Bão paypal

Status
Not open for further replies.
Mới vào xem không thấy vấn đề gì, đặt lệnh with luôn, hy vọng qua khỏi :(

nếu như ko có j xãy ra mai bạn sẽ nhận dc 1 email :binhsua06:

chắc mấy bác cùng bán cho 1 người nào đó thu mua pp ùi hay sao mà dính có chùm vậy ;)) minh từng bị dình chỉ vì 1$ thôi cái kiểu này bị mấy lần rút ra ko dám ex cho ai lỡ người ex có sao minh đi theo

đang limit thì vẫn nhận dc $ về chứ nhĩ, có mấy chục $ sáng nay sẽ về acc vừa limit, contact amin change mail éo dc.

haizz, đại dịch đại dịch, mình bị từ cuối tahngs 12 năm ngoái, h đến thg` bạn...

Đại hạn đến rồi ư?
Các bác thử mail cho nó xem sao! (Dùng đủ mọi cách đi)
Bữa em nhờ nó đổi tên acc mà nó làm xàm xàm gì đó, em chửi nó 1 vố , sau đó nó biếu cho em 10$ coi như bồi thường chờ đợi
PP nó cũng có lúc rộng rãi thế ! :binhsua12:

Đại hạn đến rồi ư?
Các bác thử mail cho nó xem sao! (Dùng đủ mọi cách đi)
Bữa em nhờ nó đổi tên acc mà nó làm xàm xàm gì đó, em chửi nó 1 vố , sau đó nó biếu cho em 10$ coi như bồi thường chờ đợi
PP nó cũng có lúc rộng rãi thế ! :binhsua12:

trường hợp này hiếm hơn cả động vật quý hiếm nữa

chơi với PP thì phải chuẩn bị sẵn tinh thần thôi các bác

Ngày nào log mail mà k có mail limit thì ngày đó mới ăn ngon ngủ yên được

tối qua rút bank. 1 tiếng trước vừa nhận mail We are processing your withdrawal thứ 2 của paypal nhé :m131: Cứ mua bán $ là dính hết :m020: dù bẩn hay sạch. Nó lấy cớ limit rồi đòi hóa đơn của gd đó thì kiếm đâu ra :m131: tóm lại cứ rút bank đê :m020: ...

May là with trước ngày bị limit, đêm qua báo completed thì sáng limit, trong cái rủi có cái hên, chia bùn cùng bác tunvit , số nhọ quá :-s

Tập đối diện với sự thật vậy, ráng cày lại và chờ 180 ngày sau, dc thì làm event, ko dc coi như tiền đi thay người
:binhsua06:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,520
172,594
Latest member
aleemusic

Most viewed of week

Most discussed of week