SCAM Bị Con Cờ Hó Trong Forum Hack Mất 4k

Status
Not open for further replies.

uniboys

Senior
Reactions
77
MR
0.000
Số tiền ko bao nhiêu , nhưng mà quá nhọ các bác à , e vào topic của bác http://mmo4me.com/threads/tam-ngung-di-cv-str-rate-69k-vcb-vietin-acb-baokim-dong-a.190496/page-5 bán 4k stellar , post lên user , xui sao bác ấy lại ko thu mà re fund ,nó thấy nó mò pass thần thánh vào hack mất 4k stellar của e :mad:
Xong hắn còn mang lên đây để bán :( haizz chán các nhân tài

Chuyện sẽ ko có gì , sẽ ko có topic này , e sai e ngu e chịu , nhưng các bác nhìn có ai đặt cùng user , rao bán cùng số STR mình bị hack , mình chỉ muốn đưa topic này lên , các bạn lỡ đặt pass dễ thì có thể đổi ngay , và đừng nên show user ra , dễ dàng cho những con "thắm" mún mò pass :)

Bởi chán mấy chú ngồi ko mà muốn ăn bát vàng quá , ae có giao dịch thì cẩn thận , Stellar bảo mật kém , mất công tiền mất tật mang :D

Last edited:
cho xin 500 đồng bằng chứng
bằng chứng nhiu đấy chưa đủ hay sao , bị hack proof vậy chưa đủ à =]]

tự nhiên thấy người ta bán số lượng giống mình là gắn cho tội chôm của bác à :eek:

tự nhiên thấy người ta bán số lượng giống mình là gắn cho tội chôm của bác à :eek:
bác ngu bẩm sinh hay ngu sao thế , ko thấy user à , có thằng nào ngu mà trùng hợp thế ko , đọc thấy vui thì rút kinh nghiệm , ko vui thì lượn dùm , ý kiến chi cho mệt vậy

bác ngu bẩm sinh hay ngu sao thế , ko thấy user à , có thằng nào ngu mà trùng hợp thế ko , đọc thấy vui thì rút kinh nghiệm , ko vui thì lượn dùm , ý kiến chi cho mệt vậy

nãy cái hình đó nó có hiện đâu có mỗi cái hình 2 cái comment

nãy cái hình đó nó có hiện đâu có mỗi cái hình 2 cái comment
mình cũng mất 50k chuyển tới 1 bác có user giống trên này, nhưng thế k nói lên được gì :v
đơn giản là trước giờ user mình chưa post lên đâu cả , hôm nay vào topic đó bán mới post user lên , còn cái thằng loser gì đấy bác nào bảo nó là 2 thằng khác nhau xem , đúng e đi bằng đầu , vả lại vừa chuyển xong thì nó đăng bán 4k chứ là gì , chả có chuyện trùng hợp nào như tiên ở đây cả

đơn giản là trước giờ user mình chưa post lên đâu cả , hôm nay vào topic đó bán mới post user lên , còn cái thằng loser gì đấy bác nào bảo nó là 2 thằng khác nhau xem , đúng e đi bằng đầu , vả lại vừa chuyển xong thì nó đăng bán 4k chứ là gì , chả có chuyện trùng hợp nào như tiên ở đây cả

e cũng vừa post user lên 4rum cái mất 50k đó :v
Bay luôn đống acc 950 nữa :((

đặt pass giống nhau nó mò được có làm sao đâu .

chọn quên pass, điền user và cái mã nó gửi về mail lúc đăng ki rồi đặt pass khác thôi bạn
mình xem trong mail mã recover gì đó , điền vô nó báo k đúng , mẹ nó

Bạn thớt thật là kém hiểu biết :) Mỗi lần bạn giao dịch thì số ví của bạn sẽ được post vào http://e-stellar.co.uk/addr.php?input=gDSSa75HPagWcvQmwH7D51dT5DPmvsKL4q
Lúc đó hacker có tools lọc ra user rồi chạy check password thì nó hack được thôi. Đáng ra em không nói gì bác đâu. Nhưng tại bác chửi mấy bác kia, và có thể tiếp theo là em. Em thấy ngứa mắt nên mới nói cho bác thôi

Kinh nghiệm rút ra từ topic này: đừng đặt yahoo có chử "hacker" :v

Bạn thớt thật là kém hiểu biết :) Mỗi lần bạn giao dịch thì số ví của bạn sẽ được post vào http://e-stellar.co.uk/addr.php?input=gDSSa75HPagWcvQmwH7D51dT5DPmvsKL4q
Lúc đó hacker có tools lọc ra user rồi chạy check password thì nó hack được thôi. Đáng ra em không nói gì bác đâu. Nhưng tại bác chửi mấy bác kia, và có thể tiếp theo là em. Em thấy ngứa mắt nên mới nói cho bác thôi

Kinh nghiệm rút ra từ topic này: đừng đặt yahoo có chử "hacker" :v
mình đặt pass 15 chữ cái bao gồm hoa thường sô ký tự đặc biệt thì có thể bị hack ko cậu o_O

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,081
172,139
Latest member
twin68jg

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week