Tutorial [Anuntiomatic.com] - Hướng dẫn kiếm ít nhất 100$/ tháng(tăng dần sau mỗi tháng)

Status
Not open for further replies.
Tôi nghĩ các bạn mới đừng tham gia nữa, chỉ tốn công vô ích mà thôi.
Mình thì cũng ngừng click rồi. Mấy trang nước ngoài đều phân tích đúng như lời mình nói rồi.
Thế là hết rồi :D
Còn ai không nghe thì cứ click tiếp đi nhé :cool:

Còn về ông chủ thớt thì các bạn cũng biết mấy hôm nay ổng chỉ ngồi chơi xơi nước chẳng tốn công click mà bono vẫn tăng đều. Ha ha :p
Sau vụ này mình cũng rút ra được là thằng này cũng phải có ref thì mới ăn dc, không có là thua

bây h lúc vừa đăng nhập vào minh dc chuyen tới trang nhập ngày tháng năm sinh, giới tính, ...
Những thông tin này cần trùng với VISA không vì mình mượn chị mình làm VISA

Tôi nghĩ các bạn mới đừng tham gia nữa, chỉ tốn công vô ích mà thôi.
Mình thì cũng ngừng click rồi. Mấy trang nước ngoài đều phân tích đúng như lời mình nói rồi.
Thế là hết rồi :D
Còn ai không nghe thì cứ click tiếp đi nhé :cool:

Còn về ông chủ thớt thì các bạn cũng biết mấy hôm nay ổng chỉ ngồi chơi xơi nước chẳng tốn công click mà bono vẫn tăng đều. Ha ha :p
Sau vụ này mình cũng rút ra được là thằng này cũng phải có ref thì mới ăn dc, không có là thua

Bạn ra đi thanh thản nhé
Bye bye :D

bây h lúc vừa đăng nhập vào minh dc chuyen tới trang nhập ngày tháng năm sinh, giới tính, ...
Những thông tin này cần trùng với VISA không vì mình mượn chị mình làm VISA
Ngày tháng năm sinh trùng với CMTND/PASSPORT bạn nhé :D

Bạn ra đi thanh thản nhé
Bye bye :D
Bác này chưa đưa được bài nào hay có lợi cho mem cả, toàn loại khó nhằn, chủ yếu tuyển ref cho mình là chính
Thôi, bye bye mọi người :cool:

Bác này chưa đưa được bài nào hay có lợi cho mem cả, toàn loại khó nhằn, chủ yếu tuyển ref cho mình là chính

Thế bạn có bài nào " hay có lợi cho mem" vậy ?
Nếu không thích ref thì đừng nhập ref guildgold9 vào làm gì nữa? Có ai bắt bạn nhập đâu =))))

@chaoban888 Mình đã nhận được report của bạn, nhưng mình vẫn chưa hiểu lắm.
Bạn có nói là "topic làm lợi cho chủ thread", nhưng đây không phải topic tuyển ref nên member hoàn toàn có thể đăng ký theo link non-ref.
Thêm nữa là bạn có nói "người làm ref sẽ vô cũng khó khăn nếu solo mà chưa chắc được gì" thread này mới chỉ được đưa về đây mới hơn 1 tháng, cho nên chưa có ai và cũng chưa ai có thể đủ số point đinh mức của site. Nên việc đưa ra căn cứ được hay không được gì là điều chưa thể khẳng định. Lợi nhuận luôn đi đôi với rủi ro, trong tầm chịu được ai dám theo thì cũng phải dám nhận về rủi ro.
Cuối cùng bạn muốn BQT có biện pháp hạn chế, nhưng hạn chế về khoản nào? và hạn chế ntn ? mong bạn cho thêm ý kiến.

Thân!

@chaoban888 Mình đã nhận được report của bạn, nhưng mình vẫn chưa hiểu lắm.
Bạn có nói là "topic làm lợi cho chủ thread", nhưng đây không phải topic tuyển ref nên member hoàn toàn có thể đăng ký theo link non-ref.
Thêm nữa là bạn có nói "người làm ref sẽ vô cũng khó khăn nếu solo mà chưa chắc được gì" thread này mới chỉ được đưa về đây mới hơn 1 tháng, cho nên chưa có ai và cũng chưa ai có thể đủ số point đinh mức của site. Nên việc đưa ra căn cứ được hay không được gì là điều chưa thể khẳng định. Lợi nhuận luôn đi đôi với rủi ro, trong tầm chịu được ai dám theo thì cũng phải dám nhận về rủi ro.
Cuối cùng bạn muốn BQT có biện pháp hạn chế, nhưng hạn chế về khoản nào? và hạn chế ntn ? mong bạn cho thêm ý kiến.

Thân!

Tôi nghĩ nó bị RẢNH
:D

Chào bạn,
Mỗi site có 1 cách chơi, không site nào giống site nào cả.
Việc bạn Report chủ thread là làm lợi cho bản thân là không có căn cứ.
Lý do : Mỗi member có quyển ref hay solo tùy mỗi cá nhân, không ai ép ai làm ref cả.

Do đó việc report của bạn là ko có giá trị.
Nếu bạn có thêm bằng chứng gì cụ thể thì lập topic report hẳn hoi nhé.

Chào bạn,
Mỗi site có 1 cách chơi, không site nào giống site nào cả.
Việc bạn Report chủ thread là làm lợi cho bản thân là không có căn cứ.
Lý do : Mỗi member có quyển ref hay solo tùy mỗi cá nhân, không ai ép ai làm ref cả.

Do đó việc report của bạn là ko có giá trị.
Nếu bạn có thêm bằng chứng gì cụ thể thì lập topic report hẳn hoi nhé.
:D:D Thôi thì các bạn cứ chơi tiếp đi

à chủ thớt cho mình hỏi tí , tên trên visa giống anun, còn địa chỉ ngày tháng năm sinh, số cmnd khác anun có được pay ko . nếu ko thì mình xác định rồi :))

ko co the visa roi sao thot ... 3k roi :(
Ko có thẻ visa ko sao cả. Mình sẽ update hướng dẫn nhận tiền online sau ( vì bạn mới có 3k nên áp dụng đc)
Cứ kiếm điểm đi nhé.
Veri sau nha

à chủ thớt cho mình hỏi tí , tên trên visa giống anun, còn địa chỉ ngày tháng năm sinh, số cmnd khác anun có được pay ko . nếu ko thì mình xác định rồi :))
Ngày tháng năm sinh trùng với cmt/passport up lên là đc nhé

TARJETA PAYONEER

Hemos retirado el link por que Payoneer nos lo ha pedido mientras terminamos las pruebas para la integración de Payoneer en el Backoffice
PRÓXIMOS DÍAS

Durante los últimos días y durante los próximos hemos estado y vamos a estar instalando más servidores para mejorar el servicio.
Habrán momentos de lentitud puntuales durante ciertos períodos del día.

Disculpen las molestias
Cái này là sao hả thớt ? Màu đỏ nhé. Mình add bank hơn 1 tuần rồi :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,889
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week