bạn đã scam ai bao giờ chưa ?

scam bao giờ chưa :)

• Total voters
    93
  • Poll closed .
Vote cho scam 20$, sắp tới cố gắng scam chủ thớt, pà kon đợi tin vui cụa ta! (scam sữa chuối =)))

Tớ tự hào chưa & sẽ ko scam ai bao h :|

---------- Post added at 05:31 AM ---------- Previous post was at 05:12 AM ----------

Đổi tên topic lại thành bạn đã bị scam bao h chưa thì tớ sẽ đánh vào ô nhiều wa' ko nhớ mà ko cần suy nghĩ:binhsua94:

Tớ chưa bao giờ scam ai và cũng chưa bị ai scam bao giờ.
Mẹ tớ dạy đời có luật nhân quả, lấy của người ta 1 thì mình sẽ mất 10. Nợ người khác kiếp này thì kiếp sau phải trả. Tớ nghe lời mẹ tớ. haha

vote cho câu hay ^^ ! với tớ danh dự ko mua đc bằng $ hay nhiều $ hay rất rất nhiều $ !

Cũng là 1câu rất hay.Tớ cũng có rất nhiều bạn tin tưởng. Có lần đi mua AP,gặp pạn daiveo,chưa quen bít j,nói chuyện chút lại gửi trc cho 36$.Bảo là cứ dùng đi 3 4 hum sau mới trả tiền.Rùi hum qua cũg lại có pạn zorzo gửi cho 4lít kêu mai mốt gửi $ cho cũng đc.Thật hay.Mình cũng tự hào vì điều đó.Ít ra mình ntn thì các pạn ý mới sẵn lòg tin tưởg chứ nhỉ.Thấy nhiều ng ở MMO kinh lắm.Dù pạn pè cũng sẵn sàng ép giá,bon chen vài cent...Người đó chắc chỉ sống 1mình.Tớ rất thjx cái chữ ký của pạn chuongscs..j đó.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,950
Latest member
choinohubuzz

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom