• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

bàn tán qlink xíu nào anh em

Status
Not open for further replies.
@deptraistyle: tui có nên shown tốc độ gõ k ta ;))
hehe bữa nay làm qlink hết bị gian điểm rồi ^^
Cậu chắc chỉ làm đệ của tớ thôi :))... nthế là tớ còn gõ chậm đấy chứ bình thường tớ > 1k2 /1h cơ :p
Tại tối qua buồn ngủ quá.. nGủ 1 mạch đến 10h sáng mới dậy :(

---------- Post added at 11:14 AM ---------- Previous post was at 11:11 AM ----------

bạn nì gõ = tốc độ của mình nè :X
Thế hả cậu ;).. mừ cậu ở đâu thế,ở HN thì có em nào ngon ngon dễ ăn giới thiệu tớ để tớ xả stress phát ;;)

---------- Post added at 11:16 AM ---------- Previous post was at 11:14 AM ----------

cái themes đẹp thế nhỉ:)
WIN7 mà bạn...Nhưng nthế vẫn còn bình thường thôi.. tại dạo này tớ mải chơi game nên không có tg mông má lại Desktop ;)

Cậu chắc chỉ làm đệ của tớ thôi ... nthế là tớ còn gõ chậm đấy chứ bình thường tớ > 1k2 /1h cơ
chém gió thật e sao dám làm đệ của bác đệ đệ ...đệ thôi :))

event này thì em ko dám mơ. chơi captcha dc 5 tháng rồi mà tốc độ cũng vẫn còn chậm lắm,
nhiều khi nhìn mấy pro mà tủi thân quá

Thôi tớ đy ngủ... Chúc mọi người tối nay giật đC Event ;)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom