• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Waiting for Answer Bị CA triệu tập do liên quan đến shoplr.vn

mới bị gọi, có 100k từ hồi tháng 3 năm ngoái mà cũng gặp phiền phức :eek:

Cho em hỏi NVC nick trên forum mình là gì nhỉ ?

tình hình là CA tỉnh tiền giang đã đến nhà kím mình nhưng mình đang ở sài gòn, chả bit ra sao?

Các bác nào dùng VCB thì ra bank yêu cầu họ kiểm tra xem có gd với ai tên NVC k0 nhé, chứ in sao kê k0 hiện cái gì cả ngoài nội dung giao dịch đâu.

Các bác nào dùng VCB thì ra bank yêu cầu họ kiểm tra xem có gd với ai tên NVC k0 nhé, chứ in sao kê k0 hiện cái gì cả ngoài nội dung giao dịch đâu.
kiểm tra kiểu đó được hả bác

cho mình hỏi có ai giao dịch với transfer.vn như hình dưới lê CA ngồi uống trà chưa?
trước có gõ captcha....

cho mình hỏi có ai giao dịch với transfer.vn như hình dưới lê CA ngồi uống trà chưa?
trước có gõ captcha....
transfer.vn của NVC hả bác

kiểm tra kiểu đó được hả bác
mình cũng ra bảo sao kê xong là k0 xem đc tk nên họ kiểm tra từng gd 1 cho mình mà, bạn bảo thì họ mới làm

hình như ko, mình cũng đang hỏi mà
trước hay chat hỗ trợ của nó là vitcon_xauxi2011
tên VCB của chủ site đó là gì thế bác
mình cũng ra bảo sao kê xong là k0 xem đc tk nên họ kiểm tra từng gd 1 cho mình mà, bạn bảo thì họ mới làm
Mai ra xem

trước có gõ captcha....
trước mua Z bên này mà, k0 phải NVC thì kệ nó đi. nó đang điều tra LR mà bác lôi Z ra làm gì trời

Z chỗ nào vậy bác :D

Bạn không xin chuyển về TpHCM được à ? Mình (chưa bị gọi) cũng đang cách địa phương xa gấp đôi bạn mà không có điều kiện đi lại . Nếu CA tạo điều kiện cho thì tốt :(
mình gọi điện hỏi ông ca rồi,bảo lần này bận mới nghỉ tết xong giờ nghỉ nữa hơi khó nhưng ổng hỏi khi nào mình rảnh,bắt buộc phải về làm việc,hỏi triệu tập mình về vụ gì thì ko trả lời thấy cũng lo lo.Trước giờ gõ capcha chỉ gd với ông này,chắc vụ này mà mình bị gọi về,=.= đầu năm lại dính tới CA.27/2 mình lên gặp CA có gì về thì mình review cho mọi người.

ShopLR thui, hy vọng không liên quan gì đến transfer.vn . Chủ tài khoản transfer là TRẦN THANH SANG mà :)
NGUYỄN VIỆT CƯỜNG and NGUYỄN VIỆT HÙNG thì mới bị thì phải mai ra xem

Yên tâm đi. 100k nó cũng gọi thì chỉ là để củng cố hồ sơ thôi. 100k thì chả qui đc tội gì cả.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,942
171,012
Latest member
doithuongsunwin
Back
Top Bottom