Bật kiếm tiền là dính chấm than!!!!!!!!!!

Thực sự mình cũng đang rất đau đầu với nó :( Có cao nhân nào chỉ giáo với. Thậm chí mình click vào dấu !, xác nhận bản quyền, video tự tạo. Bảo youtube là tao sẵn sàng cung cấp project cho mày xem. Thế mà nó hold hơn 1 tuần không thèm ngó ngàng tới.

Ác?Video tự quay thì có sao đâu? có tắt gì đâu?
Tình hình là cho tới hôm nay (Sau hơn 2 tuần lễ). Mình vẫn chưa thể upload được video mới lên.

Đã thử test bằng cách mở webcam, quay tự sướng 20s rùi bật kiếm tiền. Kết quả là bị ăn !!! sau 1 nốt nhạc :(

Thế mới có chuyện để nói đó bạn. Mình lập thêm 2 kênh mới. Up được 1 ngày, hôm sau bị y chang. Giờ mình cũng không biết phải làm sao nữa.

Nhân tiện các pro cho hỏi với. Mình tạo kênh cũ, liên kết adsen , úp video bật kiếm $ bình thường .Sau đó tạo 1 kênh khác ( chung mail luôn ). Úp video, bật kiếm tiền ok. Nhưng khi liên kết adsen nó ra vầy " Chức năng này không sẵn có ngay bây giờ. Vui lòng thử lại sau. " Vậy là ko biết tk có vấn đề gì hay phải chờ, chờ bao lâu sau khi tạo kênh ? ai biết chia sẻ với nhé . Thanks nhiều :mad:

mình người mới cũng không giúp được cậu , chắc phải lên mạng đọc tài liệu tầm 1 tháng + với đọc thông cái điều khoản youtube trước thì chắc mới mong kiếm được vài xu ^^
chứ cao nhân ẩn cư trên núi hết rùi , mà bát cơm họ nữa dễ gì họ chỉ @@

Nhân tiện các pro cho hỏi với. Mình tạo kênh cũ, liên kết adsen , úp video bật kiếm $ bình thường .Sau đó tạo 1 kênh khác ( chung mail luôn ). Úp video, bật kiếm tiền ok. Nhưng khi liên kết adsen nó ra vầy " Chức năng này không sẵn có ngay bây giờ. Vui lòng thử lại sau. " Vậy là ko biết tk có vấn đề gì hay phải chờ, chờ bao lâu sau khi tạo kênh ? ai biết chia sẻ với nhé . Thanks nhiều :mad:
Lúc liên kết chuyển nó sang tiếng Campuchia hoặc Ả Rập là đc ngay nhé:D. Mách nhỏ cho đó:)

Lúc liên kết chuyển nó sang tiếng Campuchia hoặc Ả Rập là đc ngay nhé:D. Mách nhỏ cho đó:)
hehe, lúc đó nó đang lỗi.hqua làm dc rồi.thanks pro nhé:D

vẫn đang tìm lối thoát .chưa tìm ra cách nào thỏa đáng cả , hình như google nó thay đổi thuật toán rồi, không như xưa nữa.

hehe, lúc đó nó đang lỗi.hqua làm dc rồi.thanks pro nhé:D
Không phải lỗi đâu..mới lập kênh ai cũng thế hết..:D...kênh bạn phải tồn tại ít nhất 2,3 ngày thì phải..thêm nữa phải có ít nhất 1 video và ít nhất 1 view thì nó mới cho liên kết với adsense..và cũng phải chuyển tài khoản sang Hoa Kì nữa nhé..^^.

mình ko biết các bạn bị vậy là từ đầu hay mới bị đây, nhưng nếu các bạn úp Video bản quyền bị gồ nó đánh 1 phát rồi nhất là video chặn toàn cầu, thì nó sẽ có 1 hiện tượng chung là acc bạn bị liệt vào phần xấu và nó chẳng ưa những acc đó, hoạt là đang trong quá trình khiếu nại hay đại loại thế nó đang xét...
Nhưng mình nghĩ vấn đề nằm ở cái các bạn đã từng reup và bị chặn toàn thế giới, bị cái này thì bỏ channel luôn đi

Chỉnh sửa clip cho khác đi là được..:D..cũng tuỳ từng video thôi...mình từng dính và sửa lại đã được...^^.
họ nói rồi kìa tự way cũng bị kìa cái này theo mình là do acc đó dính phốt nhìu quá hay sao đó

họ nói rồi kìa tự way cũng bị kìa cái này theo mình là do acc đó dính phốt nhìu quá hay sao đó
đúng rồi..mình đã từng tự quay và bị rồi..phải chỉnh sửa chứ...để nguyên thì không được đâu..nhưng chỉnh sửa rồi vẫn có trường hợp ko ăn được..:D

đúng rồi..mình đã từng tự quay và bị rồi..phải chỉnh sửa chứ...để nguyên thì không được đâu..nhưng chỉnh sửa rồi vẫn có trường hợp ko ăn được..:D
acc mà dính phốt nhìu quá mới bị cảnh này, mà đã dính phốt đến mức này r thì bỏ channel là vừa luyến tiếc gì, cứ treo cái bảng để sub nó chuyển qua channel mới, luyến tiếc quá mất trắng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,768
170,859
Latest member
Kelvinn
Back
Top Bottom