HYIP Bản tin MNO số 4

Nói chung cũng chẳng có trình gì mà chỉ đâu hỏi cho có thôi, nhìn là thấy mà, theo bao nhiêu nơi rồi có làm được trò trống gì nên hồn đâu. Nhìn là thấy mà, thỉnh thoảng lại bảo vu vơ rằng người khác mặt dày, nhưng sao bản thân mình không tự nhìn tự nghĩ xem mình mặt có dày ko.
?? gì vậy =))) bộc bạch hả =))))))

mình có theo ai hả ta =)))) hài vl =))))

biết ko làm đc trò trống gì luôn =))))

ai bảo gì thím chưa? ko thấy cái đấy là góp ý rất nhỏ à =))))

Nói chung cũng chẳng có trình gì mà chỉ đâu hỏi cho có thôi, nhìn là thấy mà, theo bao nhiêu nơi rồi có làm được trò trống gì nên hồn đâu. Nhìn là thấy mà, thỉnh thoảng lại bảo vu vơ rằng người khác mặt dày, nhưng sao bản thân mình không tự nhìn tự nghĩ xem mình mặt có dày ko.

Tao thấy mặt mày khá dày đó chứ xetang, nhìn avatarr là biết mà, nhìn cũng già đầu rồi mà râu mọc éo nổi =))

PS: nhìn mặt mày xấu tởm vãi, nhìn phát muốn ói vậy mà xung dám để làm avatar dũng cảm ghê

Nhắc nhờ @makeno @vnmonitor @Roronoa sử dụng ngôn từ cẩn trọng nhé.
Còn gây war chửi nhau là baned 3 ngày .

p/s : Xin lỗi Tmod @xetang @thachthao mình xử lý vụ chửi nhau này nhé.
ông xem thằng nào nói đầu tiên nhé, trial mod nói đầu tiên đấy =))))

còn góp ý thím xetang câu rất bình thường, chả có gì mà phải đáp lại kiểu cạnh khóe vậy cả =))))

công nhận cái box hyip này chú nào cũng nhạy cảm vl =)))))))

Các bác vô đây cãi nhau hay làm gì đây ?
Nếu cãi nhau thì topic close đi.
Cãi cho đã rồi ăn point cả đám thì vui lắm àh ?

Pro xưa kia hay chê forum này lắm mà sao dạo này rảnh rang sang quan tâm dữ vậy!!!!!!!!!

Nếu theo luật MMGP.ru thì không có những topic kiểu thế này đâu và chắc chắn newbie cũng chẳng có được những thông tin gì mới ngoại trừ những topic của những site mới thậm chí không đầy đủ bởi vì có nhiều site tốt không được post ở đây.

Còn có vấn đề gì với câu mở đầu của mình à bạn????????? Mong pro chỉ giáo nhiều hơn!!!!!!!!!!!

@Sir.NamTuoc trial mod đáp vậy ông thấy được ko? trong khi tôi nói gì chưa?? hài

@Sir.NamTuoc trial mod đáp vậy ông thấy được ko? trong khi tôi nói gì chưa?? hài
o_O 1 câu nhịn 9 điều lành.
Cậu bắt bẻ như vậy cũng có được lợi lộc gì đâu ?

?? gì vậy =))) bộc bạch hả =))))))

mình có theo ai hả ta =)))) hài vl =))))

biết ko làm đc trò trống gì luôn =))))

ai bảo gì thím chưa? ko thấy cái đấy là góp ý rất nhỏ à =))))

Nhìn là thấy mà, nhìn cũng thấy thế nào rồi mà khỏi nói cũng biết, còn mình tự xem lại mình xem, theo zoom giờ zoom cũng đuổi, hyipoverview để thu hút mem có ai theo đâu giờ cũng đóng cửa rồi.

Nhắc nhờ @makeno @vnmonitor @Roronoa sử dụng ngôn từ cẩn trọng nhé.
Còn gây war chửi nhau là baned 3 ngày .

p/s : Xin lỗi Tmod @xetang @thachthao mình xử lý vụ chửi nhau này nhé.

hô hô , tôi đang nói chuyện với xetang, chứ chửi ai ? xetang nói người có tên là pro , mà ở đây có nick ai là pro không ? hô hô , ông giỏi thì cứ ban đi, để tôi report xem ban vì lý do gì nào ? hô hô

xetang chả nói ra ai, cũng chả quote ai, thế mà ông lại hiểu, hay ông tưởng xetang nói ông là pro :tx:

Tao thấy mặt mày khá dày đó chứ xetang, nhìn avatarr là biết mà, nhìn cũng già đầu rồi mà râu mọc éo nổi =))

PS: nhìn mặt mày xấu tởm vãi, nhìn phát muốn ói vậy mà xung dám để làm avatar dũng cảm ghê

À lại thanhtam86 đệ đệ của makeno chuyên gây sự chửi nhau với mình năm ngoái đây mà, tưởng thằng nào, vẫn chẳng tiến bộ được chút nào cả, mày biết tao ko có râu àh? Mày biết ảnh đó tao chụp thời gian nào không, nói cũng *** biết nghĩ lại tự nhiên vào gây với tao đưa ra lý do hài!!!!!!!! Tao không gây sự với mày nhé, tự nhiên vào gây với tao là sao. Hay makeno bảo mày làm vậy??????????????

Nhìn là thấy mà, nhìn cũng thấy thế nào rồi mà khỏi nói cũng biết, còn mình tự xem lại mình xem, theo zoom giờ zoom cũng đuổi, hyipoverview để thu hút mem có ai theo đâu giờ cũng đóng cửa rồi.

Nói vậy mà cũng ko thay avatar à? thôi chuồn khỏi đây gấp, nãy giờ nhìn mặt thằng xetang nôn mửa mất mấy bãi rồi, bb bà con nhoé

theo zoom?? zoom đuổi luôn, đù ghê vl =))) @ttyctuu xác nhận hộ cái =)))

à mà nên tin vào những gì mình đang thấy thì tốt hơn

lớn hết rồi, thằng nào nói gì thằng đó chịu, còn lại phải "makeno bảo mày làm vậy" hài =)))))

:confused: giờ là xúm vào cãi nhau... thôi tùy mấy cậu...
Ai cũng Pro HYIP hết mà chả ai hướng dẫn newbie cả... toàn chăm chăm cãi nhau.... :confused:

chắc là hết tiền không gia hạn được host nên bọn host nó đóng lại đó :tx:

o_O 1 câu nhịn 9 điều lành.
Cậu bắt bẻ như vậy cũng có được lợi lộc gì đâu ?

Thôi, tớ không nói chuyện với bọn nó nữa đâu, việc ở đây nhường cho cậu xử lý, cứ theo luật mà làm. Không chấp gì với những loại người vô văn hóa chẳng ai động đến mở miệng ra là giọng điệu chiến tranh . Cậu xử lý nó khách quan hơn, tớ với bọn nó từ xưa đến nay không ưa gì nhau, xử lý không khách quan làm.

Thanks cậu trước nhé!!!!!!!!!!!!!!!

Em newbie thấy học ỏi gây war sướng hơn là chơi HYIP ah :oops: Đùa tý thôi chứ các Bác toàn bô lão tiền bối oẳn tù tỳ búng tai rồi giảng hòa nào :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,464
171,510
Latest member
watanabeuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week