Bật kiếm tiền là dính chấm than!!!!!!!!!!

vietanh

Junior
Reactions
62
MR
0.000
Tình hình là mấy bác bên DDTh đang ngao ngán cái vụ này mà chưa biết cách chữa. Mình biết cách chữa mà reg acc bên kia quá nên qua đây làm cái thread cho bác nào máu qua mình hướng dẫn giá 5wmz:) ( coi như công mình suy nghĩ =)) ) ai có nhu cầu inbox nhé

làm cái hình cho nó mấu

Vẫn bình thường :D
Video up 3 ngày nay :D (Xin phép đc ẩn tên vid)

Có phải đôi tên lung tung,private rồi bật hả thớt,sau đó chỉnh lại,vẫn làm thế,với lại thớt kiếm cái hình trên mạng à,sao ngu thía

liên kết với network kiểu nào mà chả bật :D
chơi với net thì được bao nhiêu đâu cậu. Mình toàn chơi trực tiếp luôn:)
Có phải đôi tên lung tung,private rồi bật hả thớt,sau đó chỉnh lại,vẫn làm thế,với lại thớt kiếm cái hình trên mạng à,sao ngu thía
ăn nói cho đàng hoàng nhé b

pm thớt sao k trả lời nhỉ :D AI khắc phục dc chưa ??

bên ddth share free nhé cậu, tự nhiên qua đây bày đặt kiếm 5 $ , hài quá đó!

Bác nào có lòng share em kiếm chút cháo với .. :(

đúng là bản tính bẩn, lấy của người khác rồi qua đây kiếm tiền, suốt đời không khá được.

mấy cái nào bị dính chấm than thì tốt nhất đừng kiếm tiền với video đó. Coi chừng bị dính chưởng. Vì những video đó thường liên quan đến bản quyền hoặc đã có nhiều người upload rồi, và họ có thể đăng ký nội dung ID. Còn video do chính mình tạo ra, sử dụng nhạc nền free thì rất hiếm khi bị dấu chấm than

mình cũng đang bị trước ko sao, h cứ up 1 clip bật kiếm tiền là thành dấu chấm than, mấy nay đang điên đầu ko biết sử lý sao :(

Tình hình là cho tới hôm nay (Sau hơn 2 tuần lễ). Mình vẫn chưa thể upload được video mới lên.

Đã thử test bằng cách mở webcam, quay tự sướng 20s rùi bật kiếm tiền. Kết quả là bị ăn !!! sau 1 nốt nhạc :(

Ngộ vậy tối qua mới up hơn chục cái.Xanh lè

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,773
170,865
Latest member
tipcoengineer
Back
Top Bottom