Tutorial [Anuntiomatic.com] - Hướng dẫn kiếm ít nhất 100$/ tháng(tăng dần sau mỗi tháng)

Status
Not open for further replies.
Mình chỉ có một thắc mắc là theo như bạn nói, khi kiếm đủ 10k bono, sẽ được trả số tiền 80$, mình thắc mắc là khi trả tiền rồi nó phải trừ bono hết chứ. Sao lại có chuyện sẽ trả mỗi tháng 80$ mãi mãi mà ko cần làm nữa, và nếu mình kiếm thêm bono thì mình có lợi gì ko. Tại khi đủ 10k bono rồi, thì cần gì làm nữa, cứ tới tháng kiếm 80$ như bạn nói ko phải đơn giản hơn sao.

Last edited:
Cầm cái 1202 leo lên sân thượng vào ngày đầu tháng trời mưa tầm tả ấy ........... bật bluetooth lên rầu giơ thẳng điện thoại lên trời ( nhớ bấm 114 nha ) ............. hy vọng nó chuyển qua đường bluetooth cậu =]]

Mình hỏi thật mà cứ đùa, tại lần đầu kiếm tiền bằng cái này, chưa có visa nữa chứ :(

Tại bạn JOIN chậm quá :p
AD cho hỏi hôm nay Anu nó bảo xác nhận ngày tháng năm sinh kìa . Cái gì mà khóa tài khoản ấy

Mình chỉ có một thắc mắc là theo như bạn nói, khi kiếm đủ 10k bono, sẽ được trả số tiền 80$, mình thắc mắc là khi trả tiền rồi nó phải trừ bono hết chứ. Sao lại có chuyện sẽ trả mỗi tháng 80$ mãi mãi mà ko cần làm nữa, và nếu mình kiếm thêm bono thì mình có lợi gì ko. Tại khi đủ 10k bono rồi, thì cần gì làm nữa, cứ tới tháng kiếm 80$ như bạn nói ko phải đơn giản hơn sao.
theo mình hiểu trang này : tổng lợi nhuận trang hay công ty của nó gì đó sẽ chia cho thành viên. tức là lấy (tổng tiền công ty kiếm đc chia cho tổng số bono của tất cả thành viên) rồi nhân vs số bono của mình. Nên nếu tháng sau trang có tổng lợi nhuận ko đổi thì mình sẽ đc ít tiền hơn. Vì vậy muốn kiếm đc nhiều thì p tích cực kiếm bono để lợi nhuận ko giảm.

Theo mình tính toán thì số lượng thành viên càng đông lên >> lợi nhuận chia nhiều hơn >> giá trị bono giảm chứ không thể ăn cả đời được đâu
Đời không như mơ đâu các bạn ạ :D:D
Dự là giá trị tháng này sẽ giảm, nếu mình sai thì mình đã tính sai :rolleyes:
Để khắc phục tình trạng này chắc nó sẽ có cơ chế đổi điểm ra để nhận tiền luôn để giảm số bono

Last edited:
:))) tại mấy hôm trước chắc đứt cáp quang nên trang hay bị lôi chứ ko thì đủ rồi :3

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,889
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week