Bạn thấy tình trạng box Captcha hiện nay thế nào ???

Bạn thấy tình trạng box Captcha hiện nay thế nào ???

• Tốt, vẫn phát triển và nằm trong sự kiếm soát của BQT !

Votes: 23 24.0%
  • Bình thường,mình ko đòi hỏi quá cao ,newbies vẫn có thể tham gia được!

Votes: 29 30.2%
  • Hỗn loạn quá, member spam khắp nơi,lập topic từa lưa...

Votes: 32 33.3%
  • Quá tệ, BQT nên cắt chức 2 MOD mirinda và 5Tin !

Votes: 12 12.5%

• Total voters
    96
  • Poll closed .
Status
Not open for further replies.

vubaduc93

Hero
Verified
Reactions
1,188
MR
0.061
Follow me on Facebook
:binhsua36: captra và hyip là bị spam nhiều nhất
captra bị vụ post xxx từ sogoku - loạn hết cả lên + nhiều nem lập topic loạn hết lên - h có thể nói ổn định lại 1 tí - và chỉ yêu cầu bác bao là nên stick lại những bài viết quan trọng từ 4 thằng đang làm chủ lực kiếm tiền trong giới captra
Pix + mega + kolo + captraper à
hyip bị vụ spam quảng cáo đủ các thể loại : kem đánh răng + điện thoại + thuốc tẩy sẹo .... cái gì quảng cáo đc là vất vào à - chưa ổn định vì thỉnh thoảng bị dính + lập topic sai rules của 1 số thành phần muốn kiếm tiền ref mà RCB ít
Đây là ý kiến của em góp cho 2 mod 2 box nhé : vì em chiến captra và hyip mà :binhsua33:

Tinhyeu

Hero
Verified
Reactions
653
MR
0.000
Cho wingstart lên mod đi hehe sẽ hướng dẫn newbie tận tình và chăm chút box hơn :binhsua35:

Cho wingstart lên mod đi hehe sẽ hướng dẫn newbie tận tình và chăm chút box hơn :binhsua35:

Hic, mình mới làm tới chức phủ dzoan Khai Phong chứ chưa làm tới chức Hoàng Thượng để mà bổ nhiệm quan viên ,hic :( :binhsua32:

wingstar

Banned
Reactions
1,199
MR
0.000
Đối với mình, box captcha là 1 box phát triển khá tốt. Tuy nhiên đã tốt, tại sao ko làm tốt hơn nữa ^^. Nếu có thể thì nên phát triên thêm. Như vậy càng giúp ích cho mọi người mà. Trong các mod, mình vẫn có nhiều thiện cảm với bác Bao nhất, vì khả năng làm việc, và sự nhiệt tình, đáng danh Bao đại nhân :D

Cảm ơn Tinhyeu. Hehe. Tháng trước nếu cho thì nhận đc, tháng này cho cũng ko nhận, bùn rầu :(...... Hjhj, đùa thôi, may mà ko đc bổ nhiệm, chứ ko thì lại mất mặt. Tháng này làm 2 sô công tác. 1 phát vào sg, 1 phát đi bình định. Chạy bù đầu lun @@. Hiện nay box mình làm khá tốt, MOD và TMOD bổ sung cho nhau z là ổn rùi. Mình ở dưới làm mem, đóng góp cho mấy MOD làm thì tốt hơn :))

Đối với mình, box captcha là 1 box phát triển khá tốt. Tuy nhiên đã tốt, tại sao ko làm tốt hơn nữa ^^. Nếu có thể thì nên phát triên thêm. Như vậy càng giúp ích cho mọi người mà. Trong các mod, mình vẫn có nhiều thiện cảm với bác Bao nhất, vì khả năng làm việc, và sự nhiệt tình, đáng danh Bao đại nhân :D
Khúc mắc lớn nhất việc Admin set MOD cho Wing là việc Wing ít online trong forum thì phải, lúc BQT xét duyện đúng thời gian Wing hình như qui ẩn giang hồ ít tham gia box,có vẻ lý do này nên bị miss MOD, giờ thì wing nhiệt tình trở lại thì mình có thê đề cử riêng lên là Công Tôn Sách nha , okie hem :binhsua47:

