Bách Khoa Toàn Thư về Pix - Từ O đến Z!!!!

Cậu vào chỉnh lại topic update tình hình PIx ver8 cho newbie biết nhé! :D

cho mình hỏi cách phân biệt dạng chữ nhòe gồm các chữ: o e c
3 chữ này khi nó nhòe (bị viết đè lên nhau) mình hay bị sai lắm, ai biết cách nào ko?

chời ơi bai viết công phu wa @@!

add Group:
Bạn chuẩn bị một acc chủ: login vào một acc chọn làm acc chủ->Group->click group leader (bạn sẽ thấy nó hiện ra 5 mã invi dạng số)->login vào các acc khác (dùng để làm acc con)->group-> dán mã invi vào ô trống rồi bấm Join group. Các acc khác làm tương tự
số lượng acc con phụ thuộc vào số invite của acc chủ. Chúc bạn thành công

Dạo này hơi bận, vì mới lập team nên không update đc. Hôm nay mình bổ sung thêm 1 số, chủ yếu là các công cụ hỗ trợ mà các bạn cung cấp. Cảm ơn các bạn: phamthang, sadlove, ovolet

Hiện mình đang xây dựng thư viện những câu hỏi thường gặp trong Pix. Nếu bạn nào có lòng tốt có thể làm chung với mình.

Nội dung gồm câu hỏi và trả lời, phân mục theo: câu hỏi chung, về đăng kí, về quá trình làm việc, về thanh toán... Bạn nào tham gia có thể soạn câu hỏi và trả lời theo từng mục và gửi về mail giúp mình. Hoặc pm yh để cùng làm

THân.

Các pro về pix cho mình hỏi 1 câu: CHÍNH XÁC THÌ PIX CÓ GÕ KÝ TỰ ĐẶC BIỆT HAY KHÔNG? (các ký tự: +_=-)((*&^%$#@!\][';l/.,<>?:"{}|)
Vì thực tế mình thấy lúc mới chơi mình ko gõ ký tự đặc biệt thấy pri nằm ổn định ở mức 1-2. Sau khi chuyển qua gõ cả ký tự đặc biệt 1 thời gian thì nó xuống 0 khá dễ dàng. Thực sự mình vẫn chưa biết chính xác là cần gõ hay ko? vì thực sự nếu gõ thì khá mất thời gian
Lấy 1 ví dụ về mẫu captcha:
Trên hình hiện 2 dãy dãy đầu tiên chính xác nó hiện: 158-160 - Dãy thứ 2 là cụm chữ: friends
Vậy nếu ko gõ ký tự đặc biệt thì sẽ gõ cái gì, mình ví dụ 3 trường hợp:

1 là: 158160 friends (theo cách này thì ko tính phép tính, ko gõ ký tự đặc biệt)
2 là: -2 friends (theo cách này thì tính phép tính, nhưng kq là số âm, có gõ ký tự đặc biệt)
3 là: 2 friends (tính phép tính, ko gõ đặc biệt thì ... hóa ra tính sai???)

Thêm 1 ví dụ cho trường hợp ko gõ đặc biệt: Hình hiện ra là: You're 1543
=> vậy chẳng lẽ gõ: youre 1543
=> hay là gõ: youare 1543 (hay là: you are 1543)
(ý mình nói là ko gõ đặc biệt thì có cần viết ra chữ viết tắt trong hình hay ko?)

Mong các pix pro giải đáp dùm.

cảm ơn các bạn thật nhiều, chúc forum và topic ngày càng lớn mạnh :)

các bác cho mình hỏi:
- khi vào Group của mình, nếu 1 id bất kỳ ta gõ đc khoảng 1000 pic. ta dien vao o trong Payout 100. rồi nhấn thì sau đó mình add vào soft nó sẽ hiện lên bao nhiêu? (nói tóm lại em muốn tìm hiểu về chức năng của nút payout)
-sao mà người quản lý của mình có thể đổi name và pass id theo ý được? ( vào Prefences à?,)

ai có ý kiến khác ko ạ?
nếu em dùng soft XD, chỉ mua về xài, planed... chẳng biết thì sao? em nghĩ là vào Prefences...
:binhsua08:

À cho em hỏi chút về việc test id.
có người nói là add id vào soft gõ tầm 200 rồi log vào web gõ tiếp cho nó cập nhật pri.
em nghĩ, mình căn chừng mỗi id đạt tới tầm trên dưới 200 rồi stop, lấy các id khác cần test vào chiến tiếp.
sau khoảng 15 phút quay lại, add mấy cái id cần test vào soft chiến tiếp để cho nó cập nhật pri, vậy có đc ko ạ?
(nói tóm lại là làm hết trên soft, ko login vao web gõ từng cái mất công)

Announcements

Forum statistics

Threads
420,077
172,135
Latest member
thietkehop24

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back