Tutorial [Anuntiomatic.com] - Hướng dẫn kiếm ít nhất 100$/ tháng(tăng dần sau mỗi tháng)

Status
Not open for further replies.
MÌNH XIN NHẤN MẠNH 1 LẦN CUỐI CÙNG VỚI CÁC CẬU: NẾU CÁC CẬU SỬ DỤNG BẤT KỲ 1 TOOLS HỖ TRỢ NÀO ĐỀU DẪN ĐẾN BANNED TÀI KHOẢN ==> CÔNG SỨC SẼ MẤT HẾT NÊN CÁC BẠN NHỚ TUYỆT ĐỐI KHÔNG SỬ DỤNG TOOLS NHÉ
mừng bác trở về hỗ trợ anh em , cơ mà điền captcha liên tục , nó bị gì rồi , bác gửi sp admin xem sao

mừng bác trở về hỗ trợ anh em , cơ mà điền captcha liên tục , nó bị gì rồi , bác gửi sp admin xem sao
TỚI NGÀY

Trong những ngày cuối cùng và tiếp theo đã, đang và sẽ được cài đặt nhiều máy chủ để cải thiện dịch vụ.
khoảnh khắc cụ thể có thể được làm chậm thời gian nhất định trong ngày. Xin lỗi vì sự bất tiện
Này admin trả lời đó

Những lúc điền captcha đúng mà ko hiện ads thì bạn nghỉ 1 vài phút sẽ bình thường lại nha :D

Những lúc điền captcha đúng mà ko hiện ads thì bạn nghỉ 1 vài phút sẽ bình thường lại nha :D
TOOL ĐÓ Mấy hôm nữa mod bán không ai mua ra free thì có mà VN cày nát site mất :D

sáng giờ lỗi capcha, click nãn wa

Sao ko login vào Anu đc vậy nè?! có ai bị giống vậy k?

duy nhất 1 lần vào thứ 2 đầu của mỗi tháng
đến mùng 5 mình mới đủ 10k bono thì có đc thanh toán trong tháng 7 ko hả thớt

Chủ thớt có RB ko zạ mn?

đến mùng 5 mình mới đủ 10k bono thì có đc thanh toán trong tháng 7 ko hả thớt
Ko
Điểm chốt vào 0h00 ngày đầu tiern của tháng
Ngày pay 4-15

Thớt bảo pay từ 4-15 hàng tháng chứ ko phải thứ 2 đầu tuần mỗi tháng nhé
Ừm
Clip đầu tiên mình nói thứ 2
Tại clip cuối mình đã đính chính lại ^^

Status