Ask Bác svdomain lên giúp dùm em cái

seishirousama

Junior
Reactions
7
MR
0.000
Em có mua cái tên miền của bác svdomain, mà đã 1 tuần trôi qua không vào được rồi, lượt truy cập từ tên mới giảm thê thảm, Pm yahoo không thấy bác trả lời, nhắn tin điện thoại càng không, bác lên chỉnh dùm cái, em sẽ hậu tạ bác. Có bác nào chỉnh được dùm em thì giúp nha, sẽ hậu tạ

Bó tay. Có tiền thì tự mua. Nhờ vả sau này chẳng may làm ăn được thì tìm người mua ở đâu mà chuộc đu mên.

Không phải í mình là mình đã mua tên miền mới rồi nhưng lượt truy cập giảm đi gần 20 lần,người ta đã quen với tên miền cũ rồi. Nên bây giờ mình không liên lạc được với người bán, haizzz....................bác nào giúp dùm mình khôi phục tên miền với, mình đưa username, pass

Không phải í mình là mình đã mua tên miền mới rồi nhưng lượt truy cập giảm đi gần 20 lần,người ta đã quen với tên miền cũ rồi. Nên bây giờ mình không liên lạc được với người bán, haizzz....................bác nào giúp dùm mình khôi phục tên miền với, mình đưa username, pass

Phạm vào điều kị của webmaster : đổi tên miền
Cái này giờ phải forward hết domain cũ qua cái mới , ít nhất trong vòng 6 tháng.

nhập domain cũ => ra domain mới rồi kèm theo NOTE.
Chắc cũng hiệu qả ^^

đâu có mình xài .com í chứ, có mua đàng hoàng bây giờ không thấy support gì cả chán ghê

mua đàng hoàng là mua ở đâu
hiểu rõ từ "đàng hoàng" giúp vs :|

mình không dám nhiều lới
nhưng bác svdomain này mua rồi
cứ cẩn thận vẫn hơn :D

---------- Post added at 07:44 AM ---------- Previous post was at 07:43 AM ----------

mình không dám nhiều lới
nhưng bác svdomain này mua rồi
cứ cẩn thận vẫn hơn :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,666
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back