bạn đã scam ai bao giờ chưa ?

scam bao giờ chưa :)

• Total voters
    93
  • Poll closed .
^^ tớ không hề cay cú nha :D ! dù $ còn rất ít (còn tầm 232$ LR) nhưng vẫn vui vẻ ^^ ! vì biết đời có nhân quả ! nhưng quay đầu là bờ mà, ai lỡ có scam xíu xịu thì dừng tay tu tâm thành chính quả đi :D
Mô phật, ^^ bán cam là nghề bất lương, bất nhân, ắt gặp quả báo. Mô phật thiện tai thiện tai...

Mới lao thân ra giang hồ hơn 6 tháng, ăn cam thì nhiều, cheat thì nhiều nhưng ăn cam ngán quá đến nỗi thấy cam sợ không dám bán...

Adi đà phật!

không ai tự nhận scam bao giờ, mất uy tín lắm :D

Mô phật, ^^ bán cam là nghề bất lương, bất nhân, ắt gặp quả báo. Mô phật thiện tai thiện tai...

Mới lao thân ra giang hồ hơn 6 tháng, ăn cam thì nhiều, cheat thì nhiều nhưng ăn cam ngán quá đến nỗi thấy cam sợ không dám bán...

Adi đà phật!
阿弥陀佛 ! ưa mi thò phù

Tớ tự hào, tớ chưa scam ai bao giờ, đôi khi nể tình anh em MMO mà tớ còn nhường nhịn còn chịu thiệt nữa ! Vậy mấy bro trong đời MMO đã scam ai bao giờ chưa ? nói con số $ thôi :) không ai truy cứu đâu :)

thú thật, mình là chuyên gia scam, với mục đích đem $ về cho đất nước, mình đã scam tầm 300$ các admin PTC vì ko scam nó chắc chắn nó sẽ scam mình, hihi

ngu thì rắng chịu.Tiền ngu mà.diz.lấy mình bao nhiêu $.nó có giàu được sao.lũ scam thì chỉ có 1 con đường di nhất là sinh con k có hậu môn

Chưa từng bán cam lần nào.

chưa bán cam, nhưng có vài lần PR hộ mấy admin PTC.:binhsua94:

cái này ko nhằm vào mem việt nha vì có mem việt nào hỏi về mấy site đó mình đều bảo ko nên invest.

Mô phật, mình chưa scam bất cứ 1 ai bao giờ, từ tây tàu về VN ta...
Ấy nhưng mà đang có dự định scam 1 phát thật to anh em cẩn thận :))

hix,chưa biết scam ai bao giờ vì ko có giao thương.
mà thấy vài đồng lẻ như captcha với PTC thì scam làm gì.
có dân PTU,offer có tiền thì box đó toàn dân chém gió,còn dân làm ra tiền thì im lặng là vàng thì sao scam chúng được.:binhsua153:

trước nay chưa scam nhưng có topic này mở ra chắc mình phỉa làm scam quả to to mà vote chứ nhể

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,764
172,831
Latest member
fabetbio

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week