Bị khóa tài khoản GA rồi :(

Bạn này đảm bảo là mượn đao chém người rồi. Đã report cho mod. Lợi dụng thời cơ vào đây post channel đối thủ lên để hạ người ta à.
Không hiểu à? Nói như trình độ của cậu chỉ cần bỏ ra 1 tiếng ra Nét hoặc ở nhà click tặc là Die GA à? Vậy muốn 1 channel die đơn giản vậy sao? Như thế ai chơi GA nữa?
Mình muốn kênh nào die thì chỉ cần click tặc hả cậu? Bỏ ra click là xong hả cậu? Vậy cần gì lên đây làm gì?
ng* vãi l**. Tham gia vào năm 2011 mà kém hơn cả Newbies

Mình không việc gì phải cãi với bạn cả. Nói chuyện trẻ trâu vl. Thực hư thế nào thì ai đã từng tham gia và trải qua nhiều sẽ hiểu thôi.

2011 cơ đấy. Nc như shi**. Ông cũng ko rảnh cãi với lũ *** như m.
Bạn ơi..kênh của bạn sao không hiện quảng cáo nhỉ..bạn dùng youtube để PR cho blog của bạn phải không? bạn không liên kết GA với youtube phải không?

GA ăn gian lắm, ko cheat ko gì cũng ban acc, sau một thời gian quyết định bỏ nó :D
ko có chuyện này đâu nhé bạn ko reup ko cheat nó sẽ ko banned bạn dù bạn ko kiếm đc $ đơn giản nó ăn theo % quảng cáo chứ nó thiệt gì mà phải banned bạn

thôi bỏ GA đi bạn à, chọn thằng nào dễ tính hơn mà chơi

Cậu chơi GA lâu chưa? Ủa cứ coi video là có Ads hả?
Đâu nhất thiết cái nào cũng có ads. Hiểu ko?
Mình chơi GA chưa lâu nhưng mà cũng biết chút chút thôi...mình đâu có bảo là cứ coi video là có Ads...mình hiểu điều đó chứ..có điều mình đang hỏi bạn cơ mà..mình thắc mắc là bạn CÓ LIÊN KẾT GA VỚI 2 CÁI KÊNH YOUTUBE KIA KHÔNG? NẾU CÓ LIÊN KẾT MÀ KHÔNG HIỆN QUẢNG CÁO THÌ BẠN ĂN TIỀN KIỂU GÌ? THU NHẬP TRUNG BÌNH TRÊN 1000 LẦN HIỆN THỊ Ở VIỆT NAM QUÁ THẤP, HƯỚNG TỚI NƯỚC NGOÀI THÌ PHẢI CÓ NỘI DUNG TỐT, SEO TỐT.

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,753
172,815
Latest member
iwin68credit1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week