Ask bị tắt kiếm tiền

guy

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
trước mình có up 2 video bị dính bản quyền (2video đầu tiên của kênh luôn, để kéo sub + view) giờ kênh khá ổn nhưng không bật được kiếm tiền, liệu mình xóa 2 video này có bật được không?

hoặc là cậu coi bi bản quyền cái gì , xoa đi, để cách thới gian mới post tiếp , k là dình đấy

minh vua bị né , không biết mấy thằng nào gato , vua post lên nó choi hai mảng luôn
tớ xóa liền

cái này mình up được tháng rồi, chơi up phim carton giờ kênh có hơn 50 video 500-700 view mà không bật được nên nghĩ là do 2 video này, anh pro vào chỉ mình cái

chắc không phải do 2 video này đâu bạn, bạn bị tắt kiếm tiền thì dù xóa video cũng không bật được lại đâu, chờ mãn hạn mới được.

nhưng mà tốt nhất làm kênh khách đi :D chứ không đến lúc thanh toán chưa chắc đã nhận được $

;đáiramáu; kênh hơn 1k sub rồi chuyển kênh nhọc lắm

giờ nguyên nhân không phải là do 2 video kia hả cậu @Arsenal

bị tắt rồi ak, mình nhiều khi thông báo bản quyền nhiều quá YT nó cho đi về nơi xa luôn

;đáiramáu; kênh hơn 1k sub rồi chuyển kênh nhọc lắm

giờ nguyên nhân không phải là do 2 video kia hả cậu @Arsenal
bạn xem lại tình trạng bản quyền với cộng đồng xem bị cảnh cáo nào chưa?

hình như trước mình có úp cutscene chủ đề hollywood @.@ bị dính
giờ xoá kênh rồi khôi phục còn được không nhỉ. chứ vậy chắc tạo kênh mới luôn

Đã bị tất kiếm tiền vì bản quyển chứ không phải Report thì xóa video cũng vậy thui! :( !
nhưng mà tốt nhất làm kênh khách đi :D chứ không đến lúc thanh toán chưa chắc đã nhận được $

lúc thanh toán cơ :D chứ tắt kiếm tiền hên xui vẫn nhận được $ mà

kênh này vốn là kênh phụ mình để test video thôi,chưa bật bao giờ nói chi tắt :( tự dưng cái video lên top search tính làm kênh chính luôn. mai rửa mặt làm kênh mới thôi. cảm ơn mấy bạn nha :p

kênh này vốn là kênh phụ mình để test video thôi,chưa bật bao giờ nói chi tắt :( tự dưng cái video lên top search tính làm kênh chính luôn. mai rửa mặt làm kênh mới thôi. cảm ơn mấy bạn nha :p
Inbox face mình nhé, có cách bật lại kiếm tiền :))

chuyện này bình thường. trc mình có video ko bị dính bản quyền. chơi GA mà nó cg ko bật được kiếm tiền. kiểu như thuộc danh mục ko cho kiếm tiền. nhưng video của mình cg chơi hoạt hình vậy

trước mình có up 2 video bị dính bản quyền (2video đầu tiên của kênh luôn, để kéo sub + view) giờ kênh khá ổn nhưng không bật được kiếm tiền, liệu mình xóa 2 video này có bật được không?

CLip của bạn dài bao nhiêu phút nếu clip bạn dưới 21 phút thì có cách để bật lại kiếm tiền khả năng được tới 80%, nếu clip trên 21 phút thì rất khó khả năng là 1-2%. Pm skype mình nói sơ qua cho xem có được

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back
Top Bottom