• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Waiting for Answer Bị CA triệu tập do liên quan đến shoplr.vn

ga cap cha 107k$ @@... lên gặp a kia cũng tương tự bị tam giam. e may mắn đc đi về. hihi.
Ủa, sao tạm giam gì nữa @@
Ông kia giao dịch nhiều ko mà bị tạm giam bạn -_-

sự thật k dọa đâu a. thang kia hình như từng scam ai hay sao đó. ngoài lý do qh vơi NVC ra còn lý do scam tiền ai đó nữa.
Lừa đảo + rửa $ --> Kết quả là đó. Hi vọng tên Rin cũng có trong danh sách nhỉ.....:D:D:D

sự thật k dọa đâu a. thang kia hình như từng scam ai hay sao đó. ngoài lý do qh vơi NVC ra còn lý do scam tiền ai đó nữa.
vừa có quan hệ vừa lừa đảo , thằng này chắc nó rửa rồi tiền nên bị tạm giam đúng ko ta @@ . Mà cậu ở khu vực nào vậy , ko biết mời tới chỗ nào rùi

nha trang đã được mời,mệt thật đang làm việc ở TPHCM giờ phải sắp xếp đi về,số tiền mình gd là gần 30tr,có bị gì ko vậy?

Có ai ở Hải Dương bị mời chưa vậy. Vừa ra VCB định in sao kê từ lúc mở thẻ tới giờ mà hỏi nó kêu sao kê không hiện stk gửi tới. không biết giao dịch gì với lão này không

ae daklak chuẩn bị nhé, thấy danh sách dài lắm.hôm 15/2 mình lên thì thấy ds mới có 2 người dược gọi, còn lai thi 4 mặt giấy a4 nhé. bmt + krongpac + cmgar thì nhiều lắm

Vụ này ko đơn giản, e vừa dc hỏi thăm lần 2 qua đt, chỉ là gọi hỏi thêm một số việc hôm đó còn thiếu sót. Nhưng e cảm thấy vụ này ko nhỏ như mấy bác nói đâu nhé. Thằng cha Mỹ đã quy LR là rửa tiền và yêu cầu điều tra, vậy các gd LR là ko hợp pháp. Có khi nào tất cả ai bán LR đều bị truy thu lại trong bank ko? (Đây là ý kiến cá nhân của e, mấy bác đừng ném đá là tào lao nhé, vì thời bây h chuyện j cũng có thể xảy ra chứ ko thể ngồi nói ko sao là ko sao dc).

Mà thôi ko nói nữa sợ mấy bác hoang mang rồi đâm ra chém e mất. E ko sợ j hết chỉ sợ bị mất tiền, vì tiền e là vốn bên ngoài đổ vào đầu tư, nếu bị mất vô lý zay chắc đi tự tử mất thôi :v

Vụ này ko đơn giản, e vừa dc hỏi thăm lần 2 qua đt, chỉ là gọi hỏi thêm một số việc hôm đó còn thiếu sót. Nhưng e cảm thấy vụ này ko nhỏ như mấy bác nói đâu nhé. Thằng cha Mỹ đã quy LR là rửa tiền và yêu cầu điều tra, vậy các gd LR là ko hợp pháp. Có khi nào tất cả ai bán LR đều bị truy thu lại trong bank ko? (Đây là ý kiến cá nhân của e, mấy bác đừng ném đá là tào lao nhé, vì thời bây h chuyện j cũng có thể xảy ra chứ ko thể ngồi nói ko sao là ko sao dc).
đề nghị ban em này vài ngày đi, toàn nói nhảm nhí ko?

Mà thôi ko nói nữa sợ mấy bác hoang mang rồi đâm ra chém e mất. E ko sợ j hết chỉ sợ bị mất tiền, vì tiền e là vốn bên ngoài đổ vào đầu tư, nếu bị mất vô lý zay chắc đi tự tử mất thôi :v

sợ người ta hoang mang thì gỡ hết các lời bình đi.. rãnh quá

nha trang đã được mời,mệt thật đang làm việc ở TPHCM giờ phải sắp xếp đi về,số tiền mình gd là gần 30tr,có bị gì ko vậy?
Bạn không xin chuyển về TpHCM được à ? Mình (chưa bị gọi) cũng đang cách địa phương xa gấp đôi bạn mà không có điều kiện đi lại . Nếu CA tạo điều kiện cho thì tốt :(

Bạn TamTam vui lòng ngừng comment cho tới khi có reivew hay proof , để mọi người bớt hoang mang. Topic mình để cho những người bị gọi vào reivew hoặc up proof, tiến trình mời, thông tin các tỉnh khác.

Thân!

Các bác ở Bến tre lên hết chưa ạ, em ở BT mà em không nhớ có gd với NVC không nữa, định ra ngân hàng in sao kê mà nghe bác kia nói sao kê không in ra số tk gởi tiền tới.
Mới ra ngân hàng về đây hỏi nó nói không hiện stk :(. Ai ở Hải Dương bị gọi chưa

ai ở Bình Định lên chưa nhỉ, không giao dịch với site này nhưng cũng có dùng lr mualr.com , exchanger.vn

có giao dịch PM với cậu này tầm 1K từ hồi 6-7/2013. Mình ở HN và vẫn đang đợi giấy mời :D. (TK đứng tên bà xã mới kinh). Theo quan điểm của mình thì vụ này cũng giống như C50 đang làm 1 đợt survey về thực trạng MMO, ếch nhái các kiểu ở VN để chuẩn bị ra các chế tài cho hoạt động này (kinh doanh tiền tệ). Chứ nếu muốn chém, muốn giết thì làm lúc nào chả được. Info các ếch public đầy trên này, ra bank yêu cầu điều tra cái có mà ra hết chứ cần gì đến NVC

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,996
Latest member
nhattienllc
Back
Top Bottom