Bách Khoa Toàn Thư về Pix - Từ O đến Z!!!!

Mình nghĩ như này là ổn rồi đấy , các topic cũ về vấn đề này có thể delete và hide luôn .1 điều nữa nếu có bất cứ newbie nào mà lập topic hỏi về mấy vấn đề này thì yêu cầu Mod nhắc nhở .Hãy tập cho newbie 1 thói quen tốt là " Tìm Trước khi hỏi " và "Đọc kĩ trước khi thắc mắc " Ko thể lúc nào cũng phải hướng dẫn từng li từng tí 1 sẽ tạo ra 1 tiền lệ xấu cho Newbie .Okey ;)

Mình nghĩ như này là ổn rồi đấy , các topic cũ về vấn đề này có thể delete và hide luôn .1 điều nữa nếu có bất cứ newbie nào mà lập topic hỏi về mấy vấn đề này thì yêu cầu Mod nhắc nhở .Hãy tập cho newbie 1 thói quen tốt là " Tìm Trước khi hỏi " và "Đọc kĩ trước khi thắc mắc " Ko thể lúc nào cũng phải hướng dẫn từng li từng tí 1 sẽ tạo ra 1 tiền lệ xấu cho Newbie .Okey ;)
Đã xử lý "sạch sẽ" rùi mà :p

Mình đã post thêm 2 mục mới là: sự cố thường gặp và phần mềm, công cụ hỗ trợ gõ capt

Các bạn xem giúp nhé. Chỗ nào chưa chính xác, thiếu gì, cần bổ sung gì, xin cho ý kiến.
Đặc biệt mục sự cố thường gặp: bạn có thể bổ sung thêm các sự cố thường gặp trong quá trình làm việc, theo mẫu: sự cố, tình trạng, hậu quả, cách khăc phục.

Vì một box Captcha vững mạnh.

Thân.

Ko biết có phải nhờ cách đánh mới ko nữa :binhsua162: Ko biết top 5 capcha thu nhập của họ nhiêu nhỉ ??? :binhsua79:
Hạng 4, hạng 5 nhóm thì thu nhập khác nhau sao nhỉ. Mình mới chơi cái này, cũng ko rành về cái này lắm. Mấy Pro giải đáp giúp với.

mình nghe nói đc 5% bonus là hạng nào nhỉ?

Bảng bonus xếp hạng cho các bạn chưa biết:D

• 1 place gets 25% of the past day income
• 2 place gets 15% of the past day income
• 3 place gets 10% of the past day income
• 4 place gets 5% of the past day income
• 5 place gets 1% of the past day income

Bảng bonus xếp hạng cho các bạn chưa biết:D

• 1 place gets 25% of the past day income
• 2 place gets 15% of the past day income
• 3 place gets 10% of the past day income
• 4 place gets 5% of the past day income
• 5 place gets 1% of the past day income

Cái này nằm chình ình trên trang chủ, ai ko thấy hả bạn @@. Vấn đề là ý nghĩ của nó thế nào kìa. Hạng 1, hạng 2 là cái gì, và nó dựa vào đâu mà tính. Đây là hạng cá nhân hay là hạng của 1 group????

Cái này nằm chình ình trên trang chủ, ai ko thấy hả bạn @@. Vấn đề là ý nghĩ của nó thế nào kìa. Hạng 1, hạng 2 là cái gì, và nó dựa vào đâu mà tính. Đây là hạng cá nhân hay là hạng của 1 group????
Đây là Bonus hạng của các Group đó bạn :) Cá nhân thì làm sao mà lên trên này hóng gió đc , 5 Group xếp hạng đầu này đều là những team lớn , VN thì có 2 team thường xuyên đc nhận Bonus thì phải ;)

Đây là Bonus hạng của các Group đó bạn :) Cá nhân thì làm sao mà lên trên này hóng gió đc , 5 Group xếp hạng đầu này đều là những team lớn , VN thì có 2 team thường xuyên đc nhận Bonus thì phải ;)

Vậy là khi group hưởng bonus, thì toàn team trong đó đều hưởng bonus ah. Thế thì ngon hén. Ko bik 2 team của VN mình là ai nhi. Ko bik xin 1 chân, ăn bonus đc ko ta =))

Show hàng ngày hôm nay :)

^
mình bị vậy suốt có gì lạ đâu :binhsua20:

việc tăng pri còn phụ thuộc vào acc nữa thường những acc cũ trên 5k code pri rất ổn định chỉ dao động từ 0-2 nếu gõ như mọi ngày mình có đội hình 0-0-0-0 toàn trên 7k code rõ ràng áp dụng cách mới nên số pic sai tăng lên khá nhiều nhưng pri lúc lên 1 lập tức lại về 0 :))

Ặc trên kia mình đã ghi là "nhóm 18" mà bạn =.=.
Vậy là khi group hưởng bonus, thì toàn team trong đó đều hưởng bonus ah. Thế thì ngon hén. Ko bik 2 team của VN mình là ai nhi. Ko bik xin 1 chân, ăn bonus đc ko ta
Tất nhiên rồi vì khi chủ group payout nó sẽ cộng thêm % số tiền payout mà:D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,069
173,151
Latest member
dungtv1991

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week