• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Bac nao sanh ve^` firefox cho em hoi? chut' :D

emhananhhp1

Banned
Reactions
58
MR
0.000
Em có đang chơi game vlcm với mấy thằng bạn , em đang muốn cày nhiều nick để kiếm tiền cho nhanh và vì thế dẫn đến em muốn bật nhiều nick ở một máy và muốn dùng trong một trình duyệt cho nó gọn , em nhớ là lần trước có cái hướng dẫn bật nhiều acc cua mấy anh bên offer lên cũng đã làm theo và đã được như sau :

( Ảnh trên là ảnh em chup để thấy được đã dùng được 2 nick một trình duyệt )
Nhưng em muốn hỏi các bác rằng lần trước em thấy vài clip trên mạng thấy máy của bọn nó bật nhiều acc bằng firefox , chuyển qua chuyển lại giữa các acc chỉ bằng cái cột ở bên tay phải mà chỉ cần mở một khung firefox ( chuyển qua giữa các firefox với nhau ấy ) , em thì cứ phải atl + tab để chuyển bất tiện wa':m020: , anh nào biết chỉnh chi? giáo em cái ( nếu chỉnh được trên chrome thì càng tốt, hoặc chỉnh thành các tab cũng được miễn là cùng một trình duyệt) , em thanks các anh nhiều :m016: ( các anh thông cảm nha , em không biết up hình lên các anh ấn vào hình xem tạm ) :m048:

Last edited by a moderator:
forum mình có hỗ trợ gõ tiếng việt mà sao bạn ko chịu xài:|:|:|......đọc nhức mắt wa'......còn về vụ này thì mình ko rõ lắm ==".....bạn thử cài lại FF xem sao!!

forum mình có hỗ trợ gõ tiếng việt mà sao bạn ko chịu xài:|:|:|......đọc nhức mắt wa'......còn về vụ này thì mình ko rõ lắm ==".....bạn thử cài lại FF xem sao!!
oh` minh thanks minh` se~ rut kinh nghiem :D , tai khong quen danh co dau =))

chuyển tab thì làm được.

dùng bàn phím chuyển qua lại các cửa sổ. . có ai biết sẵn tiện chỉ mình luôn.

còn profile mà chuyển thành tab cũng o biết luôn.

gõ k có dấu muốn giúp nhưng mà chẳng muốn đọc

chuyển tab thì làm được.

dùng bàn phím chuyển qua lại các cửa sổ. . có ai biết sẵn tiện chỉ mình luôn.

còn profile mà chuyển thành tab cũng o biết luôn.
Dung` tab cung duoc ban biet^' khong^ ban. :binhsua56:

---------- Post added at 02:07 PM ---------- Previous post was at 02:07 PM ----------

gõ k có dấu muốn giúp nhưng mà chẳng muốn đọc
De^? minh viet^' lai :D

Start>>RUn>> gõ : firefox.exe -p -no-remote
chọn profile, thé là có thêm 1 profile ff nữa
chúc may mắn

Start>>RUn>> gõ : firefox.exe -p -no-remote
chọn profile, thé là có thêm 1 profile ff nữa
chúc may mắn

Tính năng multi profiles của FF rất tuyệt vời, mỗi profiles là mỗi trình duyệt FF riêng hoàn toàn, bạn có thể cài và sử dụng, :D

mở 5 profile lên.

click chuột phải vào thanh pfkhía dưới vào mục cascade windows.

nếu sẽ xếp cửa sổ theo tầng. muốn chuyển thì click chuột chuyển thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,022
171,074
Latest member
nhacaiuytin140

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom