Ask bác nào có w8 bên 1betternetwork cho em xem cai mẫu với em gửi 4 lần vẫn chưa active

Cái mẫu W8 gửi 1better phải có chữ kí nó mới nhận, Mở adobe reader , dùng chuột nắn nót vẽ chữ kí cho đẹp, cho vào mẫu rồi gửi. Lúc trc mình gửi tầm 10 ngày nó mới nhận

Cái mẫu W8 gửi 1better phải có chữ kí nó mới nhận, Mở adobe reader , dùng chuột nắn nót vẽ chữ kí cho đẹp, cho vào mẫu rồi gửi. Lúc trc mình gửi tầm 10 ngày nó mới nhận

có w8 nó mới pay $ hả cậu. Vậy mình gởi w8 qua mail nó luôn hay up lên đâu cậu. Với cho mình hỏi nó thanh toán vào ngày nào vậy

Có acc Offerevenue ko? Hoặc bất kỳ net nào chạy shiftcode? Vào đó làm 1 bản ký tên vào rồi save lại ,xuất ra file pdf gửi cho nó là xong .Giữ cái bản PDF có chữ ký đó lần sau Net nào nó đòi thì dùng cái Foxit PDF Editor vào sửa lại ngày tháng đỡ phải làm nhiều lần .Gì mà có mỗi cái w8 cũng phải xoắn hết cả lên :D

Có acc Offerevenue ko? Hoặc bất kỳ net nào chạy shiftcode? Vào đó làm 1 bản ký tên vào rồi save lại ,xuất ra file pdf gửi cho nó là xong .Gì mà có mỗi cái w8 cũng phải xoắn hết cả lên :D
sáng mới làn cách đó nè. lay trong OR ra ko biết được không?:rolleyes:

bác vui tính thật, đang hỏi thằng 1bet. gio 1bet không biết thế nào.hj
Nhiều Net nó còn khó tính hơn 1better nhiều mà vẫn đc active thì chả có lý gì thằng 1better lại denied cả :D Chủ yếu nó ko chấp nhận cái chữ ký gõ = bàn phím thôi :p

1beter nó có 2 dòng
payout vs pauout 2014 là sao vậy các cậu.
mình gởi W8 vào email peter.adams...mà ko thấy hồi âm ???

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,907
172,993
Latest member
vlv007

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week