HYIP Bản tin MNO số 4

tphan587

Junior
Reactions
29
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Hôm nay đi làm về muộn nên post tin hơi muộn tí,các bạn thông cảm ,qua bản tin số 3,số lượt wiew đã tăng gần 500 chỉ trong 24h,điều này cho thấy rằng bản tin này vẫn nhận được sự quan tâm của 1 phần nào độc giả ,khi nào bản tin dưới 100wiew/ngày tôi sẽ không viết tiếp nữa , điều thứ 2 tôi muốn nói,có nhiều ng comment nói tôi xếp top không có cơ sở ,thực ra là có ,nhưng tôi không muốn nói,không muốn chia sẻ điều này vì 2 năm tích lũy kinh nghiệm bằng bao nhiêu vụ thua lỗ để có được kinh nghiệm,chẳng tự nhiên tôi truyền lại cho người khác,các bạn chỉ cần biết rằng ,từ bài viết số 1 kia ,nếu ai đánh theo những top tôi xếp hạng ,thì đến ngày hôm nay đã có kha khá tiền rồi vì thực tế là nó chưa hề scam ,tôi nói trước tỉ lệ khoảng đánh 10 thằng win 1 thằng lose ,lãi hay không người invest còn phải biết khôn khéo chọn mức deposit nữa ,giống như chơi poker texa vậy ,sau đây là top 3 :
Ngắn ngày
Top 1: strongbank.biz Thằng này hôm nay khả quan phết ,đang quay trở lại top
Top 2 :grandagrofinance.com và fifinances.com 2 thằng này ngang cơ

Dài ngày :
Top 1: relaxprofit.biz
Top 2: planetfxtrade.com

Hôm nay không nói được nhiều vì tí phải đi chơi với con hàng mới quen ,các bạn thông cảm .Hẹn gặp lại ngày mai
Các bản tin này không đảm bảo chuẩn 100% vì nó là hyip,pro đến đâu cũng có lúc bị scam ,nhưng cũng đến 90% chuẩn.

Last edited:
Vào xem thôi chứ e ko có tiền để chơi :D

dep thử vào 2 thằng xem thế nào. lâu lâu ko chơi rồi

Vãi chú này, đêm qua còn thấy đưa valex lên, sáng thấy pend vào edit lại :rolleyes:

Cá nhân mình thấy y chang mấy thằng hay post tips bên box bet, kịch bản là cứ đưa lên bảo tips nguồn rất uy tín, trúng vài trận bắt đầu nổ -> scam, thua thì lặn ko sủi tăm. 1 thời gian sau lại xuất hiện 1 nick mới post tiếp :D

mấy bác cứ chém vậy ko post nữa giờ :oops:

mà thớt có nhận hướng dẫn ko, cần vài $ 1 ngày thui :oops:

Vãi chú này, đêm qua còn thấy đưa valex lên, sáng thấy pend vào edit lại :rolleyes:

Cá nhân mình thấy y chang mấy thằng hay post tips bên box bet, kịch bản là cứ đưa lên bảo tips nguồn rất uy tín, trúng vài trận bắt đầu nổ -> scam, thua thì lặn ko sủi tăm. 1 thời gian sau lại xuất hiện 1 nick mới post tiếp :D
Thớt đánh xiên nên tạch 1 con thì fải edit lại cho win full chứ bạn, kèo châu Âu mà :p Đáng lý ra thì site nào problem hay scam thì nên thông báo cho ng ta biết chứ cái kiểu edit vậy thì đủ hiểu dụng ý như thế nào rồi. :rolleyes:
fix-finance.com 10h sáng hôm qua là đã ko vào được, trang web chập chờn liên tục tới giờ. Thế mà 6h tối vẫn bảo ngon và k hề nói gì về tình trạng đó.
Valexunion thì trên diễn đàn k hề có proof thanh toán buổi sáng, tụi kia toàn post proof thanh toán ngày 26 và rạng sáng 27 thôi, tới tối họ cmt bảo pending nhưng tới bây giờ thớt ko hề cập nhật tình hình gì cả mà lại vào edit xóa site valexunion đi, thế này gọi là tin tức à. :cool: Chỉ muốn lấy tiếng và dụ newbie thôi chứ trình độ của thớt thì hơn newbie ko bao nhiêu đâu. :rolleyes:

Last edited:
Thớt đánh xiên nên tạch 1 con thì fải edit lại cho win full chứ bạn, kèo châu Âu mà :p Đáng lý ra thì site nào problem hay scam thì nên thông báo cho ng ta biết chứ cái kiểu edit vậy thì đủ hiểu dụng ý như thế nào rồi. :rolleyes:
fix-finance.com 10h sáng hôm qua là đã ko vào được, trang web chập chờn liên tục tới giờ. Thế mà 6h tối vẫn bảo ngon và k hề nói gì về tình trạng đó.
Valexunion thì trên diễn đàn k hề có proof thanh toán buổi sáng, tụi kia toàn post proof thanh toán ngày 26 và rạng sáng 27 thôi, tới tối họ cmt bảo pending nhưng tới bây giờ thớt ko hề cập nhật tình hình gì cả mà lại vào edit xóa site valexunion đi, thế này gọi là tin tức à. :cool: Chỉ muốn lấy tiếng và dụ newbie thôi chứ trình độ của thớt thì hơn newbie ko bao nhiêu đâu. :rolleyes:
Chú câm ''''''''''' vào :) thông báo ''''''''' gì,delete đi để những ng tiếp theo đọc đỡ theo thằng đó,đấy cũng là 1 cách thông báo r kòn ''''''''' gì nữa

Last edited by a moderator:
Đã warning thêm 1 point, thêm một lần nữa sẽ bị cấm và tất cả các topic sẽ bị xoá!!!!!!!!! Đây là nơi chia sẻ thông tin về hyip và thông tin phải là chính xác, không phải ai muốn post thế nào thì post. Nói chuyện cũng nên có văn hoá chút và tuân theo luật lệ Box.

Bạn @tphan587 nên tôn trọng những ý kiến đóng góp của các Member, họ góp ý chứ ko đả kích bạn mà hoàn toàn góp ý mang tính xây dựng, mình thấy tại bản tin thứ 4 này ko ai sử dụng từ ngữ quá khích đối với bạn nhưng bạn cmt rất gay gắt và chửi thề , đây là lần thứ 4 mình nhắc nhở và trước đó cũng đã point rồi, Tmod xetang đã point 2 lần. Nếu bạn tiếp tục tái phạm mình rất tiếc sẽ phải áp dụng việc ban nick bạn từ 3 tới 7 ngày.
Biết rằng HYIP ko ai có thể cập nhật hoàn toàn chính xác 100% nhưng thông tin cũng phải mang tính tương đối chính xác, và cập nhật tình trạng tại thời điểm của site 1 cách rõ ràng bởi khá nhiều newbie có theo dõi và học theo nên thiệt hại cho member là có thật nếu nếu thông tin bị sai lệch. Thân !

Last edited by a moderator:
Đã warning thêm 1 point, thêm một lần nữa sẽ bị cấm và tất cả các topic sẽ bị xoá!!!!!!!!! Đây là nơi chia sẻ thông tin về hyip và thông tin phải là chính xác, không phải ai muốn post thế nào thì post. Nói chuyện cũng nên có văn hoá chút và tuân theo luật lệ Box.
thông tin chính xác??

"Site mới ra lò, giao diện tạm được, đầy đủ SSL, DDos, Licensed, hy vọng sống lâu:" :rolleyes::rolleyes:

Bạn tphan587 nên tôn trọng những ý kiến đóng góp của các Member, họ góp ý chứ ko đả kích bạn mà hoàn toàn góp ý mang tính xây dựng, mình thấy tại bản tin thứ 4 này ko ai sử dụng từ ngữ quá khích đối với bạn nhưng bạn cmt rất gay gắt và chửi thề , đây là lần thứ 4 mình nhắc nhở và trước đó cũng đã point rồi, Tmod xetang đã point 2 lần. Nếu bạn tiếp tục tái phạm mình rất tiếc sẽ phải áp dụng việc ban nick bạn từ 3 tới 7 ngày.
Biết rằng HYIP ko ai có thể cập nhật hoàn toàn chính xác 100% nhưng thông tin cũng phải mang tính tương đối chính xác, và cập nhật tình trạng tại thời điểm của site 1 cách rõ ràng bởi khá nhiều newbie có theo dõi và học theo nên thiệt hại cho member là có thật nếu nếu thông tin bị sai lệch. Thân !
2 mod mới box hyip, rảnh thì bổ sung vài khoản từ bộ luật mmgp.ru sang đây là ngon à :cool::cool:

Pro xưa kia hay chê forum này lắm mà sao dạo này rảnh rang sang quan tâm dữ vậy!!!!!!!!!

Nếu theo luật MMGP.ru thì không có những topic kiểu thế này đâu và chắc chắn newbie cũng chẳng có được những thông tin gì mới ngoại trừ những topic của những site mới thậm chí không đầy đủ bởi vì có nhiều site tốt không được post ở đây.

"Site mới ra lò, giao diện tạm được, đầy đủ SSL, DDos, Licensed, hy vọng sống lâu:"

Còn có vấn đề gì với câu mở đầu của mình à bạn????????? Mong pro chỉ giáo nhiều hơn!!!!!!!!!!!

Còn có vấn đề gì với câu mở đầu của mình à bạn????????? Mong pro chỉ giáo nhiều hơn!!!!!!!!!!!
chỉ đây, mod gì chán vl, quote cũng éo dám quote =)))

có site ko có đầy đủ những cái đấy, nhưng ông cứ táng vào, vậy là thông tin chính xác hả??

mệt vl, tưởng có gì mới, ra là vẫn nóng đầu như vậy =)))

chỉ đây, mod gì chán vl, quote cũng éo dám quote =)))

có site ko có đầy đủ những cái đấy, nhưng ông cứ táng vào, vậy là thông tin chính xác hả??

mệt vl, tưởng có gì mới, ra là vẫn nóng đầu như vậy =)))

Nói chung cũng chẳng có trình gì mà chỉ đâu hỏi cho có thôi, nhìn là thấy mà, theo bao nhiêu nơi rồi có làm được trò trống gì nên hồn đâu. Nhìn là thấy mà, thỉnh thoảng lại bảo vu vơ rằng người khác mặt dày, nhưng sao bản thân mình không tự nhìn tự nghĩ xem mình mặt có dày ko.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,745
170,834
Latest member
CryptoTeamOnline

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom