Waiting for Answer Bị CA triệu tập do liên quan đến shoplr.vn

Kiểu này mình thấy cứ làm ăn chân chính ở bên ngoài, mặc dù tiền kiếm có thể ít hơn nhiều, là ổn định :D
:eek:

Dính 125$ từ tháng 7~8 /2012 cũng chưa thấy động tĩnh gì .Khu vực Hà Đông-Hà Nội .Ko làm gì liên quan đến UG để có LR thì chả có gì phải xoắn ,gọi thì em lên trình bày .Nói chung thì cũng sẽ bị ảnh hưởng đôi chút vì đã nằm trong danh sách thì sẽ bị cơ quan CA địa phương để ý đến mình hơn

mn cho hỏi rốt cuộc là ca chỉ gọi ai bán LR cho him thôi đúng không ? hay là cả người mua và người bán đều bị gọi ?

Nếu nhận được giấy triệu tập thì xác định là bị tạm giam vài ngày, chắc chắn số tiền bác nhận được có liên quan đến hành vi phạm tội , số tiền lên đến 12k LR thì xác định là ngồi tù không dưới 5 năm, nhẹ thì cũng đi cải tạo 2 năm nhé

Theo mình bạn không hiểu biết thì im lặng thì tốt hơn, chứ đừng như trẽ trâu mà người ta cười vào mặt đó. mình thấy 2 cái bình luận của cậu nhảm và không có căn cứ gì hết.
mình chắc chắn nhiều bạn đọc qua conmet của bạn sẽ nghĩ bạn là trẽ trâu.
--------
Còn thớt không phải lo lắng gì hết, ở đây chí đơn thuần là thớt bị gọi lên khi có giao dịch với account_VMK , nên CA người ta cần lấy thông tin từ cậu để hoàn tất hồ sơ thôi , Xin thưa rằng nếu đi tù thì cái thằng Amin forum này đi tù rồi chứ không phải giờ forum này còn hoạt động để các bạn vào chém thế này nhé !
Nếu các bạn muốn tìm hiểu thêm thì các bạn ai có người nhà bên chi cục thuế nhờ tìm hiểu về công ty của account_VMK la : CTY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HTE - Bến Tre. lúc đó các bạn sẽ hiểu nó đang xẩy ra cái gi

Theo mình bạn không hiểu biết thì im lặng thì tốt hơn, chứ đừng như trẽ trâu mà người ta cười vào mặt đó. mình thấy 2 cái bình luận của cậu nhảm và không có căn cứ gì hết.
--------
Còn thớt không phải lo lắng gì hết, ở đây chí đơn thuần là thớt bị gọi lên khi có giao dịch với account_VMK , nên CA người ta cần lấy thông tin từ cậu để hoàn tất hồ sơ thôi , Xin thưa rằng nếu đi tù thì cái thằng Amin forum này đi tù rồi chứ không phải giờ forum này còn hoạt động để các bạn vào chém thế này nhé !
Nếu các bạn muốn tìm hiểu thêm thì các bạn ai có người nhà bên chi cục thuế nhờ tìm hiểu về công ty của account_VMK la : CTY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HTE - Bến Tre. lúc đó các bạn sẽ hiểu nó đang xẩy ra cái gi

bác biết thì lói lun đê cho ae đỡ tò mò

:( vụ này ko biết bao giờ xong nhỉ
Ra luật luôn là CẤM hay KHÔNG CẤM cho rồi?
Mấy hôm này còn pác nào lên thăm ko?

Mang tiếng nhể, tự dưng site vietmaker tòi ra tên này, may mà admin VMK đóng cửa site rồi, không thì chắc ai cũng bảo tên này là admin VMK rồi lại loạn hết lên. Hôm rồi thấy bạn bè c ứ PM hỏi lão buontaiviem lại dính chấu à.....

Chiều hôm qua em lên và đc về rồi các bác, họ hỏi mấy câu như:

+Có những tk ngân hàng nào? Mục đích sử dụng.
+Vì sao nhận tiền của Nguyễn Việt Cường ở Bến Tre? Số tiền bao nhiêu? Có biết NVC là ai ko? Vì sao biết đến shoplr ? exchang là gì?
+ Từ đâu mà có LR? Làm sao để bán LR cho NVC? quy đổi từ LR về VND bằng cách nào? Do ai đặt tỉ giá .... Hiểu thế nào về LR, tiền ảo..
Mấy câu hỏi chính là vậy. Mất gần 3h :(

--------

Bác có thể nói rõ hơn đc ko bác?

--------
Sao có người đi về bảo là làm việc với VMK trước, các exchange kia sau @@
Nhiều luồng thông tin quá @@

Á đù? Công An Tỉnh vừa mới triệu tập 24/02 .
cậu giao dịch với nó nhiều không mà bị gọi thế?? ai biết số tiền giao dịch với nó bao nhiêu là bị gọi ko? cũng lo!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,837
170,904
Latest member
viecoi

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week