất và dự đoán số người gần đúng nhất sẽ đoạt giải
  2. Giải thưởng:
    • 1 giải nhất: $10
    • 2 giải nhì: $5
    • 3 giải khuyến khích: $2
  3. Thời gian:
    • 20/08/2013 - 25/08/2013
    • Tổng kết và trao giải: 26/08/2013
Hy vọng chúng ta sẽ có một Logo mới hợp với phong cách MMO và là thương hiệu MMO4ME sắp tới.

Cám ơn các bạn đã luôn ủng hộ Forum
BQT MMO4ME

Last edited:
:p Like cho cái thứ 2.

Màu đỏ là sự nhiệt huyết tuổi trẻ.
Màu xanh lá là sự an toàn.
Màu xanh da trời là sự thành công.

Mục đích của MMO là kiếm tiền. :D:D:D

:D Có thể tổng kết:

Forum ta là một cộng đồng gồm những người trẻ tuổi đầy nhiệt huyết, nghiêm túc trong công việc MMO. Do dó, tạo nên một diễn đàn dành cho sự an toàn, giảm thiểu rủi ro đến mức thấp nhất.

:rolleyes: Có 3.098 đồng ý như mình

Last edited:
Số 2 . MMO không thì sẽ trùng với game MMO nên có $ cho dễ nhận biết B-). Dự đoán khoảng 78 người chọn giống >:)

Logo thích nhất: 2
Ý nghĩa: Kiếm tiền Online thì phải có biểu tượng $ là đúng rồi hehe
Số người dự đoán giống bạn: 123

Vote cho logo thứ 3, ý nghĩa như mọi người kề vai sát cánh, đoàn kết xây dựng diễn đàn vững mạnh.
Có 300 lựa chọn như mình.

Số 2 nhé. Nó có hình $ mang đậm phong cách kiếm tiền, với màu nó sáng sủa hơn :D
Số người dự đoán giống bạn: 568

Có lẽ logo 2 là đẹp và hợp lý với một diễn đàn MMO có bàn tay làm ra tiền đúng với mục đích của diễn đàn
Số người dự đoán giống bạn : 1000

Vote cho cái thứ 2, thấy cái thứ 3 cũng được: Cộng đồng MMO giúp đỡ tôi... nhưng mà thiếu cái biểu tượng $ nên ý nghĩa cũng chưa rõ ràng, cái thứ 1 thì ko hiểu ý nghĩa như nào, cái thứ 2 đập vào mắt là $, rất dễ hiểu, :D. Dự đoán khoảng 231 người chọn giống mình !

Loại ngay Logo số 3 vì nhìn nó trông quá loạn hình
Logo số 2 biểu tưởng $ khá to(biến thể nó nhỏ nhỏ giống dấu "." thì hay hơm
Vote cho Logo số 1(Tuy là chưa biết trong đó có gì nhưng nó tạo thiện cảm cho người xem ngay lần đầu gặp mặt)
Dự đoán số người bình chọn giống e là 70

Vote cho cái thứ 2, thấy cái thứ 3 cũng được: Cộng đồng MMO giúp đỡ tôi... nhưng mà thiếu cái biểu tượng $ nên ý nghĩa cũng chưa rõ ràng, cái thứ 1 thì ko hiểu ý nghĩa như nào, cái thứ 2 đập vào mắt là $, rất dễ hiểu, :D. Dự đoán khoảng 400 người chọn giống mình !

cái thứ 2 đập vào mắt là $, rất dễ hiểu, :D. Dự đoán khoảng415 người chọn giống mình !

Theo mình thì cái logo thứ 2 thích hợp hơn cả. Forum mình là diễn đàn Kiếm Tiền Online. Vậy thì đúng với tên gọi, chúng ta cần có 1 logo mà khi bất cứ ai nhìn vào đều có thể biết được. Cái biểu tượng $ trong logo thứ 2 đã giúp chúng ta giải quyết được điều đó.
Dự đoán: có 345 người lựa chọn.

logo số 2 nhé
nhìn thấy kí tự $ là thấy hình ảnh thân quen của MMO rồi
389 người sẽ cùng ý kiến

Số 2 - 409 người dự đoán trùng

:rolleyes: Cái thứ 2 - ĐƠN GIẢN + DỄ HIỂU - Có 999 giống mình

Cái thứ 2.. .200

Ý nghĩa: Hầu hết mem mmo vào đây để kiếm tiền và cần phải dùng đến máy tính(có hình con trỏ chuột)
Số người dự đoán giống bạn: 192

Ý nghĩa: Diễn đàn MMO thì phải có logo $ thì mới gọi là MMO :D
Số người dự đoán giống bạn: 167

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,666
170,768