Bách Khoa Toàn Thư về Pix - Từ O đến Z!!!!

PRI 7, 8,9 bạn lấy ra gõ một hồi thì nó sẽ xuống 4,5 thôi có khi gặp may thì nó xuống pri3 luôn đó :D

À cho em hỏi chút về việc test id.
có người nói là add id vào soft gõ tầm 200 rồi log vào web gõ tiếp cho nó cập nhật pri.
em nghĩ, mình căn chừng mỗi id đạt tới tầm trên dưới 200 rồi stop, lấy các id khác cần test vào chiến tiếp.
sau khoảng 15 phút quay lại, add mấy cái id cần test vào soft chiến tiếp để cho nó cập nhật pri, vậy có đc ko ạ?
(nói tóm lại là làm hết trên soft, ko login vao web gõ từng cái mất công)
sax bạn làm vậy chi cho mệt ? cứ chiến tầm 300 code rùi out ra nếu chính xác và không gặp sự cố ngẫu nhiên là Pri 0

Chào cả nhà. Mình là người mới, đang tìm hiểu cái này để tham gia thử xem sao./ Mình thấy mọi người nói việc gõ nhiều acc cùng lúc. Vậy là một máy, một IP có thể tạo được nhiều acc phải không? Ai biết rồi xin chỉ giáo giùm nhé. Cảm ơn mọi người giúp!

cho mình hỏi acc đã tạo group rồi bây h mình muốn add acc đó vô group khác có đc ko và làm thế nào
acc nào đã làm chủ group rồi thì không thể nào add vào group khác được
Chào cả nhà. Mình là người mới, đang tìm hiểu cái này để tham gia thử xem sao./ Mình thấy mọi người nói việc gõ nhiều acc cùng lúc. Vậy là một máy, một IP có thể tạo được nhiều acc phải không? Ai biết rồi xin chỉ giáo giùm nhé. Cảm ơn mọi người giúp!
một IP bạn có thể tạo bao nhiêu acc cũng được,1 tỉ cái lun cũng được:binhsua56:

mình có 3 cái acc làm chủ group mà add chung 1 ví WMZ có bị ban không?

1 tỷ cái chung 1 ví chắc cũng không có vấn đề gì đâu bạn

sao mình add acc phụ vào group, nhưng mà khi khi log in vào gõ ở acc nào, nó cũng cộng code vào acc phụ đầu tiên mà mình vào thui, các acc phụ khác vẫn bằng 0, thế phải làm sao nhỉ, ai bít chỉ giùm mình v

sao mình add acc phụ vào group, nhưng mà khi khi log in vào gõ ở acc nào, nó cũng cộng code vào acc phụ đầu tiên mà mình vào thui, các acc phụ khác vẫn bằng 0, thế phải làm sao nhỉ, ai bít chỉ giùm mình v

Nói đúng hơn là nó cộng tiền ở acc mà bạn lập group là acc chính .. Chứ k hề + vào acc phụ nào hêt.. có thể vào acc chính xem balance và xem " Group " gõ đúng hay sai cũng được . ! Ban login vào acc chính thử xem rồi chọn " Group " là sẽ thấy các acc phụ của mình

hihi, mình cũng nghĩ là như thế, nhưng mà mình hỏi rõ hơn một chút nhé
acc phụ số 1: 800
acc phụ số 2: 0
acc phụ số 3: 0
mặc dù mình đã log in vào cả 3 id này để gõ, nhưng mà nó vẫn chỉ cộng kết quả vào cái acc phụ số 1 đấy thui.
thế là sao bạn
tks bạn^^

hihi, mình cũng nghĩ là như thế, nhưng mà mình hỏi rõ hơn một chút nhé
acc phụ số 1: 800
acc phụ số 2: 0
acc phụ số 3: 0
mặc dù mình đã log in vào cả 3 id này để gõ, nhưng mà nó vẫn chỉ cộng kết quả vào cái acc phụ số 1 đấy thui.
thế là sao bạn
tks bạn^^

Tiếc là mình chưa bị trường hợp giống bạn .. Hình như cũng ko có ai bị giống bạn hết .. Ngộ quá .. bạn xóa cookies thử xem sao . rồi login lại .... acc phụ 2 3 có tăng hay giảm pri ko

bỏ hết đi bạn à.
nghiêng ngược j bỏ hết
:binhsua08:

nó đang cảnh cáo rồi kìa,nếu còn $ trong chủ group thì đánh bình thường đi rồi pay,nếu không nó ban thì ăn cám đó

các pro pix cho mình hỏi:
- khi "ESC" trên soft thì code đó bị tính sai à
- nếu như vậy thì thà cứ gõ còn hơn, xác suất 50% đúng sai, việc j phải "ESC"
hay là thế nào, tại thấy có bạn bảo là "ESC" là tính code đó bị sai

Bây giờ gõ mà gặp tam giác đỏ thì mọi người thường làm gì??? Lâu quá rùi không cạp giờ lại nổi hứng cạp tiếp hehe.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,989
173,057
Latest member
manchihi

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back