• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Bật kiếm tiền GA youtube

HoangHieu90

Junior
Reactions
13
MR
0.008
Facebook
Follow me on Facebook
Các bác cho em hỏi em reup video theo chế độ editor mà ko bật được kiếm $ tất cả các video , cho em xin ý kiến . cảm ơn

mình ko chấm than nó cứ báo chờ xét duyệt cái hình $ nó màu vàng

reup có nhiều nguyên do để bị ! nha bạn! hoặc là $ vàng! nhưng biết cách lách lịch sử sạch sẽ thì vẫn $ xanh bình thường ! <3
lách lịch sử à mới nghe lần đầu , dùng trình duyệt ẩn danh bật kiếm tiền à bạn

lách lịch sử à mới nghe lần đầu , dùng trình duyệt ẩn danh bật kiếm tiền à bạn
reup có nhiều nguyên do để bị ! nha bạn! hoặc là $ vàng! nhưng biết cách lách và lịch sử sạch sẽ thì vẫn $ xanh bình thường

cùng 1 video nếu 1 gmail kênh YTB reg GA lâu năm up thì sẽ $ xanh còn gmail kênh YTB mới up sẽ bị $ vàng =>> Nên chơi reup cẩn thận với acc GA lâu năm, sạch sẽ thì 50-50 đẹp zai thì sống :))

cùng 1 video nếu 1 gmail kênh YTB reg GA lâu năm up thì sẽ $ xanh còn gmail kênh YTB mới up sẽ bị $ vàng =>> Nên chơi reup cẩn thận với acc GA lâu năm, sạch sẽ thì 50-50 đẹp zai thì sống :))
MÌNH KÊNH MỚI nhé! :) không hẵn là vàng đâu! ăn thua mình thôi! còn GA lâu năm thì tớ rất thích :D :D

Kênh của mình đang bị khóa 6 tháng không bật kiếm tiền được nhưng giờ mình lập kênh mới cùng 1 gmail thì có dùng được GA cũ không nhỉ :(

Kênh của mình đang bị khóa 6 tháng không bật kiếm tiền được nhưng giờ mình lập kênh mới cùng 1 gmail thì có dùng được GA cũ không nhỉ :(
kênh k bật kiếm tiền 6 tháng thì xóa kênh + xóa Gôgle+ ! tạo kenh mới chiến thôi !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom