Tutorial [Anuntiomatic.com] - Hướng dẫn kiếm ít nhất 100$/ tháng(tăng dần sau mỗi tháng)

Status
Not open for further replies.
Em còn acc 7k bono bỏ khá lâu giờ muốn chiến lại thế nào các bác

Thật là nực cười, toàn đi lấy bài của người khác về . Vậy khi nhận được thẻ được thẻ có được pay hay ko , chưa biết nhé.
- Còn nói não phẳng thì nên xem lại bạn thì đúng hơn. Bạn có thấy trong bài post có câu nào nói anu scam ko. Chỉ nói là đã pay ko có nghĩa là ko scam nhé.

Chú em mày lằng nhằng thế tao hỏi ngược lại mày , mày có bằng chứng gì nói anun scam , tao thấy mày chả có tí bằng chứng gì hết , làm biếng chạy auto bị ban giờ cay cú à , nói cái giọng như mày là tao biết 100 % là chạy auto rồi , hoặc là làm biếng click giờ vô đây ăn vạ chứ người ta bây giờ đang chờ nhận tiền chứ không phải như cái loại mầy . Chuyển phương thức thanh toán lấy quái gì có proof . Mầy bị lâu năm mày dấu à .

Chú em mày lằng nhằng thế tao hỏi ngược lại mày , mày có bằng chứng gì nói anun scam , tao thấy mày chả có tí bằng chứng gì hết , làm biếng chạy auto bị ban giờ cay cú à , nói cái giọng như mày là tao biết 100 % là chạy auto rồi , hoặc là làm biếng click giờ vô đây ăn vạ chứ người ta bây giờ đang chờ nhận tiền chứ không phải như cái loại mầy . Chuyển phương thức thanh toán lấy quái gì có proof . Mầy bị lâu năm mày dấu à .

Xin lỗi bác nhé, em chạy auto mà vẫn được pay đấy, có thấy ai ban em đâu. ko những auto mà còn auto tới vài nick nữa. chứ ko phải 1 nick đâu nhé bác. Auto em tự viết nên Em auto nó có trình lắm chứ ko như loại bác đang thể hiện đâu. Còn lâu năm mà dấu thì chắc em ko bằng bác được rồi. Thế nhé bye bye bác. :rolleyes::rolleyes:

Xin lỗi bác nhé, em chạy auto mà vẫn được pay đấy, có thấy ai ban em đâu. ko những auto mà còn auto tới vài nick nữa. chứ ko phải 1 nick đâu nhé bác. Auto em tự viết nên Em auto nó có trình lắm chứ ko như loại bác đang thể hiện đâu. Còn lâu năm mà dấu thì chắc em ko bằng bác được rồi. Thế nhé bye bye bác. :rolleyes::rolleyes:

Mấy thằng auto nó yên hết rồi mầy định lừa anh mầy à , bị ban mới cay cú như mày chứ không người ta ngồi yêm nhận tiền rồi .:eek:

Sao bác biết là em ko ngồi chờ nhận tiền :D:rolleyes::rolleyes: . Hiện tại em vẫn đnag chạy auto 2 -3 acc đây . :rolleyes::rolleyes: Mà thôi ko war với bác nữa, ko lại lên point thì khổ

Sao bác biết là em ko ngồi chờ nhận tiền :D:rolleyes::rolleyes: . Hiện tại em vẫn đnag chạy auto 2 -3 acc đây . :rolleyes::rolleyes:
Thằng này vãi lọ thật , hồi nó anun scam , hồi nói chờ nhận tiền ,. Thế proof của mày đâu ?:eek:

Theo thớt 1 phát rồi nhá

Mới nhận được thư anun cảnh báo sẽ kiểm soát robo....anh em nào auto sẵn sàng

Mấy bác auto cũg làm ơn xem xét lại hành độg của mình. Chỉ biết cái lợi trc mắt mà ảnh hưởg tới bao ng khác...

thang chu thot tron mat dang roi

Thẻ về đợt 2, chưa bóc ra xem để đem về nhà luôn, bóc ra lại rớt mất như đợt đầu thì khổ.

p/s éo biết nó có pay ko mà reship hết bà nó 25$ rồi ( may mà có nói thằng anu pay thì mình trả 25$ còn ko thì khỏi trả :v)

p/s 2 : xác nhận là có dòng anumatic.com dưới tên @@!

Last edited:
lyokha bác chụp ảnh cho anh em xem nào. Với cả nó mấy ngày thẻ về vậy bác. Nó gửi tận về nhà ạh

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week