Tutorial [Anuntiomatic.com] - Hướng dẫn kiếm ít nhất 100$/ tháng(tăng dần sau mỗi tháng)

Status
Not open for further replies.
Bt mà , nó đã có thông báo mà, xóa hết tất cả các payment pending . còn đền bù thì nó bảo chờ đợi mà.

cái này giống seosprintf rồi :(

thằng này chơi hoa cả mắt :confused:

Mình nghĩ chắc ko scam đâu, mà scam luôn :D:D . đùa thôi, đc biết 2 điều là 50% acc là chưa đc ver thì ở bản 3.0 đều bị ban lý do là ban là dùng imacro . Số còn lại thì tiếp tục chờ đc ver.
- Payment của nhiều bác từ tháng 7 bị pending từ tháng 7 tới nay đã bị xóa hết. cái này mình đọc trên TBN . Còn bono thì thấy có mấy bac nói là trước mấy chục ngàn bono nay vào chỉ còn 400 bono. chưa biết xác thực có phải vậy ko.

Anun 3.0 rồi. Mà chả hiểu gì. Coinmatic cũ thì mất hết ( hơn 80$). ****
Click quảng cáo còn ko thấy lên bono :D

Mình nghĩ chắc ko scam đâu, mà scam luôn :D:D . đùa thôi, đc biết 2 điều là 50% acc là chưa đc ver thì ở bản 3.0 đều bị ban lý do là ban là dùng imacro . Số còn lại thì tiếp tục chờ đc ver.
- Payment của nhiều bác từ tháng 7 bị pending từ tháng 7 tới nay đã bị xóa hết. cái này mình đọc trên TBN . Còn bono thì thấy có mấy bac nói là trước mấy chục ngàn bono nay vào chỉ còn 400 bono. chưa biết xác thực có phải vậy ko.
May quá mình thì vẫn bình thường. Tài khoản thì xác minh từ trước rồi. Bono thì vẫn vậy. Nhưng mà sao chỉ đc thanh toán 10k bono nhỉ

Nói chung cái này mất tg quá. Bắt đầu chơi anun đc 4 tháng mẹ rồi. Mà chẳng đc xu mẹ nào

Nói chung cái này mất tg quá. Bắt đầu chơi anun đc 4 tháng mẹ rồi. Mà chẳng đc xu mẹ nào
Đừng nóng vội cứ chờ đi bác tầm vài năm khác có $ $ ngay ý mà ...

theo các bác thì có nên chiến tiếp ko ?
em mới đc hơn trăm bono thôi

Mà chưa chắc thằng này scam đâu.
nó liên kết với cả payoneer mà
Mà bác click lên bono ko e click ko lên bono :D

Mà chưa chắc thằng này scam đâu.
nó liên kết với cả payoneer mà

hồi trước nó có pay :D mà sau này cheat, tool, auto nhiều quá nên nó mới lục đục :rolleyes: mấy bác rút kinh nghiệm thì chơi chân chính lần này để giữ thể diện cho mem VN với :D

Bác này cũng thể chả lên tý bono nào. Mà hình như chưa hoàn thiện. Mà éo biết thằng ất GG đi đâu mẹ rồi. Ko hướng dẫn anh em
Chuyển nghề sang bán dầu ăn rồi bác ko biết à :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,580
170,674
Latest member
dinhkarate
Back
Top Bottom