Auto Click LinkBucks cực pro

nói chung có cái ảnh tool là ok, cứ show cái proof quèn làm gì?

thôi đừng ném gạch, ném đá, ném đậu phụ, ném ... nữa. cứ chờ xem các bác í show proof nhận tiền đi

ps : các bạn đã và đang PR cho cái tool PRO này, lúc nào có proof nhận tiền thì hãy show, không cứ show thế này thì cũng bị ném đậu phụ mà vỡ đầu thôi =))

nói thật thì chủ topic biết cách chạy tool đấy.
các bác cứ chém thế ai dám share cho các bác nữa!!! Người ta chưa share vì đang cân nhắc nên share cho không,vì cái tool ngon!
uh đó.em bán cam với chủ topic đó,bán cam cũng không bán cho các bác đâu :))

Nhìn mà ói đi bạn trẻ
Đm NGU CÒN TỎ RA NGUY HIỂM.TỤI NÀY CÓ THÈM MẤY ĐÂU MÀ RA NÓI NHIỀU.NHƯ HỒI TRƯỚC KO CÓ Tool THÌ T VẪN earn $ BÌNH THỪONG CÓ SAO ĐÂU.MÀY PRO,MÀY GIỎI THÌ IM ĐI.ĐỪNG CÓ MÀ CHẢNH.ĂN 1 MÌNH ĐI ĐỪNG LẤY CÁI ĐÓ RA DẠY ĐỜI AE MMO.
SON OF THE BITCH

hình như phuongbin là clone của ông chủ thớt :)

sao ko thấy mặt mũi chủ thớt đâu nhờ :))

sặc,điều tra kinh ghê! vâng của em đó =))

---------- Post added at 09:08 AM ---------- Previous post was at 09:06 AM ----------

còn nhiều lắm anh zai ạ!
http://dailykpopnews.tk => my blog
1 playlist đã lên sóng yantv
1 playlist đã lên sóng channel V
=> còn cái batdongsan kia không phải của em nhá.Đính chính lại đó.Em đăng tin giúp ông chú bán đát thôi.Không có liên quan à nha

Last edited by a moderator:
rút về paypal của mình,xong mình trả lại tiền cho chủ thớt vào ngân hàng bảo kim để rút về atm.Ăn hoa hồng mỗi 1usd thôi. =))

@bowa:ăn nói hàm hồ quá bạn trẻ ơi! k bằng chứng scam. kỉ luật vào mắt à,đã lừa được ai nào =))
chủ thớt close rồi kài,thôi té đây :)) 4/7 có proof

không chơi adf.ly bao giờ sao!
mỗi tháng pay 1 lần.lần này ;à 4/7. không biết thì đừng nói,ng ta cười cho đấy newbie ạ . hí hí :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,379
172,482
Latest member
weishao

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom