Bách Khoa Toàn Thư về Pix - Từ O đến Z!!!!

Mình đã bỏ phần mẹo tăng tốc gõ Pix. Thành thật xin lỗi các bạn. Đúng là lợi bất cập hại.Mong các bạn bỏ qua, và quay về kiểu gõ cũ. Thân.

Mình đã bỏ phần mẹo tăng tốc gõ Pix. Thành thật xin lỗi các bạn. Đúng là lợi bất cập hại.Mong các bạn bỏ qua, và quay về kiểu gõ cũ. Thân.
Vậy là gặp chữ gì cũng gõ hết cả à bạn?

Các bạn cho hỏi giờ mình lập 1 Group , các id con trong group của mình gõ pri cao quá , mình cho id đó rời khỏi group thì id chủ có bị trừ đi số tiền mà id con gõ được không ,

Các bạn cho hỏi giờ mình lập 1 Group , các id con trong group của mình gõ pri cao quá , mình cho id đó rời khỏi group thì id chủ có bị trừ đi số tiền mà id con gõ được không ,

số $ trong ID chủ vẫn giữ nguyên nha bác!!!!!!

các bạn cho mình hỏi:
1.Gõ trên soft có cái lợi đáng kể nhât là có thể chơi 1 lúc nhiều acc phải ko? Nếu chỉ chơi 1 acc thì gõ web hay soft thì cũng như nhau phải ko?
2.Khi test ID, việc gõ nhanh hay chậm ko quan trọng mà trong vòng 30s đếm ngược phải gõ đúng mặt code hay là thế nào?

các bạn cho mình hỏi:
1.Gõ trên soft có cái lợi đáng kể nhât là có thể chơi 1 lúc nhiều acc phải ko? Nếu chỉ chơi 1 acc thì gõ web hay soft thì cũng như nhau phải ko?
2.Khi test ID, việc gõ nhanh hay chậm ko quan trọng mà trong vòng 30s đếm ngược phải gõ đúng mặt code hay là thế nào?
1. Theo mình thấy thì gõ soft nó sẽ load pic nhanh hơn là gõ trên web.
2. Hiện giờ pix nó tính pri hên xui nên bạn đừng để sai và timeout nhiều quá là dc.

các bạn cho mình hỏi:
Bạn nói đúng và đủ rồi, ko cần bổ sung thêm, cứ thế mà chiến là ngon :x

ví dụ mình nhấn pay lúc có 3,5$. trong lúc chờ tiền về ví, Gõ thêm đc 2$ nữa.
vậy là về ví là 5$ hay bao nhiêu các bạn?

Announcements

Forum statistics

Threads
421,068
173,148
Latest member
69vn69org

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back