Bị khóa tài khoản pm

Status
Not open for further replies.
Reactions
360
MR
0.000
o_O Tài khoản em còn hơn 2000 USD ,verified thông tin chính chủ,sài gần 2 năm rồi...loanh quanh 10 điểm trusted...cũng ít sài mấy,tháng mới sài 2-3 lần là nhiều
:eek: Tự dưng bị nó block cái rụp...chả thông báo gì...vừa viết mail gửi nó,...bác nào tư vấn e phát,lo ghê

Last edited:
Vậy là bác mail cho tài khoản email nào của nó thế
Em gửi cả ticket support + mail cho thằng [email protected] luôn...

Upvote 0
Giờ thử tìm 1 ông site auto pm nào , mail cho PM bảo là tao muốn trở thành đối tác của mày làm ăn buôn bán , nạp thêm 1000$ vào để verry dịch vụ buy sell pm xem nó có rủ lòng thương không , biết đâu gỡ lại được cái acc còn $ thì nó lấy hết :D

Upvote 0
Mà bác @thachthao là một phát bác gửi cả thông tin các thứ luôn hay chờ nó yêu cầu mới gửi hả bác.
Chứ giờ nói nghi thằng nào thì cũng nhiều giao dịch quá... Cơ mà em vẫn nghi cái thằng 350 USD vì rất lâu em mới nhận được tiền (gần 2 tiếng) bác có bị tình trạng đó trước khi bị block account ko?

Upvote 0
Vậy là bác mail cho tài khoản email nào của nó thế
Em gửi cả ticket support + mail cho thằng [email protected] luôn...
Mà bác @thachthao là một phát bác gửi cả thông tin các thứ luôn hay chờ nó yêu cầu mới gửi hả bác.
Chứ giờ nói nghi thằng nào thì cũng nhiều giao dịch quá... Cơ mà em vẫn nghi cái thằng 350 USD vì rất lâu em mới nhận được tiền (gần 2 tiếng) bác có bị tình trạng đó trước khi bị block account ko?
Nó hỏi gì thì gửi cho nó cái đó, gửi theo yêu cầu của nó thôi, hồi đó nó bắt mình chứng minh giao dịch lung tung cả
Mình gửi cho nó theo mail nó reply lại mình trong hình đó, bạn đừng gửi nhiều quá, nó cho vào spam là thôi khỏi gỡ đó
Việc nó block mình thì cách đây gần 3 năm rồi, đã quá lâu nên mình cũng ko nhớ được là khi đó chuyển tiền có lâu nhận được hay ko nữa, :D

Upvote 0
Nó hỏi gì thì gửi cho nó cái đó, gửi theo yêu cầu của nó thôi, hồi đó nó bắt mình chứng minh giao dịch lung tung cả
Mình gửi cho nó theo mail nó reply lại mình trong hình đó, bạn đừng gửi nhiều quá, nó cho vào spam là thôi khỏi gỡ đó
Việc nó block mình thì cách đây gần 3 năm rồi, đã quá lâu nên mình cũng ko nhớ được là khi đó chuyển tiền có lâu nhận được hay ko nữa, :D
Ok,mà bác có gọi cho nó ko nhỉ?
Em đang tính mà nó bơ là gọi quá...
Thực sự cám ơn bác rất nhiều :D :D :confused: Vụ này tai qua nạn khỏi thôi đi làm từ thiện tích đức một ít vậy

Upvote 0
Ok,mà bác có gọi cho nó ko nhỉ?
Em đang tính mà nó bơ là gọi quá...
Thực sự cám ơn bác rất nhiều :D :D :confused: Vụ này tai qua nạn khỏi thôi đi làm từ thiện tích đức một ít vậy
Mình chưa phone gì cả thì nó đã gỡ rồi. Mình đợi cũng 3,4 ngày sau khi nộp đầy đủ những gì nó yêu cầu thì nó mới báo là block nhầm do lỗi hệ thống của nó và gỡ block
Nên bạn cứ đợi thêm, nếu đợi chừng hơn 1 tuần nó ko giải quyết, ko trả lời mail thì bạn thử phone cho nó xem. Chúc may mắn !

Upvote 0
Upvote 0
sao lại chấm com ??? của nó chấm is mà , .com là hàng fake đó coi chừng
Tên miền cũ của nó đó bác.
Giờ vẫn chưa thấy tụi nó reply.

Upvote 0
Upvote 0
Tình hình là tới giờ này nó cũng ko thèm trả lời...

Upvote 0
Bác nào tư vấn với...tình hình là hơn 50 tiếng rồi nó ko thèm reply ticket luôn

Upvote 0
Tình hình là hơn 65 tiếng rồi nó ko thèm reply ticket.Bác nào biết gọi cho pm thì inbox mình với (có trả phí)

Upvote 0
Tình hình là hơn 65 tiếng rồi nó ko thèm reply ticket.Bác nào biết gọi cho pm thì inbox mình với (có trả phí)
PM làm gì có phone mà gọi, chờ đợi là hạnh phúc :D

Upvote 0

đã bảo rồi , quá lắm nó rep 1 lần rồi thôi , coi như 80% đã lên thớt , 20% là sống nhưng chết não , chuẩn bị đám tang cho con PM ấy đi là vừa

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,501
171,540
Latest member
Tamcaaa

Most viewed of week

Most discussed of week