Tutorial [Anuntiomatic.com] - Hướng dẫn kiếm ít nhất 100$/ tháng(tăng dần sau mỗi tháng)

Status
Not open for further replies.
chơi img cậu à, ngày 5$ mỗi site là chuyện bình thường, nhưng nó paid hay ban là chuyện của mỗi người
mình hơi 7 site, 2 site paid, 1 site đòi check nguồn, bắt mình gửi link topic cho nó, còn lại bị ban :p:p
site ban lại reg acc khác chiến cách khác, ăn ít hơn mà được paid là tốt rồi
Có tút chơi ko? Share vs mình làm ref cho :)

chơi img cậu à, ngày 5$ mỗi site là chuyện bình thường, nhưng nó paid hay ban là chuyện của mỗi người
mình hơi 7 site, 2 site paid, 1 site đòi check nguồn, bắt mình gửi link topic cho nó, còn lại bị ban :p:p
nguồn site có dồi dạo ko cậu :D vậy giờ cậu đang được $15/ngày à? 1 ngày dành bao nhiêu tiếng online vậy?

inbox giúp mình. :) cảm ơn bạn rất nhiều

mình chơi là cheat rồi, có thể bay bất cứ lúc nào, không cần ref cậu à, site ăn được mình chơi multi acc
Mình không chơi cheat chỉ dùng auto do mình code thôi, xưa kiếm vài ngàn đô 1 ngày dễ

Giờ kiếm vài trăm đô 1 ngày auto multi accounts mà còn khó chơi hơn

Kệ cha, để chục tỷ trong nhà băng hưởng lãi cũng tạm sống qua ngày khó khăn này :D:D

Huhuhuhuhu Ngôi sao nào hiểu lòng anh???

Mình không chơi cheat chỉ dùng auto do mình code thôi, xưa kiếm vài ngàn đô 1 ngày dễ

Kệ cha, để chục tỷ trong nhà băng hưởng lãi cũng tạm sống qua ngày khó khăn này :D:D

Đói quá, không biết giờ PTU kiếm đc tiền không, tay thì yếu không gõ captcha được lâu

Ai có kinh nghiệm PTU PM mình

Đói meo
Jul 1, 2014 còn kêu đói xin kinh nghiệm PTU mà giờ đã có chục tỷ rồi, công nhận tốc độ kiếm tiền của bác ghê vcc :confused:

vãi thật.. chơi gì mà vài ngàn $ / 1 ngày nghe hơi khó tin :eek:

vãi thật.. chơi gì mà vài ngàn $ / 1 ngày nghe hơi khó tin :eek:
Chơi nhiều account mà, xem như nhiều người vậy + auto + giải thuật do tớ sáng tạo ra nó không thể biết mình chơi bot auto

Xưa rồi diễm, giờ nó nát, nó éo có tiền trả nó phải banned mình hoặc trở thành scam

Nói chung kiếm tiền giờ càng khó, mà ăn rồi share tút thì nó đã nát.

Chơi nhiều account mà, xem như nhiều người vậy + auto + giải thuật do tớ sáng tạo ra nó không thể biết mình chơi bot auto

Xưa rồi diễm, giờ nó nát, nó éo có tiền trả nó phải banned mình hoặc trở thành scam

Nói chung kiếm tiền giờ càng khó, mà ăn rồi share tút thì nó đã nát.

bạn là lập trình viên hả ? sao tài thế ? :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,633
170,735
Latest member
tinhtrong

Most viewed of week