Bạn thấy tình trạng box Captcha hiện nay thế nào ???

Bạn thấy tình trạng box Captcha hiện nay thế nào ???

• Tốt, vẫn phát triển và nằm trong sự kiếm soát của BQT !

Votes: 23 24.0%
  • Bình thường,mình ko đòi hỏi quá cao ,newbies vẫn có thể tham gia được!

Votes: 29 30.2%
  • Hỗn loạn quá, member spam khắp nơi,lập topic từa lưa...

Votes: 32 33.3%
  • Quá tệ, BQT nên cắt chức 2 MOD mirinda và 5Tin !

Votes: 12 12.5%

• Total voters
    96
  • Poll closed .
Status
Not open for further replies.
Reactions
319
MR
0.003
Call me! Call me! Follow me on Facebook
Bình thường,mình ko đòi hỏi quá cao ,newbies vẫn có thể tham gia được!
ai muốn kiếm $ thì vẫn kiếm bình thường . ai rảnh rỗi thì vẫn cứ spam bình thường :D

wingstar

Banned
Reactions
1,199
MR
0.000
Khúc mắc lớn nhất việc Admin set MOD cho Wing là việc Wing ít online trong forum thì phải, lúc BQT xét duyện đúng thời gian Wing hình như qui ẩn giang hồ ít tham gia box,có vẻ lý do này nên bị miss MOD, giờ thì wing nhiệt tình trở lại thì mình có thê đề cử riêng lên là Công Tôn Sách nha , okie hem :binhsua47:

Ko phải là mình ko tham gia, mà là chỉ lên xem thôi, ít cm. Tính mình ít thích nói nhiều, cũng nhát chém gió linh tinh. Với lại dạo này cũng khá bận, nên thời gian dành cho 4rum thật là ko nhiều. Hiện nay mình thấy box mình cũng khá ổn. Bác Bao và 5Tin là tốt rồi. Lúc đầu mình xin làm MOD chỉ vì có nhiều ý tưởng cho box, nhưng nếu ko có 1 số quyền thì ko thể làm đc. Tính mình lại thiếu kiên nhẫn, thích thay đổi nên tham gia cái gì nhiều lắm là nữa năm, 4rum này là mình lui tới lâu nhất rồi. Nhưng ngược lại đã tham gia là mình dành nhiều tâm huyết cho cái đó. Đến đâu cũng mún để lại cho nơi đó vài điều, xem như kỉ niệm :D. Trước giờ tham gia khoảng 7-8 4rum gì đó và làm MOD cũng 4 lần. Mình dùng nik wingstar đã được 6 năm, chưa bao giờ để thẹn cái nik cả. Dù sao cũng cảm ơn bác Bao đã tin tưởng. Chúc bác còn tâm huyết dài dài với box ta, giúp box phát triển hơn nữa.

Thân.

khoadanqn113

Junior
Reactions
60
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Cảm ơn Tinhyeu. Hehe. Tháng trước nếu cho thì nhận đc, tháng này cho cũng ko nhận, bùn rầu :(...... Hjhj, đùa thôi, may mà ko đc bổ nhiệm, chứ ko thì lại mất mặt. Tháng này làm 2 sô công tác. 1 phát vào sg, 1 phát đi bình định. Chạy bù đầu lun @@. Hiện nay box mình làm khá tốt, MOD và TMOD bổ sung cho nhau z là ổn rùi. Mình ở dưới làm mem, đóng góp cho mấy MOD làm thì tốt hơn :))
haiz tên này làm mod chỉ loạn cả thoy :D :binhsua140::binhsua140::binhsua140::binhsua140: may mak lão ko nhận

box thì duyệt những sticky rất rõ ràng nhưng trước khi có những sticky đó tớ bị ăn ban vài gruop do bác BAO cấm gõ ... chữ hay ... chữ nên ko bik rule thay đổi lão wing thì cũng chả thèm nói . tới h ta vẫn căm thù mặc dù lão giúp đỡ rất nhiều
mak nhiều bài spam quá

vovantuong

Banned
Reactions
380
MR
0.000
cay bác nước ngọt ban mình 3 ngày thôi :binhsua26::binhsua172:
Còn mọi thứ vẫn ổn

mirinda

Vip
Verified
Reactions
5,409
MR
6.363
Nhân tiện nói luôn là trong forum này mình chẳng quen bất kì ai, bao gồm cả Admin và các MOD khác, thể hiện ở chỗ mình cũng rất ít chat với mọi người vì thế 1 số bạn nói mình thiên vị người này người kia là ko đúng nhé !:binhsua49:

