Auto Click LinkBucks cực pro

bây giờ là 15-6 chờ đến 4-7 có proof hãy show hàng hay chém gió tiếp đi, cái topic creat ra 26 trang chỉ toàn thấy các bố tự sướng, có thì share, ko thì cho vào Box chém gió chat chit, hoặc cho vào thùng rác ấy, đưa vào đây làm gì

rút về paypal của mình,xong mình trả lại tiền cho chủ thớt vào ngân hàng bảo kim để rút về atm.Ăn hoa hồng mỗi 1usd thôi. =))

không chơi adf.ly bao giờ sao!
mỗi tháng pay 1 lần.lần này ;à 4/7. không biết thì đừng nói,ng ta cười cho đấy newbie ạ . hí hí :))

nguy hiểm vừa thôi, lạy chị :(

đang bàn vẫn đề linkbucks, nghe nói nó paid instant mà, bạn boot dc thì show proof tiền về pp xem phát nào oldbie :">

Ờ, adf.ly 4/7 pay, ta cũng đang đợi pay, thế cái linkbucks đâu sao đợi lâu thế, nghe nói nó pay ngay mà =)), mà ko bít tham gia MMO đc bao lâu, gặp ai cũng gọi newbie, vl thật

linkbuck chi co the cheat : ko load image, iframe, ko wait 8s thoi.
Neu muon qua dc 20 c / 1 ip thi fai hack server no.

chac chan la cam roi ...

không chơi adf.ly bao giờ sao!
mỗi tháng pay 1 lần.lần này ;à 4/7. không biết thì đừng nói,ng ta cười cho đấy newbie ạ . hí hí :))

thế newbie không nói để học tập kinh nghiệm thì để đấy làm cảnh à? thế lúc bạn newbie thì bạn ko nói bao giờ chắc?

phuongbin pro quá nhỉ :)) p/s: avatar xinh thế =))

được người ta nhờ pay hộ thì lại bảo người khác là newbie. giỏi thì làm cái tool đê

Last edited by a moderator:
ôi dis, đang nói về proof linbuck thì chả thấy đâu
tự nhiên chuyển sang proof adf . chờ đến 4.7 mới có proof adf, nản
sao lắm người nguy hiểm thế:binhsua53::binhsua53::binhsua53:

toàn mang hook với packet ra dọa :|

IP nó log vào server rồi làm sao bypass được :-s

vl là gì hả bác.:))
thôi,không vào box này nữa.close rồi mà vẫn đông khách nhể
thật đáng sợ.
Thôi Đi xem JYJ trên kênh vtv2 đây.=)) hê hê
Không nói nhiều với các bác, toàn bị chém cho :((
Để khi nào có proof thì post nhé