Tutorial [Anuntiomatic.com] - Hướng dẫn kiếm ít nhất 100$/ tháng(tăng dần sau mỗi tháng)

Status
Not open for further replies.
May quá mình thì vẫn bình thường. Tài khoản thì xác minh từ trước rồi. Bono thì vẫn vậy. Nhưng mà sao chỉ đc thanh toán 10k bono nhỉ
Cái này do bị hạ xuống gratuto. Ở cấp đó chỉ thanh toán 10k bono thôi đó mà

nó pay qua Payoneer, mà h nó yêu cầu phải đạt ít nhất 150$ mới được đặt thẻ :(

Anuntiomatic 99% scam
........... RIP Anuntiomatic :(

Anuntiomatic 99% scam
........... RIP Anuntiomatic :(
đang tính xơi :( cậu có trang nào kiếm ra tiền cỡ 5$ ko cần vốn ko :( mình online 12h một ngày captcha thì mình gõ chậm quá =='

đang tính xơi :( cậu có trang nào kiếm ra tiền cỡ 5$ ko cần vốn ko :( mình online 12h một ngày captcha thì mình gõ chậm quá =='
nên kiếm một ít vốn, làm gì cũng dễ hơn cậu ạ :) lấy sức ra thay cho vốn thì chỉ có captcha thôi.

vốn nhiêu cậu =='
Tuỳ từng trang thôi cậu. Tớ đang chơi PTC, vốn $50, kiếm tầm hơn $4/ngày, ngày bỏ ra 20' click và quản lý thôi :) Thời gian còn lại cậu rảnh thì có thể kiếm trang khác mà chơi.

Tuỳ từng trang thôi cậu. Tớ đang chơi PTC, vốn $50, kiếm tầm hơn $4/ngày, ngày bỏ ra 20' click và quản lý thôi :) Thời gian còn lại cậu rảnh thì có thể kiếm trang khác mà chơi.
ngon nhễ :D hết tháng làm =='

chơi img cậu à, ngày 5$ mỗi site là chuyện bình thường, nhưng nó paid hay ban là chuyện của mỗi người
mình hơi 7 site, 2 site paid, 1 site đòi check nguồn, bắt mình gửi link topic cho nó, còn lại bị ban :p:p
site ban lại reg acc khác chiến cách khác, ăn ít hơn mà được paid là tốt rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,360
170,486
Latest member
Crypto8x

Most viewed of week