HYIP Bản tin MNO số 4

:confused: giờ là xúm vào cãi nhau... thôi tùy mấy cậu...
Ai cũng Pro HYIP hết mà chả ai hướng dẫn newbie cả... toàn chăm chăm cãi nhau.... :confused:
Hi vọng 1 ngày không xa. box HYIP sẽ thực sự phát triển, vì rõ ràng là PRO HYIP VIET NAM không phải là ít. Kinh nghiệm chơi lẫn sự quen biết với những admin HYIP.
Tình hình là HYIP mình không có sự đoàn kết và chơi theo tư tưởng site ngon hay giấu kín, vì share sẽ die sớm.
Mỗi lần có site fast scam thì MMGP lại có comment nói admin VIETNAM. bản thân là một member VN. em cũng thấy ngại lắm mặc dù đó chưa chắc là admin VN mình.
Rõ ràng rất nhiều site ngon không được post ở đây, và kể cả có ai đó tạo topic thì cũng không mấy ai chơi mà lên đây post proof. mà không có proof thì lấy đâu newbie biết site ngon mà chơi :(

Ai cũng nói sao MMGP người ta mạnh, chơi mà toàn qua đó post proof còn ở đây thì bỏ qua làm sao MMO4ME mạnh nổi.

P/s: Ở đây thì các bác đều lớn tuổi hơn em rồi. chỉ mong muốn góp ý vài lời thôi. Đúng hay sai thì các bác chắc cũng hiểu. Có gì mạo phạm xin bỏ quá cho em :)

Last edited:
Nói chung là bản tin hôm nay thật sôi động,chứng tỏ sức hút ngày càng tăng theo mỗi bản tin,hơ hơ

Nói chung HYIP Việt Nam có khá nhiều Pro. Nhưng mà các Pro đều muốn mỗi người xưng vương 1 cõi. Ai cũng muốn mình là duy nhất, là giỏi hơn tất cả. Không ai chịu ai nên thành thử lúc nào cũng chiến tranh. Các bác cứ chiến tranh khiến dân đen (newbie) như mình lầm than đói khổ vì chả biết theo ai. Bây giờ chỉ mong có 1 người nào có tài xuất chúng dẹp loạn thu phục các Pro lại 1 mối cho dân đen yên ổn làm ăn.

Giá kể các Pro thay vì chiến tranh liên miên mà đem tài năng và sức lực share những site ngon cho mọi người cùng chiến thì có phải là dân đen cảm ơn lắm lắm ko?

Dân đen (newbie) kính bút!

Bên đây mấy bác toàn đánh nhau, e toàn xem ở room này thi thoảng theo $5 cũng đc ăn :D
http://vibiz.net/forums/hyip.15/
Cái box đó toàn bọn copy mà ko ghi rõ nguồn thì hiểu cái sự lười biếng và ăn cắp trí tuệ lẫn công sức của người khác như thế nào rồi. "Thằng chột làm vua xứ mù" có khác

P/s: Thớt tạo topic nào thì mình sẽ vào phân tích từng topic đó cho mọi người thấy cái độ .... của thớt nó như thế nào để newbie ko bị...... Dân HYIP rảnh lắm nên thích thì chiều thôi.

Cái box đó toàn bọn copy mà ko ghi rõ nguồn thì hiểu cái sự lười biếng và ăn cắp trí tuệ lẫn công sức của người khác như thế nào rồi. "Thằng chột làm vua xứ mù" có khác

P/s: Thớt tạo topic nào thì mình sẽ vào phân tích từng topic đó cho mọi người thấy cái độ .... của thớt nó như thế nào để newbie ko bị...... Dân HYIP rảnh lắm nên thích thì chiều thôi.
Em thì cứ có người dep rồi chơi theo là được bên đây toàn nước ngoài chơi thôi, hóng ở bên đó với http://www.vnmonitor.net/ thi thoảng làm 1 nhát chứ bị mất 10$ tiếc lắm

Quân Kun nổi tiếng cũng nhờ có nhiều người bàn tán, phân tích đó bác : )

Hôm nay đi làm về muộn nên post tin hơi muộn tí,các bạn thông cảm ,qua bản tin số 3,số lượt wiew đã tăng gần 500 chỉ trong 24h,điều này cho thấy rằng bản tin này vẫn nhận được sự quan tâm của 1 phần nào độc giả ,khi nào bản tin dưới 100wiew/ngày tôi sẽ không viết tiếp nữa , điều thứ 2 tôi muốn nói,có nhiều ng comment nói tôi xếp top không có cơ sở ,thực ra là có ,nhưng tôi không muốn nói,không muốn chia sẻ điều này vì 2 năm tích lũy kinh nghiệm bằng bao nhiêu vụ thua lỗ để có được kinh nghiệm,chẳng tự nhiên tôi truyền lại cho người khác,các bạn chỉ cần biết rằng ,từ bài viết số 1 kia ,nếu ai đánh theo những top tôi xếp hạng ,thì đến ngày hôm nay đã có kha khá tiền rồi vì thực tế là nó chưa hề scam ,tôi nói trước tỉ lệ khoảng đánh 10 thằng win 1 thằng lose ,lãi hay không người invest còn phải biết khôn khéo chọn mức deposit nữa ,giống như chơi poker texa vậy ,sau đây là top 3 :
Ngắn ngày
Top 1: strongbank.biz Thằng này hôm nay khả quan phết ,đang quay trở lại top
Top 2 :grandagrofinance.com và fifinances.com 2 thằng này ngang cơ

Dài ngày :
Top 1: relaxprofit.biz
Top 2: planetfxtrade.com

Hôm nay không nói được nhiều vì tí phải đi chơi với con hàng mới quen ,các bạn thông cảm .Hẹn gặp lại ngày mai
Các bản tin này không đảm bảo chuẩn 100% vì nó là hyip,pro đến đâu cũng có lúc bị scam ,nhưng cũng đến 90% chuẩn.
hom qua hình như thấy nhiều site lắm, qua hôm nay bạn này edit lại r thì phải :eek::eek::eek:

Ai cũng nói sao MMGP người ta mạnh, chơi mà toàn qua đó post proof còn ở đây thì bỏ qua làm sao MMO4ME mạnh nổi.

mạnh thì được cái lợi gì cho ai ở đây, hay là mạnh lên để câu mem cho cái rum này, cho bọn mod lộng quyền. :cool:

mạnh thì được cái lợi gì cho ai ở đây, hay là mạnh lên để câu mem cho cái rum này, cho bọn mod lộng quyền. :cool:

và cho mấy thằng làm site rồi post lên hyip-zoom kèm theo câu: Hôm nay mình sẽ share các bạn 1 site hot , đó là site : progress-inv.com

và cho mấy thằng làm site rồi post lên hyip-zoom kèm theo câu: Hôm nay mình sẽ share các bạn 1 site hot , đó là site : progress-inv.com
- trong cái rum này, ai pro hyip mà đã ko từng làm site, mày chưa bao giờ làm hả =))
- còn site tao share phải 8-9 ngày sau tao mới scam. đầu tư mọi thứ đều chu đáo, ok, được các pro Nga ủng hộ, còn đỡ hơn nhiều thằng, share xong fast scam -))

- trong cái rum này, ai pro hyip mà đã ko từng làm site, mày chưa bao giờ làm hả =))
- còn site tao share phải 8-9 ngày sau tao mới scam. đầu tư mọi thứ đều chu đáo, ok, được các pro Nga ủng hộ, còn đỡ hơn nhiều thằng, share xong fast scam -))

hô hô ít ra còn đỡ hơn cái thằng share site fast scam mà con zum nó vẫn tin để cho viết bản tin, hô hô. chỉ thấy nực cười là mày online bọn zum lại nhao nhao tưởng đc pro share site, ai dè pro share site tự làm, cũng may thằng duck nó ko ưa mày ko thì đi cả nút :tx: bảo sao giận dỗi với thằng duck :tx:
còn tao không phải là pro hô hô tao có biết làm admin nó là như nào đâu :tx:

hô hô ít ra còn đỡ hơn cái thằng share site fast scam mà con zum nó vẫn tin để cho viết bản tin, hô hô. chỉ thấy nực cười là mày online bọn zum lại nhao nhao tưởng đc pro share site, ai dè pro share site tự làm, cũng may thằng duck nó ko ưa mày ko thì đi cả nút :tx: bảo sao giận dỗi với thằng duck :tx:
còn tao không phải là pro hô hô tao có biết làm admin nó là như nào đâu :tx:
dù sao cũng cảm ơn mày, một đối thủ và cũng có thể coi như 1 người bạn, =)) tại nhờ mày mà tao chơi hyip thấy thú vị hơn.

p/s: mỗi người có 1 chân trời riêng, cố gắng sống tốt nha. :)

dù sao cũng cảm ơn mày, một đối thủ và cũng có thể coi như 1 người bạn, =)) tại nhờ mày mà tao chơi hyip thấy thú vị hơn.

p/s: mỗi người có 1 chân trời riêng, cố gắng sống tốt nha. :)

làm việc mà không có cạnh tranh thì không bao giờ mày phải nhận ra mày phải cố gắng nhiều hơn :tx: hóng mày ra site để tao chơi :tx:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,874
170,936
Latest member
gameofchains

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week