Ngoài ra 1 số bạn cứ nói rằng" e Bao sao mài Ban tau spam mà mài ko ban thằng kia ...." xỉn nói rõ với các bạn rằng mình hổng có 3 đầu 6 tay, 1 số nick thường xuyên spam mình theo dõi kỹ đơn cử như SonGoKu,nguyendinhthi... thì mình theo dõi và xử lý ,mình số bạn spam nhiều ngay lúc mình đang online thì...trảm luôn.Còn các trường hợp khác thì thỉnh thoảng Spam và spam lúc mình ko online mà ko nhận được report thì mình ...pó tay.
:binhsua43:

P/S : lấy ví dụ mình họa cho các bạn hiểu nhé, cả trăm thằng ra đường ko đội mũ bảo hiểm trong đó có bạn, CSGT nó tuýt còi bạn thì bạn có hỏi " ê mài police sao mài hổng tuýt thằn A, thằng B...kia ko ???" Hay là lặng lẻ rút giấy tờ xe ra kẹp thêm vài tờ Polime cho nó... :binhsua47:

phonglantim

Senior
Reactions
394
MR
0.000
mình vẫn thấy box cap cha mod quản lý ổn.
Ở đâu cũng có người nọ ng kia, người tốt người xấu.
Mod cũng là người, ko phải là thánh mà toàn diện được.vì thế ko nên cầu toàn quá, đó là ý kiến của mình :D.:m010:

Last edited by a moderator:

LukeLucy

Banned
Reactions
2,849
MR
0.000
Bao Chuẩn phủ Khai Phong liêm minh chính trực diệt spam scamer ko hút thuốc ko rượu chè ko nói dối ko tà dâm ... đủ tiêu chuẩn của mình òi :)) Vote ý kiến 1 !

chung_vtc

Hero
Reactions
234
MR
0.001
Mình thấy box vẫn bình thường, nhưng tình trạng mở thread linh tinh rất nhiều :binhsua38:

Để tiện theo dõi và quản lý thì cứ lập ra vài thread mà nội dung cập nhật thường xuyên, trọng điểm rồi treo lên stick, các thread mem lập có nội dung tương tự thì cứ theo luật mà xử :binhsua33:

Theo mình thì mod nên stick 1 cái thread chuyên để cho mem captcha vào than thở, chiến captcha gặp bão thường xuyên không ít thread được lập ra chỉ với mục đích này :binhsua48:

Andre Nguyen

Senior
Reactions
401
MR
0.213
Follow me on Facebook
chất lượng thì tốt rồi vì captcha cũng chẳng có gì để nói nhiều ^^, nhưng spam nhiều wa

vote stick thớt của bác XD, cập nhật tình hình soft cho nhanh

Last edited by a moderator:
chất lượng thì tốt rồi vì captcha cũng chẳng có gì để nói nhiều ^^, nhưng spam nhiều wa

vote stick thớt của bác XD, cập nhật tình hình soft cho nhanh
mình thì lại thấy captcha có rất nhiều chuyện để nói,là box biến động nhiều nhất forum,tất cả đều do thằng pix gây ra:))

zzhackerkill

Senior
Reactions
444
MR
0.000
Mình thấy box vẫn bình thường, nhưng tình trạng mở thread linh tinh rất nhiều :binhsua38:

Để tiện theo dõi và quản lý thì cứ lập ra vài thread mà nội dung cập nhật thường xuyên, trọng điểm rồi treo lên stick, các thread mem lập có nội dung tương tự thì cứ theo luật mà xử :binhsua33:

Theo mình thì mod nên stick 1 cái thread chuyên để cho mem captcha vào than thở, chiến captcha gặp bão thường xuyên không ít thread được lập ra chỉ với mục đích này :binhsua48:
đồng ý với bác này nè.bác bao nên lập nhìu thread cho từng mục bác à.chứ thầy box chú trọng pix woa.chỉ có pix dc treo stick thui.còn kolo + mega thì thấy ko có hg dẫn.

đồng ý với bác này nè.bác bao nên lập nhìu thread cho từng mục bác à.chứ thầy box chú trọng pix woa.chỉ có pix dc treo stick thui.còn kolo + mega thì thấy ko có hg dẫn.

Mình cũng thấy vậy, nên trong topic xin cải thiện box, mình cũng đưa ra đề nghị lập 1 TOPIC tổng hợp các link đến từng dự án và các vấn đề liên quan. Bên cạnh đó mỗi dự án lớn, nhiều mem làm thì treo thêm 1 sticky hướng dẫn + hỏi đáp cho mem. Như vậy là tốt nhất. Chứ như hiện nay riêng Pix đã có 3 topic hỏi đáp rồi, quá nhiều và ko cần thiết, lại làm rối mắt mem khi cần tra cứu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,930
176,406
Latest member
newstarland

Most viewed of week

Most discussed of week