• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Bank US để veri PP US - DAB, PM or WMZ

Status
Not open for further replies.
có bán thẻ VCC verify PP VN không cậu ? và thẻ VCC có thời hạn trong bao lâu?

Chủ topic có vẻ đã chuyển thành scam khi minh pay tiền lúc 11:40 đến bây giờ 12:23 khong giao hàng ( mua bank )
Yahoo vẫn on sáng đèn pm liên tục không trả lời .

Đang chờ đợi cậu ấy vào nói một câu, nếu là scam thiếu tiền cứ xin mình sẽ cho cậu 30$ đó - coi như bố thí cho kẻ mạt hạng

Mình sẽ edit bài viết này nếu cậu ấy send hàng và giải thích về thất hứa sau khi mình pay tiền cậu ấy ko nói gì

Chủ topic có vẻ đã chuyển thành scam khi minh pay tiền lúc 11:40 đến bây giờ 12:23 khong giao hàng ( mua bank )
Yahoo vẫn on sáng đèn pm liên tục không trả lời .

Đang chờ đợi cậu ấy vào nói một câu, nếu là scam thiếu tiền cứ xin mình sẽ cho cậu 30$ đó - coi như bố thí cho kẻ mạt hạng

Mình sẽ edit bài viết này nếu cậu ấy send hàng và giải thích về thất hứa sau khi mình pay tiền cậu ấy ko nói gì
30$ lận cơ à -_- pm mềnh 50$ có ngay tut reg bank ăn liền, có pic demo acc reg thành công và veri pp ngày hôm trước :3

Ai giúp tìm được chủ topic mình xin hậu tạ đằm tay miễn sao tìm được em nó - tình hình là mình đang nhớ nhung em nó muốn xin tí huyết của em ấy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,616
170,726
Latest member
fb88vnme
Back
Top Bottom