SCAM Cần tìm info của him này seller_need_buyer_t301 Scam trong box sell

Status
Not open for further replies.

fuckvaomescam

Banned
Reactions
0
MR
0.000
Mình cần thông tin cá nhân của người này
bạn nào biết xin vui lòng inbox mình , mình sẽ hậu tạ nhiệt tình miễn sao tìm được thông tin em nó để mình hỏi chuyện tại sao mình thanh toán em nó lại bỏ đi không nói một lời

mình mua bank của em nó 30$ . Pay xong nhận thanh toán sau đợi 1h sau vẫn chưa thấy em nó giao hàng
topic của em nó : http://mmo4me.com/threads/bank-us-de-veri-pp-us-dab-pm-or-wmz.174083/

up hộ, ai biết e nó ở đâu vào giúp bác ấy tìm để nói lời cuối cùng trc khi e nó alo 115

sẽ trọng thưởng nếu ai tìm được thằng này cho tớ , không cần chính xác tên tuổi chỉ cần địa chỉ và hình ảnh

Up nào , các bạn quá lời mình sẽ không làm gì cậu ấy đâu - Lên không liên quan tới 115 đâu . Mình không thích có hậu quả kéo dài liên quan tới nhiều người . Chân tình mình chỉ muốn gặp cậu ấy nói chuyện tí thôi .

Nhân tiện bác nào có thuốc triệt sản pm mình cần giá luôn .

Up nào , các bạn quá lời mình sẽ không làm gì cậu ấy đâu - Lên không liên quan tới 115 đâu . Mình không thích có hậu quả kéo dài liên quan tới nhiều người . Chân tình mình chỉ muốn gặp cậu ấy nói chuyện tí thôi .

Nhân tiện bác nào có thuốc triệt sản pm mình cần giá luôn .
bác cho nó uong thuoc đó, chả khác nào khiến nó thành siêu nhân, sau này check hàng ko cần OK.
Bác chỉ cần búng tờ rim 1000 cái là dc rồi.

OP banned.

Lý do:
username sai quy định.

P.s: Chắc bạn có nick chính, sử dụng nó và cung cấp proof đầy đủ khi report.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,663
170,762
Latest member
fductm29
Back
Top Bottom