Bão paypal

Status
Not open for further replies.
Có vậy mà cũng kêu la ỏm tỏi.

Paypal nó cần gì thì cứ cung cấp cho nó là hết limit.
Nhắc lại chả có cái limit nào là mãi mãi.
Ngồi đó mà kêu trời rồi than.

vâng quan trọng là 1 ngày. 1 tuần hay 180 ngày thôi =)) sau đó thì ko limit mãi mà nó lock với del luôn =))

Ơ thế đang with bank và complete rồi thì tiền có về đc ko :(

đã complete là 100% về bank, trừ phi sai tên.
Vậy thì đỡ , vì with xong acc PP chả còn xu nào :( nó limit mà ko về đc là đi lên lầu nhảy xuống luôn .Đói 2 tháng nay rồi mới kiếm đc tí thì lại bão :(

Vậy thì đỡ , vì with xong acc PP chả còn xu nào :( nó limit mà ko về đc là đi lên lầu nhảy xuống luôn .Đói 2 tháng nay rồi mới kiếm đc tí thì lại bão :(

thôi đừng chết pp đang bảo chuyển qua lr đi bồ acc để tớ ;)) with nhận tiền ùi bán kẻo chết đây ;)

rút mà đang waiting thì xác định, completed thì về sớm muộn thôi :)

Có vậy mà cũng kêu la ỏm tỏi.

Paypal nó cần gì thì cứ cung cấp cho nó là hết limit.
Nhắc lại chả có cái limit nào là mãi mãi.
Ngồi đó mà kêu trời rồi than.

trước chưa dính vụ này tớ cũng nghĩ thế đấy, giờ biết vị của pp rồi;)), vừa tạo acc mới mai add visa;)), dùng info cũ rất tiếc chỉ dùng tài khoản peroson

rút mà đang waiting thì xác định, completed thì về sớm muộn thôi :)
Nhận mail thứ 2 complete từ hôm qua rồi bác ạ :| dân VN sao mà khổ thế ,kiếm tiền mà cũng bị chèn ép đủ đường

trước chưa dính vụ này tớ cũng nghĩ thế đấy, giờ biết vị của pp rồi;)), vừa tạo acc mới mai add visa;)), dùng info cũ rất tiếc chỉ dùng tài khoản peroson
Chắc cũng phải reg acc mới add visa mới thôi , làm việc cần đến pp thì vẫn phải làm thôi , giờ biết làm thế nào nữa :|

ko dám log pp. sợ có chuyện, để cuối tháng log xem thế nào

chết thì chết liên quan gi với login hay ko login ;))

Tình hình em cũng giống các bác. giao dịch với thằng mua pp bị nó từ chối nhận $ thế là bị dính limit :(

Mới vào xem không thấy vấn đề gì, đặt lệnh with luôn, hy vọng qua khỏi :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,516
171,560
Latest member
Trinhvi09

Most viewed of week

Most discussed of week