anhvinh2507

nickey2210

Banned
Reactions
298
MR
0.000
Họ và tên : Nguyễn Xuân Vinh
Ngày tháng năm sinh: 25/7/1991
Trường đang học(cơ qua công tác) : CD Thương Mại - DN
Địa chỉ liên lạc : H28/11 Phan Tứ , Quận Ngũ Hành Sơn , Phường Mỹ An
Số điện thoại : 01663855835
email: [email protected]
Sở thích cá nhân : đá bóng :D
Giới thiệu về bản thân : 1m7 cân nặng 60kg .................

Mày mới sn 91, tuổi còn nhỏ mà tao thấy mày lóc chóc nhất Forum đấy, cái mâm nào mày cũng có mặt...

http://mmo4me.com/showthread.php?91...hang-Bonus-01-Refback-Khung-80-Mai-Mai/page16 <--- Mày làm j mà sủa ở Topic của tao, nick tao bị banned nhưng tao có tiếp tục Refback hay ko đó là chuyện của tao.

Tao tức vì mày lóc chóc nhưng chỉ 1 thôi, nhưng tao tức đến 10 vì mày ở tuốt Đà Nẵng quá xa còn tao ở trong NAM

Vừa đập vỡ cái bàn phím vì nó zzz.

Last edited by a moderator:
to lên rùi đấy...:binhsua160: mấy bác lớn rùi mà toàn la lối om sòm

Upvote 0
ừ mày chém giỏi lắm, tao đành mặc kệ mày, nhưng với bản tính của mày như vậy thì cũng có ngày có ng khác nc với mày thôi.

Nghe nói mày đòi sell kiếm, đao j nữa cơ, mày chém ghê thế, loại như mày nói thật gặp phải thằng mặc áo khoác là chạy cong đít lên rồi, thằng bố láo.

Thôi đành xem như mày vô hình zzz

Upvote 0
:binhsua19:năm nay xui cmnr toàn report nhìn mà nản không dc cái gì bổ ích sao hả ?:m140: chửi lộn thì làm ơn ra mẹ nó chỗ nào mà cạch nhau chứ lên đây post để thiên hạ cười à :binhsua30:

Upvote 0
Upvote 0
Giờ thì hết anh em nhá! 91 mà cứ đòi làm anh ;))

bé Linh chứ có gọi em đâu ta ;) ! Ko gọi bé thì Tớ gọi bằng Bà Linh thì hết đường sơ múi sell card nhá :"> ! hehee !

chà giờ mới bít linhdungvn là bé đó nge.show cái ìnon xem mặt mũi có dễ thương k nào.hehe

Upvote 0
Thằng này trong topic nào củng nói C HÓ gì đấy mà, đóng bảo hiểm 3 triệu cứ như 3 tỷ, đến đâu củng khoe. Cái giọng thì chua chát,nghe là ghét rồi.

Upvote 0
50 nick từ 2010 đến giờ cũng ngon nhể :)) Giống như thời trước có tiền mua đất để đến giờ thì giàu cmnr! :))

50 nick từ 2010 chăm chém gió đá bão thì giờ toàn pro thậm chí master hết cmnr :))
mỗi nick scam 10$ cũng đủ tiền tiêu tết con Tỵ =))
haizzzzzzzzz, hối tiếc giờ đã muộm ;))
chắc giờ set thêm vài chục nick để dành dăm năm nữa scam thôi :">

Upvote 0
vinaphone1[/URL] cũng hot nhưng mà suốt ngày cứ report thế này thì mem mới vào chạy hết :m131:[/B][/COLOR]
[/LIST][/QUOTE]

liên quan gì ta mà có dòng này trời

Upvote 0
Thằng này trong topic nào củng nói C HÓ gì đấy mà, đóng bảo hiểm 3 triệu cứ như 3 tỷ, đến đâu củng khoe. Cái giọng thì chua chát,nghe là ghét rồi.

Dạ thưa Anh clone ! Em đóng 3 triệu nhưng cũng là $$ đấy ạ và cũng bảo đảm uy tín vs những người em giao dịch ! Còn bác ấy hã ! 1LR mua nhang còn ko có nữa là , chém gió thì nên nhớ bật máy quạt nhá :"> !

Upvote 0
Tào lao mế lao. MOD nào cho thắng thread ra đảo nghỉ đưỡng dùm... chuyện này mà cũng mang vào bõ này cho được. hài không thể đỡ

Upvote 0
Thôi, anh em tranh thủ chém đê. HÌnh như chém ở đây vẫn lên post :">
Vote band và xóa topic lẫn chủ thớt ;))
@chủ thớt: tớ chẳng có ác cảm gì với cậu, cũng chẳng quen biết cậu nhưng phát ngôn của cậu gây sock quá. Toàn tiếng đan mạch không àh. Chỉ cần 10% người như thớt thì thiên hạ sẽ nhìn anh em mmo bằng con mắt khác :">

Upvote 0
Thôi, anh em tranh thủ chém đê. HÌnh như chém ở đây vẫn lên post :">
Vote band và xóa topic lẫn chủ thớt ;))
@chủ thớt: tớ chẳng có ác cảm gì với cậu, cũng chẳng quen biết cậu nhưng phát ngôn của cậu gây sock quá. Toàn tiếng đan mạch không àh. Chỉ cần 10% người như thớt thì thiên hạ sẽ nhìn anh em mmo bằng con mắt khác :">

You khỏi đổ thừa cho tôi, nói thật thằng này rất cũng bt như bao người khác thôi, nhưng trong Forum MMO vẫn còn rất nhiều thể loại do g khiến tức ko chịu đc, ví dụ như clone, scam, ăn hôi, chém gió, are you understand?

Mạn phép nói thẳng 1 câu, nếu Forum MMO mà ai cũng đều sống bằng đúng con người thật và bản lãnh thật của mình, thì thế giới MMO đã tốt đẹp hơn từ lâu rồi.

Tức nhất là những thằng comment giọng điệu bố láo, đâm thọt sau lưng, kích thích đối phương, mà ko dám ra mặt chỉ dùng nick clone zzz

Upvote 0
Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,732
172,798
Latest member
ctynammo

Most viewed of week