Auto post forum Bản Black crack

nghiatinh

Senior
Reactions
145
MR
0.001
Đê phục vụ cho các newbje mới tham gia ugotfile,
Mình chia sẽ cho các bạn auto và một ít team để các bạn chiến khi mới bắt đầu tham gia
Còn mún thông tin gì thêm về auto các bạn cứ pm trên topic để mình tiện theo dõi
Download Auto

Cậu add team kiểu gì mà sợ trùng lặp, chắc ko có nghề rồi:) cần phải cái sửa lại đi

Lấy template của bọn nước ngoài về sau đó add vào auto . Tên thì mỗi thằng đặt 1 kiểu lấy gì mà ko trùng . Mình lấy nhìu nguồn chứ ko phải lấy 1 nguồn. Bởi vậy giờ chỉ lấy template về rồi lấy forum so ngược lại với auto của mình mà thôi.

Upvote 0
Upvote 0
chaj. 2 site giống nhau , Đường dẫn forum thì giống nhau nhưng lúc đặt tên thì lại khác nhau. Auto nó là bot chứ có phải là ng đâu mà hỉu 2 cái đó là giống nhau. Nên khi post bài = auto thế là nó post 2 bai y chang nhau và hậu quả thế nào thì chắc pác bít mà phải ko.

Upvote 0
chaj. 2 site giống nhau , Đường dẫn forum thì giống nhau nhưng lúc đặt tên thì lại khác nhau. Auto nó là bot chứ có phải là ng đâu mà hỉu 2 cái đó là giống nhau. Nên khi post bài = auto thế là nó post 2 bai y chang nhau và hậu quả thế nào thì chắc pác bít mà phải ko.

Cậu không biết xóa à, nếu cậu tự đặt cho mình một quy luật đặt tên, thì sẽ không bao giờ trùng,
Chẳng lẽ cậu chỉ biết tha team về rồi add chứ ko biết đặt lại tên để xem tên có bị trùng không à.
Gà thiệt.

Upvote 0
Đã nói rồi . nếu cậu lọc ra dc thì còn gì để nói . Ko lẽ cậu lấy tem về và ngồi f2 từng cái template ah. Nếu cậu đủ thời gian làm vậy thì bái cậu làm sư phụ. Tem nó trùng thì chỉ có cách là add vào excel xem coi có trùng address hay ko thôi. Chứ ko ai mà ngồi rãnh lại đi lọc hàng ngàn cái template như vậy

Upvote 0
bạn ơi mình làm thử có đc đâu!
add 8 forum post thử thì erros 7
1 cái đc hí hửng lên xem thử thì ko thấy bài đâu t.t
pác hướng đãn post thử 1 forum xem nào

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,858
170,916