• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial [Anuntiomatic.com] - Hướng dẫn kiếm ít nhất 100$/ tháng(tăng dần sau mỗi tháng)

Status
Not open for further replies.
a ban là đền đó nha
Nó bảo không sử dụng tool không dùng adblock mình cũng có làm cái gì đâu chỉ thay đổi cái sẵn có mà :D

Quy định sử dụng

Chú ý:Việc không tuân thủ bất kỳ của các quy tắc có thể dẫn đến việc ngăn chặn các tài khoản và rút Bonomatics tạo ra trong sự thất bại

• Tiêu chuẩn 1: cấm việc sử dụng Bots
  • Tiêu chuẩn 2: nghiêm cấm việc sử dụng các thuốc ức chế quảng cáo như Ad-Block
  • Quy tắc 3: Bạn chỉ có thể đăng quảng cáo 2 mỗi phút
  • Tiêu chuẩn 4: Việc lạm dụng của bất kỳ thất bại của sản phẩm sẽ gây ra chấm dứt việc lạm dụng Bonomatics tạo

Cơ chế hoạt động của ABP

Trước hết – theo như lập trình viên Nicholas Nethercote của Mozilla, giữ cho ABP chạy trên background của Firefox đã khiến cho trình duyệt này tiêu tốn thêm khoảng 60-70MB RAM. Nhưng vấn đề chính vẫn là quá trình block quảng cáo của add-on này. ABP nhúng một lượng rất lớn các CSS stylesheet (tốn khoảng 4MB) vào mỗi trang web mà chúng ta ghé thăm để gỡ bỏ các quảng cáo. Điều này sẽ chẳng phải vấn đề gì lớn vào thế kỉ hay thậm chí là thập kỉ trước. Nhưng ngày nay, đa phần các trang web chứa rất nhiều iframe ¬ các trang web riêng biệt được nhúng vào trong trang mà người dùng đang ghé thăm. Ví dụ thường gặp nhất là các nút chia sẻ tới các trang mạng xã hội (Facebook, Twitter…v.v.) mà ta thường gặp trên các trang báo hay diễn đàn. Chúng chính là các iframe chứa các trang web riêng biệt - thực chất được đặt trên máy chủ của Facebook hay Twitter chứ không liên quan gì tới trang báo ta đang đọc.

Nếu đã hiểu về cách hoạt động của iframe, chắc hẳn bạn đã nhìn ra vấn đề. Trong mỗi trang web hiện nay có thể chứa hàng tá iframe. Tại một số trang tin như TechCrunch, kết quả thử nghiệm cho thấy trình duyệt sẽ tốn thêm tới 223MB sau khi bật ABP (194MB ở chế độ mặc định và 417MB sau khi dùng ABP). Một số trường hợp cá biệt như trang VIM Color Scheme Test – một trang để test giao diện web với hàng trăm ifram – lượng RAM tiêu thụ của trình duyệt dễ dàng bị đẩy lên tới vài GB, nhanh chóng làm treo trình duyệt của người dùng. Việc này trên lý thuyết sẽ xảy ra trên cả Firefox lẫn Chrome.

Mình dùng host có ngĩa là chorme không kết nối tới 1 số trang quang cáo tất nhiên sẽ không chặn ads GOOGLE rồi chỉ 1 số để cải thiện tốc độ thôi mà :v

Mình dùng host có ngĩa là chorme không kết nối tới 1 số trang quang cáo tất nhiên sẽ không chặn ads GOOGLE rồi chỉ 1 số để cải thiện tốc độ thôi mà :v
Tất cả mọi thay đổi, tóm lại dùng để HỖ TRỢ. Đều dẫn đến BANNED tài khoản
Nếu bạn không muốn chiến trung thực, bạn có thể ngừng kiếm tiền với Anun

Tất cả mọi thay đổi, tóm lại dùng để HỖ TRỢ. Đều dẫn đến BANNED tài khoản
Nếu bạn không muốn chiến trung thực, bạn có thể ngừng kiếm tiền với Anun
click ko có hổ trợ đến già chưa đủ min pay. mà có bác nào bị ban chưa vậy thớt

click ko có hổ trợ đến già chưa đủ min pay. mà có bác nào bị ban chưa vậy thớt

Bạn đừng nói linh tinh nhé.
Bản thân mình chiến Site này hoàn toàn ko dùng bất kỳ một TÚT hỗ trợ nào vẫn đủ min pay bình thường nhé
Còn vấn đề BAN hả =))) Quá là điều bình thường luôn :)

không đăng nhập dc dù đã recover pass luôn rồi @@, có ai bị ko

nuocmamcuatung tui thấy ông dùng adblock như thật lên 1k7 rồi đấy

Chuẩn bị tạch đi

Giờ e đăng nhập được rồi mà click vào nó báo : không thể tạo quảng cáo @!@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,012
171,069