Tutorial Chia sẻ-Trao đổi cách kiếm tiền

Status
Not open for further replies.

vietanhdhhh

Banned
Reactions
62
MR
0.000
Chào mọi người,
Sau nhiều năm tìm hiểu, thực hành cũng như tham gia vào thế giới Make Money Online (MMO), tôi cũng đã tìm ra được cách kiếm tiền cho riêng mình. Doanh thu hiện nay tôi có được từ MMO tuy không cao nhưng cũng đủ nuôi sống bản thân, nuôi 1 em trai đang học đại học năm thứ 3 và thỉnh thoảng gửi về cho bố mẹ một chút.
Kiếm tiền trên mạng là một khái niệm khá chung chung, có rất nhiều cách, chính thống có, thủ đoạn có…cũng như thế giới thực tế của chúng ta vậy. Rất nhiều cơ hội nhưng thành công chỉ đến với những người biết nắm bắt, kiên nhẫn, có kiến thức và chút gì đó may mắn. Và tôi chính là một trong những người may mắn tìm ra được con đường thành công đó.
Tôi biết hiện tại có rất nhiều người đang tìm cho họ một cách kiếm tiền đơn giản, phù hợp với năng lực của bản thân nhưng lại không biết tìm kiếm ở đâu vì thông tin trên mạng quá nhiều thành ra "loãng". Bên cạnh đó cũng có rất nhiều "cao thủ" MMO, họ biết cách kiếm tiền nhưng không muốn chia sẻ, với lý do rất đơn giản "Một con cá lội, mấy người buông câu", tức là nếu site ngon mà nhiều người ăn sẽ "nát".
Tôi không tự nhận mình là "cao thủ MMO", nhưng với doanh thu hiện tại của tôi thì đó cũng là điều mơ ước của rất nhiều người, nhất là đối với những Newbie.
Kinh nghiệm và cách kiếm tiền của tôi được đúc kết từ quá trình tìm hiểu,tích lũy, lăn lội qua các diễn đàn MMO trong và ngoài nước.
Như tôi đã nói ở trên, trong thế giới MMO này thật-giả lẫn lộn, người tốt có, kẻ xấu cũng không ít.Chính vì vậy tôi sẽ chia sẻ cách kiếm tiền này hình thức trao đổi. Cụ thể như sau (áp dụng cho tất cả mọi người) :
- Bạn chia sẻ cách kiếm tiền mà bạn cho là uy tín nhất hiện nay và gửi thư về địa chỉ [email protected] . Sau khi tôi nhận được email của bạn, tôi sẽ gửi lại cho bạn các cách kiếm tiền của tôi đang áp dụng thành công cùng các công cụ hỗ trợ tốt nhất. Và nếu bạn còn điều gì chưa rõ, tôi sẽ hỗ trợ bạn đến khi bạn kiếm được tiền thì thôi.
Mọi thông tin cũng như cách kiếm tiền của bạn sẽ được bảo mật tuyệt đối.

Rất vui được hợp tác với mọi người!

bạn này lại định chém gì nữa đây nhờ, thjk tạo scandal àh:O:O:O:O

sau vài tháng tìm hiểu ,cũng ngộ ra vài tut khủng thu nhập vài trăm $ 1 tháng, ai có tut tương đương inbox, tôi sẽ gửi lại tut của tôi cho , đảm bảo support khi nào bạn kiếm dc thì thôi:D

Tôi không hoan nghênh những kẻ vào comment chọc phá nhé, những kẻ như thế không bao giờ có được chia sẻ cách kiếm tiền đâu. Đừng nghĩ tôi suốt ngày đi chém gió spam diễn đàn là không biết cách kiếm tiền

=))
"Bạn chia sẻ cách kiếm tiền mà bạn cho là uy tín nhất hiện nay và gửi thư về địa chỉ [email protected]" dạo này nhiều người chuyển sang bán quýt thì phải

tu khi vao mmo thay toan chem gio, hom nay moi chia se cach kiem tien co ah:D

Thế cậu nghĩ tôi vào trang này để tìm hiểu cách kiếm tiền chắc, lập cái nick cho vui thôi chứ chả để làm gì đâu

đây vốn dĩ là forum về tìm hiểu cách kiếm tiền, cậu ko vào tìm hiểu kiếm tiền thì vào làm gì nhỉ ? :eek:. "Lập cái nick cho vui chứ chả để làm gì" thế cái topic này mục đích nó là gì đây ? :confused:

800 BTC ăn hết nhanh thế thớt :D chưa gì đã hết tiền phải đi cày tiếp à :D

Không inbox nhé các bạn, chỉ gửi email. Ai đã nhận được thì cứ lẳng lặng làm theo hướng dẫn, không đem link đi chia sẻ public trên các trang web, blog cá nhân. Thanks

show proof lên xem mày kiếm dc 1 ngày bao nhiêu nào. (Mà có hiểu "Proof " là gì ko?)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,695
170,797
Latest member
glowbon140

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week