PixProner

Senior
Reactions
842
MR
0.000
Cách chức 2 ông Mod đê giáng làm thường dân :)) Đùa tí ,lâu lắm rồi ko vào lại box Cạp thấy nhiều cái mới quá .Cái topic của mình có lẽ cũng lỗi thời rồi Mirin xem nếu ko còn cần thiết thì có thể hạ xuống để cho những topic mới có ích đc sticky lên cho các bạn Newbie tìm hiểu .Chúc anh em nhà Cạp Cạp kiếm đc nhiều $ và ko bị delay $ trong những ngày hè nóng nực sắp tới ;)

Cách chức 2 ông Mod đê giáng làm thường dân :)) Đùa tí ,lâu lắm rồi ko vào lại box Cạp thấy nhiều cái mới quá .Cái topic của mình có lẽ cũng lỗi thời rồi Mirin xem nếu ko còn cần thiết thì có thể hạ xuống để cho những topic mới có ích đc sticky lên cho các bạn Newbie tìm hiểu .Chúc anh em nhà Cạp Cạp kiếm đc nhiều $ và ko bị delay $ trong những ngày hè nóng nực sắp tới ;)

Uhm, topic đó coi như "tưởng niệm mem nhiệt tình quá cố" của box ! okie để mình hạ ! cái gì mới và tốt cần phải "show hàng" cho rõ chứ hen :binhsua44:

Các Mod làm việc nói chung là ổn, nhưng nhiều khi khắt khe quá, đó là ý kiến riêng.
Box Cạp có 1 đặc thù riêng là luôn sôi động nó ko như những Box khác cho nên việc Mod khắt khe 1 chút là điều có thể chấp nhận đc :) Nếu Box Cạp mà thả cửa 1 vài ngày là loạn cào cào lên ngay ;)

begs_nt

Banned
Verified
Reactions
1,590
MR
0.000
Đối với mình thì box capcha là nơi đầu tiên mình tham gia trong forum MMO này, những ngày đầu có cảm giác khá vui vẻ và ổn định hơn bây giờ. Có lẽ giờ MOD cực hơn trước, spam post spam topic mỗi ngày, phải nói là có những mem quá ngoan cố còn clone nick vào phá hoại box
Nhưng dù sao đi nữa, 2 MOD nhất là MOD kì cựu Mirinda vẫn làm rất tốt, tạo ra sự an tâm cho newbie lẫn ae capcha, MOD 5Tin mới lên cũng ko kém :D
Tinh thần ae box capcha giúp mình cảm thấy chẳng sợ gì cả dù pix có nổi loạn đi nữa thì luôn có cách, có những heroes như Xuân Đức nè :P
Mình cũng có loanh quanh trong forum nhưng có cảm giác chỉ có mỗi box capcha là nhà thôi :binhsua41:

learning_PTU

Banned
Reactions
156
MR
0.000
Vào box captcha thường để down soft XĐ với coi tình hình load thôi .

Ghét nhất tình trạng newbile vào hỏi không trả lời thì thôi . 20 mạng vào spam những câu như " không chịu đi đọc gì cũng hỏi" , " no coment " , " pro nào vào trả lời dùm ( chế giễu chứ không phải không biết ) ....... chẳng biết giúp ích được gì !

Rất thích mod mirinda không lấy cái mác mod ra tạo uy tín cho bản thân !
:m070:

Last edited by a moderator:

ruby.love

Hero
Reactions
2,527
MR
0.000
Chat with me via Skype
Vote cái cuối =)) hê hê

Vào box captcha thường để down soft XĐ với coi tình hình load thôi .

Ghét nhất tình trạng newbile vào hỏi không trả lời thì thôi . 20 mạng vào spam những câu như " không chịu đi đọc gì cũng hỏi" , " no coment " , " pro nào vào trả lời dùm ( chế giễu chứ không phải không biết ) ....... chẳng biết giúp ích được gì !

Rất thích mod mirinda không lấy cái mác mod ra tạo uy tín cho bản thân !
:m070:

lão learning đã vào chém nè :m131: ờ ờ hay nhỉ - có khi ổng cũng thế nói mà :m094: " no coment " =))

chỉ vào topic mega hóng tình hình,thấy mọi người rất nhiệt tình và đoàn kết :)
:m131::m131: bảo kê topic mega đây - anh em chém tẹt ga - spam là nhắc nhở ngay haaaaaaa :m117:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,930
176,406
Latest member
newstarland

Most viewed of week

Most discussed of week