anhvinh2507

Họ và tên : Nguyễn Xuân Vinh
Ngày tháng năm sinh: 25/7/1991
Trường đang học(cơ qua công tác) : CD Thương Mại - DN
Địa chỉ liên lạc : H28/11 Phan Tứ , Quận Ngũ Hành Sơn , Phường Mỹ An
Số điện thoại : 01663855835
email: [email protected]
Sở thích cá nhân : đá bóng :D
Giới thiệu về bản thân : 1m7 cân nặng 60kg .................

Mày mới sn 91, tuổi còn nhỏ mà tao thấy mày lóc chóc nhất Forum đấy, cái mâm nào mày cũng có mặt...

http://mmo4me.com/showthread.php?91...hang-Bonus-01-Refback-Khung-80-Mai-Mai/page16 <--- Mày làm j mà sủa ở Topic của tao, nick tao bị banned nhưng tao có tiếp tục Refback hay ko đó là chuyện của tao.

Tao tức vì mày lóc chóc nhưng chỉ 1 thôi, nhưng tao tức đến 10 vì mày ở tuốt Đà Nẵng quá xa còn tao ở trong NAM

Vừa đập vỡ cái bàn phím vì nó zzz.

Last edited by a moderator:

nickey2210

Banned
Reactions
298
MR
0.000
Thôi, anh em tranh thủ chém đê. HÌnh như chém ở đây vẫn lên post :">
Vote band và xóa topic lẫn chủ thớt ;))
@chủ thớt: tớ chẳng có ác cảm gì với cậu, cũng chẳng quen biết cậu nhưng phát ngôn của cậu gây sock quá. Toàn tiếng đan mạch không àh. Chỉ cần 10% người như thớt thì thiên hạ sẽ nhìn anh em mmo bằng con mắt khác :">

You khỏi đổ thừa cho tôi, nói thật thằng này rất cũng bt như bao người khác thôi, nhưng trong Forum MMO vẫn còn rất nhiều thể loại do g khiến tức ko chịu đc, ví dụ như clone, scam, ăn hôi, chém gió, are you understand?

Mạn phép nói thẳng 1 câu, nếu Forum MMO mà ai cũng đều sống bằng đúng con người thật và bản lãnh thật của mình, thì thế giới MMO đã tốt đẹp hơn từ lâu rồi.

Tức nhất là những thằng comment giọng điệu bố láo, đâm thọt sau lưng, kích thích đối phương, mà ko dám ra mặt chỉ dùng nick clone zzz

Upvote 0

Wind

Banned
Reactions
648
MR
0.000
Chat with me via Skype
trời chuyện bé xé ra to, đã thế còn chơi nguyên cái infor của người ta lên, chả bênh ai nhưng cái gì bỏ được thì cho qua bực thì chửi vài câu, cần gì lập cái topic rồi cất công tìm hiểu, nhiều khi ng ta nói xong còn ko nhớ đã rep ở đâu. cứ sống quân tử đi thớt ạ!

Upvote 0
Tóm lại là anhvinh2507 cố tình phá Topic của tôi, Mod nào có đi ngang nếu có time và xử lý lấy lại công bằng hộ tôi thì tôi xin chân thành cảm ơn, vậy thôi.

Mod Closed Topic hộ nha, cảm ơn!

Upvote 0
Reactions
479
MR
0.000
trời chuyện bé xé ra to, đã thế còn chơi nguyên cái infor của người ta lên, chả bênh ai nhưng cái gì bỏ được thì cho qua bực thì chửi vài câu, cần gì lập cái topic rồi cất công tìm hiểu, nhiều khi ng ta nói xong còn ko nhớ đã rep ở đâu. cứ sống quân tử đi thớt ạ!

cây muốn lặng nhưng gió chẳng ngừng :binhsua146::binhsua146:

Upvote 0
Nếu mà xử lý thì xử lý cậu clone trước đó nhể! ;))

Bình thường mình chỉ sử dụng 1 nick UANDME thôi, làm việc hay giao dịch gì cũng chỉ 1 nick UANDME, nick chính tạm thời bị banned rồi đành chấp nhận Clone vì công việc còn đó, member chờ Refback còn đó, ko phải Clone để chém gió hay đi phá ng khác.

Upvote 0

matbuon3000

Newbie
Reactions
31
MR
0.001
Tóm lại là anhvinh2507 cố tình phá Topic của tôi, Mod nào có đi ngang nếu có time và xử lý lấy lại công bằng hộ tôi thì tôi xin chân thành cảm ơn, vậy thôi.

Mới mở tí xíu, có 5 pages mà close sớm vậy thread, đọc ko đã gì hết, tiếp đi thread, cũng rãnh mà

You khỏi đổ thừa cho tôi, nói thật thằng này rất cũng bt như bao người khác thôi, nhưng trong Forum MMO vẫn còn rất nhiều thể loại do g khiến tức ko chịu đc, ví dụ như clone, scam, ăn hôi, chém gió, are you understand?

Mạn phép nói thẳng 1 câu, nếu Forum MMO mà ai cũng đều sống bằng đúng con người thật và bản lãnh thật của mình, thì thế giới MMO đã tốt đẹp hơn từ lâu rồi.

Tức nhất là những thằng comment giọng điệu bố láo, đâm thọt sau lưng, kích thích đối phương, mà ko dám ra mặt chỉ dùng nick clone zzz

ko hiểu .... thấy từ bài viết trong topic bên box report scam hôm qua mà ko nói, tưởng thread nhầm, giờ thấy lần nữa , mới biết thread .........
viết sai ngữ pháp rùi, sao hiểu được :binhsua76:

Upvote 0
Reactions
4,342
MR
0.014
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
Thế bây giờ tao vào Topic mày phá, mày có thích như vậy ko hay hẹn gặp mặt tao?
Góp ý vậy mà cũng nóng máu thế ku !? Anh đây chẳng ngại gặp ku đâu, thích thì anh cho địa chỉ mà tới nè.
Toàn ăn nói bố láo vậy hỏi sao nick kia ra đảo :binhsua12:

Upvote 0
Góp ý vậy mà cũng nóng máu thế ku !? Anh đây chẳng ngại gặp ku đâu, thích thì anh cho địa chỉ mà tới nè.
Toàn ăn nói bố láo vậy hỏi sao nick kia ra đảo :binhsua12:

Đúng, 9 xác là chưa biết mèo nào cắn mỉu nào, nhưng sống với nhau yêu cầu nể nhau và tôn trọng nhau mà sống, muốn góp ý thì phải đặt mình vào vị trí của ng ta đi đã rồi hẵng góp ý ok?

Như vừa rồi tôi hỏi you ví dụ tôi tự nhiên vào Topic làm ăn của you phá thì you phản ứng như vậy nghĩa là ko chịu đó thây.

- - - Updated - - -

Upvote 0
Đúng, 9 xác là chưa biết mèo nào cắn mỉu nào, nhưng sống với nhau yêu cầu nể nhau và tôn trọng nhau mà sống, muốn góp ý thì phải đặt mình vào vị trí của ng ta đi đã rồi hẵng góp ý ok?

Như vừa rồi tôi hỏi you ví dụ tôi tự nhiên vào Topic của you phá thì you phản ứng như vậy nghĩa là ko chịu đó thây.
Đọc lại comment của anh đi rồi hỏi anh câu đó em... :binhsua12:

Ko chấp nữa, nhưng nhìn cái nick này reg từ tháng 4 tới giờ thì cũng hiểu phần nào bản chất con người em rồi.

Upvote 0

Ko chấp nữa, nhưng nhìn cái nick này reg từ tháng 4 tới giờ thì cũng hiểu phần nào bản chất con người em rồi.

Đây comment của you đây:
Tào lao mế lao. MOD nào cho thắng thread ra đảo nghỉ đưỡng dùm... chuyện này mà cũng mang vào bõ này cho được. hài không thể đỡ

Tào lao chỗ nào? You đọc kỹ Topic chưa, có vào link Topic của tôi xem qua chưa, có thấy nó phá Topic tôi ko?

Nếu you cho là chuyện phá Topic làm ăn của ng khác là chuyện bt thì tôi sẽ đi phá Topic làm ăn của you để giải trí you có đồng ý ko?

Upvote 0

anhvinh2507

Newbie
Reactions
272
MR
0.000

A.Tuoc hiểu vì sao mà Nick nó ref từ tháng 4 rồi chứ ! Để làm gì thì tự nó hiểu và Newbie cũng sẽ biết thôi ! Thế mà lâu nay tưởng là Nick này là thằng Phó Hội PTC là thằng nào >"< ! Hóa ra cũng cùng là 1 Thằng Bán CÁ ! Thế mà Newbie đâu có ai ngờ ! 2 người được chia Hoa Hồng cao nhất ( Tiền ref nhiều nhất lại cùng là 1 thằng ) :"> ! Như vậy có được coi là SCAMER ko ? AE 4rum vào mà phán nhé ! Bản chất lộ rõ rồi >"< !

Upvote 0
PHD-GOLD tôi đầu tư hơn $300, mới đc có hơn 10 ngày tôi CashOut đc có $14 thôi mà tôi Refback + Bonus cho member 6.8$ rồi, xem danh sách trong Topic của tôi sẽ rõ, nó tự nhiên vào phá Topic tôi làm sao chịu đc, thằng bố láo.

Upvote 0
A.Tuoc hiểu vì sao mà Nick nó ref từ tháng 4 rồi chứ ! Để làm gì thì tự nó hiểu và Newbie cũng sẽ biết thôi ! Thế mà lâu nay tưởng là Nick này là thằng Phó Hội PTC là thằng nào >"< ! Hóa ra cũng cùng là 1 Thằng Bán CÁ ! Thế mà Newbie đâu có ai ngờ ! 2 người được chia Hoa Hồng cao nhất ( Tiền ref nhiều nhất lại cùng là 1 thằng ) :"> ! Như vậy có được coi là SCAMER ko ? AE 4rum vào mà phán nhé ! Bản chất lộ rõ rồi >"< !

oh... nếu hình thức này mà áp đặt ra ngoài xã hội, vô trong cty, ng ta sẽ cho vài cuốn lịch đó ....
p/s: chưa thanks dc

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,256
Latest member
dieply

Most discussed of week

Most discussed of week