Auto Click LinkBucks cực pro

tool linkbuck thì hiện nay đã có của chienthan + T2 (của amivn - xin lỗi nếu mình đánh vần sai nha :p), nguyên 2 bộ tool đó là quá ổn rồi!

chính ta rút về cho chủ thớt mà =))
Các chú cứ đợi đầu tháng sau adf nó pay,khác có proof sịn :)
đó là làm thử linkbuck.không thấy nó pay ngay nên mới quay sang adf
Nếu cứ khăng khăng là linkbuck nó pay ngay thì xin mời vô forum của linkbuck xem admin lập hẳn topic to oành về chế độ review (chờ xem xét ) nhé

chính ta rút về cho chủ thớt mà =))
Các chú cứ đợi đầu tháng sau adf nó pay,khác có proof sịn :)
đó là làm thử linkbuck.không thấy nó pay ngay nên mới quay sang adf
Nếu cứ khăng khăng là linkbuck nó pay ngay thì xin mời vô forum của linkbuck xem admin lập hẳn topic to oành về chế độ review (chờ xem xét ) nhé

Vậy bao nhiều người chơi linkbucks được nó pay ngay khi request là ntn ?,hay bọn mình thì bị loại ra khỏi tos còn mình cậu thì được admin đặc cách cho vò chế độ chờ xem xét thanh toán :)). Mà copy cho mình cái link về chế độ review của admin tớ đọc cái, tìm mãi chả thấy đâu ;))

http://forums.linkbucks.com/showthread.php?t=20802
=> đó bạn này.link đó đọc đi
Khi ngta share lại còn đặt điều,nào là scam lừa đảo này nọ,ai muốn share cho những người như vậy chứ!
đem proof lên đây là để chứng minh cho tất cả.Topic đóng đi là vừa
Originally Posted by Chien_offer
con đĩ Nỡ.Đề nghị close topic đi.
=> Học Mẫu giáo à ku,không biết phát âm thế nào cho đúng à.Hay thấy bố mẹ nói chuyện nên học theo đi nói người.Ăn nói cẩn thận lại đê.Về học lại mà muốn nói gì thì nói sao cho có văn hóa nhất.Văn Hóa Làng

My title here is "Super Moderator" and as you clearly see, my earning's requests are placed in review too ... And on top of it, look how long I have been waiting ...

Earning are put into review so Linkbucks can verify that your clicks are valid ...

You may have three or four instant payments and then all of a sudden the fifth is reviewed ... It's nothing personal ...

It can take up to seven (7) business days to receive payment.

Linkbucks has never missed a payment ...

--->>> You may have three or four instant payments and then all of a sudden the fifth is reviewed ... It's nothing personal ...

thế ko lẽ bạn rút 3-5 lần rồi mà trước đó ko có proof à :">

Đề nghị các bạn không tin proof của chủ thớt và phuongbim các bạn không comment những lời lẽ tục tĩu , hãy thể hiện là 1 người có văn hóa đi các bạn:)

Tool là dọ chủ thớt viết ra , share hay ko thì đó là quyết định của bạn ấy , nếu chủ thớt có lòng share cho anh em thì xin cảm ơn còn ko share thì anh em cũng đừng mỉa mai này nọ.Chủ thớt nếu chỉ muốn show để khoe thì bạn có thể liên lạc với mod close topic lại tránh những lời lẽ ko hay.:)

Vì một cộng đồng MMO phát triển!Chúng ta hợp tác để kiếm tiền từ bọn tây chứ đừng quay ra mà châm chọc nhau!

Last edited by a moderator:
http://forums.linkbucks.com/showthread.php?t=20802
=> đó bạn này.link đó đọc đi
Khi ngta share lại còn đặt điều,nào là scam lừa đảo này nọ,ai muốn share cho những người như vậy chứ!
đem proof lên đây là để chứng minh cho tất cả.Topic đóng đi là vừa

=> Học Mẫu giáo à ku,không biết phát âm thế nào cho đúng à.Hay thấy bố mẹ nói chuyện nên học theo đi nói người.Ăn nói cẩn thận lại đê.Về học lại mà muốn nói gì thì nói sao cho có văn hóa nhất.Văn Hóa Làng
oh.chị ấy có văn hóa rất pro.Thôi quăng boom vừa vừa thôi bà nội.Có thì ăn 1 mình mày đi.mày đâu cần phải là chó giữ nhà cho thèn ragnakrorn77 đâu mà ra biện luận này nọ.Chúc 2 pé có những Proof khửng nhất cho làng MMO mình nha:x.tất cả là trông vào 2 chym và bím đấy

ôi dào
post box tools mà không share, cũng không hứa hẹn là bán biếc thì post vào đây làm cái *** gì! bác mod nào chuyển đi nơi khác đi! (cái này nhét vào chat chit hoặc thùng rác có vẻ là vừa đó)
proof thì mình tin đó nhưng 2 bạn không share thì post vào đây là vô ích!

đề nghị remove hết thanks ở post đầu tiên (#1) =))

còn bạn phuongbin mình thấy bạn chả cần khoe cái proof adf.ly đâu, bạn cũng chỉ ăn theo tool của chủ thớt thôi chứ giỏi thì viết cái tool đi =))

Hi. chán thế. Vậy là topic này mang tích khoe proof.
Hxhx... thế post lên làm zì ko bik :|

Vừa search HKGTeam, tìm đc cái web thì NIS nhảy ra

ngồi từ 2h đến giờ đọc lại đủ 32 trang để tìm một số thứ, tiện tay up cho cái topic này nó hot =))

Bay lên nào là bay lên nào

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,727
172,795
Latest member
TNSK

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week