Bách Khoa Toàn Thư về Pix - Từ O đến Z!!!!

.

mình mới mua của haphuong2806 2 acc pri0 , giá 7$, send $ đầy đủ rồi từ 9h sáng mà tới bây h 5h chìu vẫn chưa có acc , hỏi thì lúc nói là mượn tới 12h trưa , lúc thì nói là mải cho con ăn , pm yahoo thì im lặng, lấy yahoo khác add thì có người chấp nhận , chịu nổi ko , ko bíc làm ji hết ... ức chế quá ..................................................................................................................................

mình mới mua của haphuong2806 2 acc pri0 , giá 7$, send $ đầy đủ rồi từ 9h sáng mà tới bây h 5h chìu vẫn chưa có acc , hỏi thì lúc nói là mượn tới 12h trưa , lúc thì nói là mải cho con ăn , pm yahoo thì im lặng, lấy yahoo khác add thì có người chấp nhận , chịu nổi ko , ko bíc làm ji hết ... ức chế quá ..................................................................................................................................

haphuong:binhsua159::binhsua159::binhsua159:

cứ mỗi 30$ thì có thêm 10invi .tính toán chi cho mệt
sao lại 30$ group mới tạo thì chỉ cần gõ 15$ thôi là có 10invi rồi

---------- Post added at 07:39 PM ---------- Previous post was at 07:37 PM ----------

chia buồn bạn nhé haphuong hồi hè đã scam anh em captcha 1 mớ rồi . giờ vẫn có người giao dịch với chị ta cớ đấy

report scam chứ làm gì :binhsua146:

cái gõ pix này phân biệt hoa thường khó gõ thiệt đó, không biết bao giờ tốc độ của mình mới được cải thiện đây

các cậu ơi cho tớ hỏi...trong cái soft XĐ ấy...mục login ấy...chỗ "Input ID" thì mình input cái nick mail của mình đã reg trên Pixtyper phải hông zạ ?

đúng rùi đấy mokey,,,,,,,,,,,

vậy tức là có @yahoo.com.vn đồ luôn phải hông cậu? cảm ơn cậu nhiều nha!

ok men...........................

Vừa logout ra chưa quá 5 - 10p mà đã log vào là bị vậy bạn. Hoặc có người đang đăng nhập nick bạn vào soft
nhưng đó là lần đầu tiên tớ login ở soft đấy...ko hiểu tại sao nữa...giúp tớ với...

Announcements

Forum statistics

Threads
421,069
173,150
Latest member
mminhlequang

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back