Auto post forum Bản Black crack

nghiatinh

Senior
Reactions
145
MR
0.001
Đê phục vụ cho các newbje mới tham gia ugotfile,
Mình chia sẽ cho các bạn auto và một ít team để các bạn chiến khi mới bắt đầu tham gia
Còn mún thông tin gì thêm về auto các bạn cứ pm trên topic để mình tiện theo dõi
Download Auto

*** down dc mà up lên mediafile đi

---------- Post added at 05:17 PM ---------- Previous post was at 05:17 PM ----------

chán vãi
Dễ bị Scam

Upvote 0
Template của cậu tự làm hay ở trên mạng vậy?

Upvote 0
tớ add forum thấy báo send thành công nhưng vào forum k0 thấy bài post. hỗ trợ mình với nghĩa tình : y/m buidoi8x :D
thanks

Upvote 0
cậu vào kiểm trả post tay đi
vì 1 số forum cậu phải rely 1 sô bài cố định hoạc kích hoạt bài viết đâu tiên mới cho lên bài viêt, hoặc bài viết đang chờ admin kiểm duyệt.
Nhưng forum hot lun vậy mà:) tránh các member spam quá mức gây hỗn loạn forum

Upvote 0
tớ add forum thấy báo send thành công nhưng vào forum k0 thấy bài post. hỗ trợ mình với nghĩa tình : y/m buidoi8x :D
thanks

Bạn này mới được mình hướng dẫn post thành công rồi ..hi hi...lần đầu tiên hương dãn thể loại ptu..vui vui:)

Upvote 0
Có cái auto mà cũng up lên cái host trả tiền, kiếm đc bao nhiêu rùi bro?
Món này share đầy trên mạng, anh em chịu khó search sẽ có nhiều templates.......

Upvote 0
nói chung down cái có sẵn thì phải chịu khó tý, các cậu có thể lấy cái mà người ta mất vài tháng để tích lũy . rồi share cho các cậu dùng mà ko tốn chút công nào.
Các cậu phải quý sức lao động của người khác và tặng cho họ 1 chút ít gì chứ:superman

Upvote 0
Nếu thật sự chiên auto thì bỏ tiền đầu tư mua MultiPosterUltimate luôn
tỷ lệ thành công cũng cao

Upvote 0
Thôi sợ cái vụ template lắm rồi . Từ bây giờ có lấy template về cũng chỉ lấy forum thôi. CHứ template lấy sẵn thứ 1 forum die rất nhìu, thứ 2 nó trùng với template của chính mình .
Mất 1 tháng lọc 1000 template hỗn hợp lọc ra còn dc 200 forum warez còn 3x thì mình ko chiến. Với thời gian đấy mình nghĩ tự mình làm template còn hay hơn. Và mình chỉ mún nói với các bạn xài template của ng khác 1 câu như thế này : " Đồ do mình làm ra mình sẽ an tâm hơn là xài đồ của ng khác".

Mình bít các bạn mới vô chơi PTU rất thích lấy đồ có sẵn đó là tâm lý chung nhưng mình khuyên các bạn nếu thật sự mún chơi PTU thành công thì hãy tự làm template , lấy của ng khác chỉ là giải pháp tạm thời thôi.

Ngoài ra mình cũng mong các bạn nhận dc template của ng khác hãy nói 1 tiếng thank với họ vì để làm dc số templete đó thì họ cũng phải bỏ ra bít bao công sức đó

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Thôi sợ cái vụ template lắm rồi . Từ bây giờ có lấy template về cũng chỉ lấy forum thôi. CHứ template lấy sẵn thứ 1 forum die rất nhìu, thứ 2 nó trùng với template của chính mình .
Mất 1 tháng lọc 1000 template hỗn hợp lọc ra còn dc 200 forum warez còn 3x thì mình ko chiến. Với thời gian đấy mình nghĩ tự mình làm template còn hay hơn. Và mình chỉ mún nói với các bạn xài template của ng khác 1 câu như thế này : " Đồ do mình làm ra mình sẽ an tâm hơn là xài đồ của ng khác".

Mình bít các bạn mới vô chơi PTU rất thích lấy đồ có sẵn đó là tâm lý chung nhưng mình khuyên các bạn nếu thật sự mún chơi PTU thành công thì hãy tự làm template , lấy của ng khác chỉ là giải pháp tạm thời thôi.

Ngoài ra mình cũng mong các bạn nhận dc template của ng khác hãy nói 1 tiếng thank với họ vì để làm dc số templete đó thì họ cũng phải bỏ ra bít bao công sức đó
Cậu add team kiểu gì mà sợ trùng lặp, chắc ko có nghề rồi:) cần phải cái sửa lại đi

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,864
170,916
Latest member
Hocnuoipet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week