• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell (Bán tài liệu) Hướng dẫn kiếm tiền Youtube+Adsense

Status
Not open for further replies.

mm4u

Junior
Reactions
107
MR
0.000
Các bạn nên giao dịch trung gian giữ tiền tut nhận đàng hoàng rồi thì mới send tiền nha, bạn thớt đây là chuyên gia troll a e đó. :D

chetdiem

Banned
Reactions
153
MR
0.000
Các bạn nên giao dịch trung gian giữ tiền tut nhận đàng hoàng rồi thì mới send tiền nha, bạn thớt đây là chuyên gia troll a e đó. :D
Có bạn nào đã giao dịch thành công thì ghé qua xác nhận giúp mình nhé, mình uy tín mà

ai rảnh thì đọc nhé,http://mmo4me.com/threads/chia-se-trao-doi-cach-kiem-tien.155446/

GIAO DỊCH TRUNG GIAN là an toàn nhất
bạn à, bạn đọc topic đó thì thấy mình không lừa đảo ai cả. và mình bị ban cũng ko phải do mình có tội gì, mình đã yêu cầu mod ban mình nhé, bạn có thể nhờ Sir.Namtuoc vào xác nhận
Mình thì có rất nhiều cách kiếm tiền trên mạng, tuy nhiên mình đã có công việc ổn định nên mình ko quan tâm đến vấn đề này nua, số tiền 10$ coi như lộ phí thôi, so với lương của mình thì nó ko là gì bạn à

bạn à, bạn đọc topic đó thì thấy mình không lừa đảo ai cả. và mình bị ban cũng ko phải do mình có tội gì, mình đã yêu cầu mod ban mình nhé, bạn có thể nhờ Sir.Namtuoc vào xác nhận
Mình thì có rất nhiều cách kiếm tiền trên mạng, tuy nhiên mình đã có công việc ổn định nên mình ko quan tâm đến vấn đề này nua, số tiền 10$ coi như lộ phí thôi, so với lương của mình thì nó ko là gì bạn à
mình có bảo bạn lừa đảo ai k nhỉ :oops:, giao dịch qua trung gian cho cả 2 bên đều an toàn, có gì sai đâu nhỉ :rolleyes:

Phải nói là con chó ghẻ...lúc trước củng có 1 topic.xin xo? Xong... Reu rao nay no...gio lai sell...hài thật...newbei chớ dại
mình không hiểu tại sao bạn vào đây chửi linh tinh là có ý đồ gì, liên quan gì đến bạn thế, mình chưa bao giờ xin xỏ ai cái gì nhé, tài liệu này là của mình
10$ so với mình chỉ như tiền lộ phí thôi.nhé

Đặc biệt nếu các bạn có quyết tâm theo đuổi, coi youtube như 1 nghề để sinh sống thì mình sẽ tiết lộ thêm ít tài liệu khác. Thân

up, giao dịch uy tín

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,972
176,449
Latest member
ecostream

Most viewed of week