Proxy [MPROXY.VN] PROXY 4G Cư dân - IP VIỆT - Mạng Mobi-Vina-Viettel - Đủ 3 Miền - PRIVATE - TỐC ĐỘ ỔN ĐỊNH - MIỄN PHÍ DÙNG THỬ!!

View attachment 243460
Mproxy mới cập nhật thêm một số tính năng
+ Cài đặt proxy nhanh chóng bằng link PAC
+ Lựa chọn vùng proxy ưu tiên
Mời các bác trải nghiệm nhé!
💟 Link đăng ký: https://mproxy.vn/?ref=mmo4mee
Cho em xin bảng giá prrõy vs bác. Sao em đọc trên bài của bác có prroxy 500 đồng/ngày mà coi trên tool thì rẻ nhất là 15k 1 ngày r?

Cho em xin bảng giá prrõy vs bác. Sao em đọc trên bài của bác có prroxy 500 đồng/ngày mà coi trên tool thì rẻ nhất là 15k 1 ngày r?
Gói 500đ/ngày là bác sẽ mua 1 gói 15k/tháng đó ạ
Bác đăng ký tài khoản bảng giá và chi tiết gói ở mục Mua Key nhé

Last edited:
Loại này có xài được cho giả lập không bạn
Dạ được bạn ơi, bạn test thử nhé
Bạn tham khảo bài hướng dẫn này có thể sử dụng trên giả lập

Last edited:
dùng cái này với switchyomega kiểu gì thế chủ thớt ơi, mình muốn chỉ dùng proxy ở một số trang thôi

Switch Omega thì bạn cấu hình như bình thường thôi ạ. Lúc truy cập thì nó sẽ hỏi user / pass. Nếu muốn tắt hỏi user / pass đi thì bạn phải cấu hình thêm ip whitelist

Last edited:
Với MPROXY.VN, bạn có thể xác thực dễ dàng qua user pass hoặc bỏ qua bước xác thực user/pass, chỉ cần IP port là kết nối được.

Đặc biệt, mỗi lần reset ip (xoay), bạn không cần cấu hình lại IP:pORT. Xoay 3 nhà mạng lớn với chỉ 1 cấu hình duy nhất.

Các bạn tham khảo cách chuyển qua bài viết sau

chức năng đổi mk có work ko bác e đổi mật khẩu xong nó lại báo mật khẩu không đúng :)

tốc độ con này chậm hơn so với 1 bên khác, lắm lúc reg PP khá khó chịu

cái này nuôi được zalo không bạn?
Dạ đc bạn ạ. Bên mình có bài hd nuôi zalo đây ạ

thời gian tự xoay 1 phút hơi lâu, có thể hạ thời gian tự xoay xuống 20 giây cho gói max được không ạ

thời gian tự xoay 1 phút hơi lâu, có thể hạ thời gian tự xoay xuống 20 giây cho gói max được không ạ
Đợt tới bên mình sẽ nâng cấp để rút ngắn thời gian reset ip về tầm 30s bạn ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,753
Latest member
quayxieu4437211
Back
Top Bottom