Tutorial [Anuntiomatic.com] - Hướng dẫn kiếm ít nhất 100$/ tháng(tăng dần sau mỗi tháng)

Status
Not open for further replies.
Cho mình hỏi chút:min pay là 90$ hay là cứ 10000bono là dc. Vấn đề 2 là tiền trả hàng tháng là (tổng tiền / tổng bono các thành viên)*số bono mình có. Vậy muốn xem tháng trc tổng lợi nhuận của trang vs tổng bono thành viên thì có trang nào để xem ko

Cho tớ hỏi tới thiếu chưa đủ 10k
ráng đi bạn còn 2 ngày nữa mà (10 giờ sáng ngày 01/08/2014 giờ VN = 0 giờ ngày 01/08/2014 TBN) mới rest mà bạn.

Có 1 cái thắc mắc là tháng này làm được 5k bono. Vậy là ko đủ bono yêu cầu vậy coi như tháng này là ko công ( ko được + tiền, để tháng sau cộng típ à ) à.

Có 1 cái thắc mắc là tháng này làm được 5k bono. Vậy là ko đủ bono yêu cầu vậy coi như tháng này là ko công ( ko được + tiền, để tháng sau cộng típ à ) à.

tháng sau làm thêm 5k nữa là đủ rồi

mình đem CMND, mình điền thông tin gần xong thì nhân viên bấm máy tính và phát hiện mình chưa đủ 18t rồi nói mình qua ngân hàng khác thử xem

Y rang tớ =]] Mà nghe nói có người bảo lãnh thì dc, cậu thử xem. Tớ thì chịu rồi, đầu tư 1 chuyến ra thành phố để làm mà chả dc... dưới quê éo có acb

Có lẽ do chưa đi làm bao giờ nên các bạn chưa biết. Theo luật của NH thì với các trường hợp mở tài khoản thanh toán nội địa (tức là thẻ ATM chẳng hạn) thì chỉ cần chủ tài khoản có CMND là đủ. Nhưng đối với thanh toán quốc tế (tức là thẻ visa ...) thì chủ tài khoản phải đủ hoặc trên 18 Tuổi.

Cho mình hỏi chút:min pay là 90$ hay là cứ 10000bono là dc. Vấn đề 2 là tiền trả hàng tháng là (tổng tiền / tổng bono các thành viên)*số bono mình có. Vậy muốn xem tháng trc tổng lợi nhuận của trang vs tổng bono thành viên thì có trang nào để xem ko
alo alo, có ai biết thông tin này ko, giúp mình vs

cày mọt đít ra @@ load cực chậm T_T

Cho em hỏi. Site này đăng nhập mỗi lần ở nhiều IP khác nhau được không ạ. Hay cả quá trình làm chỉ được làm trên IP mà mình đăng ký thôi

Cho em hỏi. Site này đăng nhập mỗi lần ở nhiều IP khác nhau được không ạ. Hay cả quá trình làm chỉ được làm trên IP mà mình đăng ký thôi

Đc. Ip mới ko ai log vào anun là đc

cho mình hỏi là khi đủ 10k bono rồi thì làm sao để nó vào tài khoản visa vậy? :(
Cầm cái 1202 leo lên sân thượng vào ngày đầu tháng trời mưa tầm tả ấy ........... bật bluetooth lên rầu giơ thẳng điện thoại lên trời ( nhớ bấm 114 nha ) ............. hy vọng nó chuyển qua đường bluetooth cậu =]]

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874
172,953
Latest member
admin2admin

Most discussed of week

Most discussed of week